• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800 (Phần II)

TungBach

phiên bản lai sẻ chấm dứt tình trạng tắt đèn hình phải bấm phím cứng mới sáng lại, và độ nhạy nhanh hơn bản mini, và đảm bảo pin về tình trang 5800

nếu dùng chỉ nghe gọi nhắn vài tin 1 ngày, gọi là bình thường và thực hiện theo cài đặt tiết kiệm và tăng tuổi tho pin như trên có thể dung hơn 110 giờ

vài thông tin về bản lai

bác Thanh chuẩn bị có thêm hàng đẹp cho anh em chọn lựa rùi nhé \-/\-/\-/

mathanh

bản lai c6 của mình nà, buồn ngồi úp video lên chơi, nghe máy mình dập nhạc hay không

[video=youtube;sEYe7YOCsX8]http://www.youtube.com/watch?v=sEYe7YOCsX8[/video]

Chỉnh sửa cuối:

jackpham

@mathanh sửa ngày lại kìa. 14/11 chứ, 14/10 bắt ae chờ năm sau ah? Hehehe

kitafung

Hic Phường Dakcao xa mình không biết đường đi về đó. Mình ở quận 12 :<

thanhhaifire

nhìn clip giới thiệu chạm hiện đèn như v51 mê quá đi ! chứ hồi xưa cứ chạp là nó vào ứng dụng tùm lum 14/11 sao mà lâu quá !

ohannguyent

ai có offline mới được cấp rom, ai ko đi 15/11 mới có =))

vậy là bó tay rùi, mình ở Đồng Nai gần Lâm Đồng, cái kiểu này thì chờ fw v60 luôn wá! Cũng muốn đi họp mặt, mà vợ bịnh sắp đẻ, con ốm mấy bữa nay thêm công việc ko đc xuông sẻ. Lãnh lương đợt này chắc còn bị âm nợ tháng sau rùi! Họp mặt ae vào ngày 14/11 thì trùng ngày vợ đẻ nữa chứ, kiểu này chắc họp online trong bệnh viện thui!

mathanh

cái điểm off đây nà,, đi gần hết đường điện biên phủ đụng cái công viên nhìn bên phải có con đường mạc đỉnh chi chạy lên chút có cái quán cafe , tụi ca sĩ và nghệ sĩ hay ngồi lắm có cả nhạc sĩ ngồi nửa, quán sang lắm

hiepsinight

vậy là bó tay rùi, mình ở Đồng Nai gần Lâm Đồng, cái kiểu này thì chờ fw v60 luôn wá! Cũng muốn đi họp mặt, mà vợ bịnh sắp đẻ, con ốm mấy bữa nay thêm công việc ko đc xuông sẻ. Lãnh lương đợt này chắc còn bị âm nợ tháng sau rùi! Họp mặt ae vào ngày 14/11 thì trùng ngày vợ đẻ nữa chứ, kiểu này chắc họp online trong bệnh viện thui!

ủa sắp có v60 rồi hả bác :-/

kaka_nd

Có bạn nào có hiệu ứng kiểu như của samsung i900 không cho mình xin với (hiệu ứng kiểu khi mình quay ngang màn hình thì nó co nhỏ lại rồi phóng to ra ấy - cá nhân mình thì hiệu ứng đó nhìn cũng được roài). Vì mình dùng hiệu ứng phượng hoàng của Mathanh có vẻ nặng quá máy chạy vào ứng dụng hơi lâu, bỏ hiệu ứng đi thì ok, nhưng nhìn chán phèo.

thanhhaifire

Có bạn nào có hiệu ứng kiểu như của samsung i900 không cho mình xin với (hiệu ứng kiểu khi mình quay ngang màn hình thì nó co nhỏ lại rồi phóng to ra ấy - cá nhân mình thì hiệu ứng đó nhìn cũng được roài). Vì mình dùng hiệu ứng phượng hoàng của Mathanh có vẻ nặng quá máy chạy vào ứng dụng hơi lâu, bỏ hiệu ứng đi thì ok, nhưng nhìn chán phèo.

nếu bạn thích sao bay thì lấy cái effect của JackPham bản 14/10. nếu ko thích sao bay thì vào phần hướng dẫn mod dow bộ effect về lấy cái effect cuối cùng ở dòng #4 http://www.pdaviet.net/showthread.php?85345-Tổng-hợp-cách-Mod-Thủ-Thuật-Mod-Cook-FW-S60v5

thanhtamlx

cái điểm off đây nà,, đi gần hết đường điện biên phủ đụng cái công viên nhìn bên phải có con đường mạc đỉnh chi chạy lên chút có cái quán cafe , tụi ca sĩ và nghệ sĩ hay ngồi lắm có cả nhạc sĩ ngồi nửa, quán sang lắm

Gần quán HOA VIÊN hả mathanh?

mrquyen1993

sướng thật off line dc jaf miễn phí ko biết bác nào có lòng khuyên góp dúp em bay vào Nam để đc jaf bản N97 lai của mathanh ko??=))

tung1133

Banned
cho em út hỏi mấy anh là sao em không xem được đuôi AVI .toàn nghê tiếng mà chẳn tháy hình đâu hết là sao ta .có phần mềm nào hổ trợ không cho em xin cái;;)