• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V40 ==> X6 V32 by Hoàng Huy

chienbinhgio

Sao lâu ra bản V2 thế bác??? fix các lỗi các bác đã nói trên và cho 1 cái theme Anna, mình thấy mấy bản cook thì phần nghe radio rất hay lỗi, hay nghe dọc chuyện đêm khuya lên ..... :))

sieutocdo1994

Sao lâu ra bản V2 thế bác??? fix các lỗi các bác đã nói trên và cho 1 cái theme Anna, mình thấy mấy bản cook thì phần nghe radio rất hay lỗi, hay nghe dọc chuyện đêm khuya lên ..... :))
keke. yên tâm. mình cũng hay nghe wa` tặng âm nhạc lúc khuya trên 92.5 lắm. đang làm piến nên chưa làm :D

ở HS ngoài màn hình ấy bạn
bạn wa đây tham khảo nha

sieutocdo1994

Bạn nào có phim fast and furius 5 thì share mình cái link media với. có lun phần 1, 2, 3,4 càng tốt. bản chưa convert nha mấy bạn. mình kiếm trên mạng có mấy bản mà k ổn lắm. thanks so much

thachlam101092

Ai có link firmware gốc v32 không cho em với.cái navifirm của em bị điên rồi không xài được =.=!

bachperfect

Bạn Huy cho mình hỏi là file dữ liệu ovi map là định dạng gì vậy và mình chép vào thư mục nào vậy? Thanks nhiều

teenbn

sieutocdo ơi cho mình hỏi tí
mình cook những thứ này vào mà k khởi động đc, đến hình con chó là nó lại tắt
- Mod Landscape + menu 3x4 và 2x6 big icon + mod full qwerty + alpha 6 dòng(đổi chỗ phím "Chuyển bàn phím" và phím "OK") + show open apps + center text cho C6 trong bài này
-Add Musicstop,TTpod,DzmusicKey vào MusicSuite
-slide-to-unlock by TREGE

-và mod sửa lỗi camera in use
giúp mình xem cái nào k tương thích với :(

avencast

Bạn nào có phim fast and furius 5 thì share mình cái link media với. có lun phần 1, 2, 3,4 càng tốt. bản chưa convert nha mấy bạn. mình kiếm trên mạng có mấy bản mà k ổn lắm. thanks so much

fim thì wa vn-zoom.com vs hdvietnam. 2 4rum đó h trùm fim

caobang200

cái đấy mình đọc rùi nhưng chỉnh ko đc nên nhờ bạn chỉ giúp,nếu có bản chỉnh rùi càng tốt ^^ thanks
keke. yên tâm. mình cũng hay nghe wa` tặng âm nhạc lúc khuya trên 92.5 lắm. đang làm piến nên chưa làm :D

bạn wa đây tham khảo nha

kissokill88

tình hình là bản này khá là tốn pin so với các bản cfw em đã hack :D mà sao em jaf xong ko thấy mục emoticon trong tin nhắn ta?

chithienvu

Bản này lỗi 1 vài chỗ, cũng hao pin. Bạn muốn có biểu tượng thì phải chuyển qua tiếng anh mới có.

sieutocdo1994

Bạn Huy cho mình hỏi là file dữ liệu ovi map là định dạng gì vậy và mình chép vào thư mục nào vậy? Thanks nhiều

bạn zải nén ra sẽ thấy thư mục cities. xóa thư mục cities trên ổ E: đi rùi chép cái vừa extra vào

sieutocdo ơi cho mình hỏi tí
mình cook những thứ này vào mà k khởi động đc, đến hình con chó là nó lại tắt

giúp mình xem cái nào k tương thích với :(

mấy cái này mình nghĩ đều ổn. bạn xem có cho cái j vào fw nửa k. với các mod trc' đây(trong topic tổng hợp ,lúc chưa có fw C6) có 1 số mod k sử dụng đ.c cho c6

fim thì wa vn-zoom.com vs hdvietnam. 2 4rum đó h trùm fim
mình kiếm rùi.
ai có đĩa fim fast and furius phần 1, 2, 3, 4, 5 thì up hộ mình nha. thanks

cái đấy mình đọc rùi nhưng chỉnh ko đc nên nhờ bạn chỉ giúp,nếu có bản chỉnh rùi càng tốt ^^ thanks

nếu k mún có hiệu ứng ngoài HS thì bạn chỉ việc xóa mấy file quy định hiệu ứng ngoài HS là đc oy

Chỉnh sửa cuối:

avencast

bạn zải nén ra sẽ thấy thư mục cities. xóa thư mục cities trên ổ E: đi rùi chép cái vừa extra vào

mấy cái này mình nghĩ đều ổn. bạn xem có cho cái j vào fw nửa k. với các mod trc' đây(trong topic tổng hợp ,lúc chưa có fw C6) có 1 số mod k sử dụng đ.c cho c6

mình kiếm rùi.
ai có đĩa fim fast and furius phần 1, 2, 3, 4, 5 thì up hộ mình nha. thanks

nếu k mún có hiệu ứng ngoài HS thì bạn chỉ việc xóa mấy file quy định hiệu ứng ngoài HS là đc oy

đây http://1giay.net/fast-and-furious-1-2-3-4-dvdrip-mediafire-viet-sub/

kaothenhi

Với cả em thấy chỉ có 2 trang ký tự chứ không phải 7 trang như những bản CFW trước. Hwa về quê lấy cái ovi map ra soi chơi, không ngờ nó hiện chi tiết thật, cả những con đường nhỏ cũng thấy xuất hiện, mà vị trí cũng rất chính xác, thấy hơn hẳn cả Gmap, còn có map load sẵn đỡ tốn dung lượng load nữa chứ.
tình hình là bản này khá là tốn pin so với các bản cfw em đã hack :D mà sao em jaf xong ko thấy mục emoticon trong tin nhắn ta?

Chỉnh sửa cuối:

slide_up

Mình thấy bản này tốt rồi, fix gần hết lỗi. Có điều bàn phím nhỏ hơn bàn phím mặc định, khó bấm và không nhạy. Sieutocdo1994 cho mình hỏi có cách nào quay lại bàn phím cũ không?