• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

Ntv_79

vậy là nó chỉ chạy với x6/x58/x53/x55 trừ n97zin rùi :p

Hic, vậy nữa! Tưởng chung chiến hào. Ai dè...
Có lẽ nào liên quan đến cái starter_non_critical_1.rsc này không? Vì cứ có cái đó là báo system error và cái rp không tự động apply được!

votinhhan

Hic, vậy nữa! Tưởng chung chiến hào. Ai dè...
Có lẽ nào liên quan đến cái starter_non_critical_1.rsc này không? Vì cứ có cái đó là báo system error và cái rp không tự động apply được!
nếu không được chung chiến hào thì cũng tiếc-vì nếu cùng chung chiến hào thì có thể được dùng vài cái hay ăn ké n97 của bác NTV_79 ha :D

kinedrack

bản update này của mathanh đã sửa lỗi chọt camera chưa vậy. Cho mình hỏi tí để đỡ mất công down vì mình đang sài bản #8

TungBach

File cần là file gì đây? Binh nghiên cứu giúp cái nhỉ!

bấy nhiu file theo đính kèm đó là đủ chạy bạn àh. bạn thử đưa file starter_non_critical_1.rsc của bạn đag dùng mình làm lại xem tn. chắc là đc :D

ksmanhdung

Các bác cho e hỏi chút là khi mình chạy Vietmap, đang chạy thì máy tự động khóa, muốn mở khóa thì phải trượt cảm ứng hoặc là trượt phím bên phải nhưng mà lúc đó lại phải khởi động lại VIetmap. Có cách nào khắc phục được việc mà khi mình đặt chế độ tự động khóa phím trong 1 phút mà khi chạy chương trình Vietmap không bị khóa phím ko thế. Vì trước dùng V50, V51 thì khi sử dụng VM không bị khóa phím.

mathanh

Các bác cho e hỏi chút là khi mình chạy Vietmap, đang chạy thì máy tự động khóa, muốn mở khóa thì phải trượt cảm ứng hoặc là trượt phím bên phải nhưng mà lúc đó lại phải khởi động lại VIetmap. Có cách nào khắc phục được việc mà khi mình đặt chế độ tự động khóa phím trong 1 phút mà khi chạy chương trình Vietmap không bị khóa phím ko thế. Vì trước dùng V50, V51 thì khi sử dụng VM không bị khóa phím.

tắt tự động khóa đi, đừng lo , bản cook 1.2#7 trở lên khi màn hình tắt có chạm cở nào vào màn hình đèn màn hình vẫn tối chỉ ấn phím menu thì mới sáng lại, lúc đèn hình tối vietmap vẫn chạy bình thường ẩn............ đở hao pin

ksmanhdung

Lúc đèn màn hình tối thì nó không chạy, chỉ ẩn thôi.Mà lúc đó thì không có chỉ dẫn bằng giọng nói. Mình mới Flash bản 1.2#7 hôm qua mà. Dùng mấy bản thấy bản nào cũng thế.Khi bấm menu để mớ khóa thì nó lại tìm đường lại mà.may ra chỉ còn cách là bỏ tự đống khóa bàn phím đi thì mới được thôi.

TungBach

Lúc đèn màn hình tối thì nó không chạy, chỉ ẩn thôi.Mà lúc đó thì không có chỉ dẫn bằng giọng nói. Mình mới Flash bản 1.2#7 hôm qua mà. Dùng mấy bản thấy bản nào cũng thế.Khi bấm menu để mớ khóa thì nó lại tìm đường lại mà.may ra chỉ còn cách là bỏ tự đống khóa bàn phím đi thì mới được thôi.

dùng cái dưới này nè. khi bật nó lên thì chỉ khi thoát ra màn hình chủ nó mới tự tối đèn màn hình thôi, còn kô nó sáng hoài luôn àh. quá thông minh luôn :))

ksmanhdung

dùng cái dưới này nè. khi bật nó lên thì chỉ khi thoát ra màn hình chủ nó mới tự tối đèn màn hình thôi, còn kô nó sáng hoài luôn àh. quá thông minh luôn :))

thanks.Để mình thử xem thế nào nhé!

kinedrack

các pro chỉ giáo với. Sao mình coppy file vodblatin.dll va file vodbnolatin.dll vào thư mục Bin rồi mà chữ viết tay vẫn ko sử dụng đc là sao vậy. pro mathanh giúp mình được ko

galabuon

các pro chỉ giáo với. Sao mình coppy file vodblatin.dll va file vodbnolatin.dll vào thư mục Bin rồi mà chữ viết tay vẫn ko sử dụng đc là sao vậy. pro mathanh giúp mình được ko

trong ecom phải có nữa, search xem có chưa, chưa có thì thêm vào

kinedrack

thank U. cho tớ hỏi câu hơi gà là sao tớ search chỉ thấy ecom-0-0.spi có phải copy những file này vào ko cậu

Chỉnh sửa cuối:
tình hình là em rất khoái kiểu xào nấu của các bác nhung em ko hiểu phải tải NAVIFIRM là bản nào để JAF , mong các bác chỉ giáo .

trankien22

tình hình là em rất khoái kiểu xào nấu của các bác nhung em ko hiểu phải tải NAVIFIRM là bản nào để JAF , mong các bác chỉ giáo .

ko cần tải trên navifirm đâu bạn, bac thanh đã đưa lên đây rồi, bạn chỉ việc down thôi, down bản phối hợp và bản bạn cần flash là dc.VD: down bản phói hợp 1.2 và Bản 1.2#7 hiệu ứng phượng hoàng menu mặc định là dc

Status
Không mở trả lời sau này.