• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 và N97mini Tiếng Việt Trên 5800 (Phần II)

spirit

e cài xong ùi mà sao k vào được themes dzaayj mathanh. vào là bị khởi động lại liền luôn

mathanh

e cài xong ùi mà sao k vào được themes dzaayj mathanh. vào là bị khởi động lại liền luôn

tất cả vẫn hoạt động bình thường, bạn cần làm sạch theme của thẻ nhớ, vì khì dùng bản này rồi thì có 1 số theme không tương thích.

vào E\private\ xóa bỏ thư mục 10207114

vào E\resource\ xóa bỏ thư mục skins

tieutieumy

cho e hỏi tí nếu jaf mà check vào ô thay đỗi change also co ãnh hưỡng gì ko vậy.e jaf xong sao thấy cãm ứng cũa máy đơ sao đó

kitafung

"Những lổi nhỏ nhặc khác các bạn tự khắc phục nha"
Những lổi nhỏ này là gì vậy bác ? Bác có thể cho cái list được không vậy?

vutaikt

bác mathanh chỉ hộ em chỗ thiết lập đt và hướg dẫn cài đặt đj anh

mathanh

bác mathanh chỉ hộ em chỗ thiết lập đt và hướg dẫn cài đặt đj anh

đó chỉ là thiết lập giống trong cài đặt thôi, nếu kích hoặc nó, thì nó sẻ gửi tin nhắn tới nokia, nên tui không làm , đã có file thiết lập mail ở trên rồi tải về cài vào là xong

linh2911

Cảm ơn mathanh vì tất cả ^^.
FW chạy rất ổn định, ứng dụng chạy nhanh và tốt. đỡ tốn pin hơn bản trước.
Tất cả FW hiện nay mình thấy FW này là tốt nhất của C6 và N97 dành cho N5800.

Cleonardo

Từ lúc fash máy tới jờ thì pủi tối hum wa hết pin,fải nói là kảm ják pin khỏe như trâu so với nhữg lần trước,mình xạc lại từ lúc 6h sáng tới 7h đã đầy .Từ thời điểm đó tới lúc này mình chat,lướt web,chụp hình và hiệu ứng đi kùng ,tới jờ ko mất 1 vạt pin nào. 1 bản Fw hoàn hảo.

sphinx

Các bác giúp em chỉnh lại font của bản N97Mini với :( Trình duyệt đọc đau cả mắt :(

mathanh

Từ lúc fash máy tới jờ thì pủi tối hum wa hết pin,fải nói là kảm ják pin khỏe như trâu so với nhữg lần trước,mình xạc lại từ lúc 6h sáng tới 7h đã đầy .Từ thời điểm đó tới lúc này mình chat,lướt web,chụp hình và hiệu ứng đi kùng ,tới jờ ko mất 1 vạt pin nào. 1 bản Fw hoàn hảo.

tui mới mần xong 1 bản Pin trâu hơn bản này nửa nà, đã loại luôn thiết lập điên thoại và thiết lập email theo fw vì 2 cái này kô có tác dụng và thay vào đó là hướng dẫn thiết lập email của phần mềm đính kèm bên trên

hapro

tui mới mần xong 1 bản Pin trâu hơn bản này nửa nà, đã loại luôn thiết lập điên thoại và thiết lập email theo fw vì 2 cái này kô có tác dụng và thay vào đó là hướng dẫn thiết lập email của phần mềm đính kèm bên trên

mathanh tối nay up lên chứ. cám ơn trước