• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

max5800

bác mt ơi sao minh flash ban n97 mini hu phượng hoàng dao ko có hu trong menu zj,mình flash mấy lẩn mà nó vẫn zj

desjus

bạn mathanh ơi ...bạn nói ban 1.2 #7 này trả pin về tình trạng 5800 sao minh dùng vân mau hết pin dã man luon thua bản 1.2 #5 nữa.
dùng wifi,pm,c dien thoai co 3 cuộc cuoc 2phut ..... chưa hết một ngày tụt sạc pin ..... còn 1.2 # còn lếch sang được ngày thứ 2 ... còn pin 5800 dúng firm gốc thì ...vo tư cày hơn trâu luôn chơi farm offline thì củng tàn tàn 2ngay2 rưỡi .....
quay về firm gốc thì đở hao pin nhưng nó xấu wa .... dùng firm này thì nó hao wa ....

mathanh

bạn mathanh ơi ...bạn nói ban 1.2 #7 này trả pin về tình trạng 5800 sao minh dùng vân mau hết pin dã man luon thua bản 1.2 #5 nữa.
dùng wifi,pm,c dien thoai co 3 cuộc cuoc 2phut ..... chưa hết một ngày tụt sạc pin ..... còn 1.2 # còn lếch sang được ngày thứ 2 ... còn pin 5800 dúng firm gốc thì ...vo tư cày hơn trâu luôn chơi farm offline thì củng tàn tàn 2ngay2 rưỡi .....
quay về firm gốc thì đở hao pin nhưng nó xấu wa .... dùng firm này thì nó hao wa ....

vậy theo bạn phải làm thế nào mới hợp với 5800 của bạn đây.:-?.cần chỉnh cái nào trong fw.............:-?

max5800

đã xóa link thứ 2 sẻ lên kệ bản hoàn thiện

bản sao bạn nên mod những phần mềm cần thiết thôi nha bạn còn ae muốn dùng j thì cài,chu cài thì dễ nhưng gỡ bỏ thì khó.đó là ý kiến riêng của mình thoi hj
thank

boy_friend

theo dõi từ đầu đến cuối h sắp ra mắt e mới dám lên tiếng nè.các bác cứ bình tĩnh đợi bản n97mini của mathanh cook từ fw của bác binh24 đi.bản này hứa hẹn đột phá đó hen.hehe mà bác thanh cook lun những thứ cần như bản #7 na.thanks bác

ksmanhdung

Bản này nên tích hợp như bản 1.2#7 của bạn ấy. Mình thấy mấy thứ bạn cài rất cần đấy.Thank

barclays

bác mathanh ơi có thể cho mình xin bản Vietmap (có thể chỉnh setting) để chép vào ROM ko ạ?

TungBach

bác mathanh ơi có thể cho mình xin bản Vietmap (có thể chỉnh setting) để chép vào ROM ko ạ?

việt máp bản nào chép vào rom cũng chỉnh đc cả :)) mà với bản N97 này cài đặt cũng chỉnh đc lun :))

@ bác Thanh : cho em xin bộ rules của bản 97 chạy ngon lành đi, thansk bác bản của bình rung nóng cả tay :)) với đèn phím chưa fix

ohannguyent

mathanh chỉ thêm vào thư mục pnht thôi mà, có gì thì các bạn mở rofs2 lên và chỉnh sửa lại cho fù hợp. Theo mình nghĩ thì tùy người sử dụng thôi, những thứ đó mathanh dùng mình thấy cũng hợp lý mà!

binh24

việt máp bản nào chép vào rom cũng chỉnh đc cả :)) mà với bản N97 này cài đặt cũng chỉnh đc lun :))

@ bác Thanh : cho em xin bộ rules của bản 97 chạy ngon lành đi, thansk bác bản của bình rung nóng cả tay :)) với đèn phím chưa fix

Rung nguyên bản mà bạn ! Lỗi phím chưa sửa mới sửa khóa màn hình thôi ! Ghi Nhầm :)

Status
Không mở trả lời sau này.