• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800 (Phần II)

anhquan1993

Bác ơi. Hình như bản này của bác cái Dzmusickey không dùng được hay sao ấy a.Thay đổi đủ kiểu mà không chạy đươc.

khi bạn cài phần mềm của bên thứ 3 vào 5800 v51 chạy, sao đó nhảy qua bản này không chạy thì nên nhớ máy mình không còn là 5800 nha, mà hiện nay bên trong nó là n97mini hoăc c6

Last edited by a moderator:

boy_friend

sao k tải đc bản N97mini RM-356 5800 bản hoàn thiện menu mặc định N97mini RM-356 5800 bản hoàn thiện menu 4x4 vậy bác mathanh ơi?mà sao trên đầu trang ghi là cập nhật ngày 24-10 mà chưa thấy link down vậy có link 22-10 thui à?

ohannguyent

Bác ơi. Hình như bản này của bác cái Dzmusickey không dùng được hay sao ấy a.Thay đổi đủ kiểu mà không chạy đươc.

lỗi này thì jokerB làm đc, bạn thử hỏi bồ ấy xem, bên topic C6 của bạn ấy. Bên này các ae ít dùng nên ko để ý đến.

sao k tải đc bản N97mini RM-356 5800 bản hoàn thiện menu mặc định N97mini RM-356 5800 bản hoàn thiện menu 4x4 vậy bác mathanh ơi?mà sao trên đầu trang ghi là cập nhật ngày 24-10 mà chưa thấy link down vậy có link 22-10 thui à?

chắc đang upload đóa mừ, chờ chút đi...

mathanh

lỗi này thì jokerB làm đc, bạn thử hỏi bồ ấy xem, bên topic C6 của bạn ấy. Bên này các ae ít dùng nên ko để ý đến.

chắc đang upload đóa mừ, chờ chút đi...

c6 chạy nhưng n97mini kô chay nha

mathanh

Đã up xong.....................

Chỉnh sửa cuối:

ohannguyent

Đã up xong.....................

có thay đổi gì so với bản 22/10 ko? Thêm vài dòng giải thích đi bồ, vì mình mới tải bản 22/10 hôm wa!

đã ghi ở trên rồi

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 13 minutes:

hic bác mathanh có bộ file để xóa adobe pdf không cho em xin với.Than'k

nếu bạn có file sis thì bung ra bằng sisware or siscontent và xóa thủ công hoặc viết app... Ko thì mò thui, vì mình cũng mò nên xóa cũng chưa hết...
@mathanh: sorry nha, chưa đọc kĩ đã hỏi rùi! Thanks!

Chỉnh sửa cuối:

hiepsinight

tắt đèn và màn hình ngay khi ghim sạc vào (lúc máy còn đang mở ở tình trạng khóa phím nha)
cái này là sao vậy pro ?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

mấy bác có thể share cho em cái font mặc định nokia full ký tự dc ko :D , em kiếm hoài ko thấy :(

Chỉnh sửa cuối:

pagend

Bác mathanh có thể cho em xin bộ code video để xem các định dạng video trong bộ CFW của bác được không, em rất thích, hoặc tìm ở đâu và cần những file gì xin bác chỉ dẫn, em đã down bản 24/10/2010 về nhưng không biết nhưng file nào

Cleonardo

Bác mathanh có thể cho em xin bộ code video để xem các định dạng video trong bộ CFW của bác được không, em rất thích, hoặc tìm ở đâu và cần những file gì xin bác chỉ dẫn, em đã down bản 24/10/2010 về nhưng không biết nhưng file nào
Tìm làm gì mắc công bạn, lên cafe Phố ún cafe rùi flash luôn...:D:mad:)

Cleonardo

ông tranh thủ qua đi tui đang ngồi ở đó chờ ông đó
OK , Mình rất thích cafe , mấy em ở đó có duyên gê nhỉ....đang duỗi tóc nè. Nhưng mình chỉ có 12k thôi , mình mượn T thêm 3k nha...;;)