• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 V40 ==> X6 V32 by Hoàng Huy

Dragon459

Manager
rỗi rãi làm 1 bản rofs2 N97 v30 bạn nhe! dùng cfw của bạn rất mượt
bạn có ROFS2 N97 MINI FOR X6V32 link mf k.cho m cái link.đang dow filesonic lâu quá.xin link mf thì chưa thấy ai trả lời cả

dinhhaanh

bạn có ROFS2 N97 MINI FOR X6V32 link mf k.cho m cái link.đang dow filesonic lâu quá.xin link mf thì chưa thấy ai trả lời cả

hehe vừa down xong từ filesonic, mất gần tiếng. thôi cố chờ đi :) time up lên mediafire thì cũng down xong rùi

tuyenhp

mình đang làm bản N97 mini ! ai thích dùng thì pm m nhé ! dạo này bận quá :(

caobang200

HoàngHuy ơi trong lúc chờ bản N97mn v30 bạn fix lỗi tiếng việt đi! bản này ngon mà. n97mn v30 hiện rất ít mod dùng không khoái ^^ đợi đầy dủ rùi chuyển sau cũng đc. thanks

sieutocdo1994

Với cả em thấy chỉ có 2 trang ký tự chứ không phải 7 trang như những bản CFW trước. Hwa về quê lấy cái ovi map ra soi chơi, không ngờ nó hiện chi tiết thật, cả những con đường nhỏ cũng thấy xuất hiện, mà vị trí cũng rất chính xác, thấy hơn hẳn cả Gmap, còn có map load sẵn đỡ tốn dung lượng load nữa chứ.
uh. tại mún có icon mặc cười thì phải chịu dậy bạn ah. nhưng nay đã có mod 6 trang ký tự

Mình thấy bản này tốt rồi, fix gần hết lỗi. Có điều bàn phím nhỏ hơn bàn phím mặc định, khó bấm và không nhạy. Sieutocdo1994 cho mình hỏi có cách nào quay lại bàn phím cũ không?

đ.c bạn. nhưng bàn phím sẽ k đẹp =

rỗi rãi làm 1 bản rofs2 N97 v30 bạn nhe! dùng cfw của bạn rất mượt

ua. chờ fw N97 fix hết lỗi rùi mình làm

HoàngHuy ơi trong lúc chờ bản N97mn v30 bạn fix lỗi tiếng việt đi! bản này ngon mà. n97mn v30 hiện rất ít mod dùng không khoái ^^ đợi đầy dủ rùi chuyển sau cũng đc. thanks

ua. mình cũng mún chuyển sang mà ngại ít mod

caobang200

bạn ơi có mod landscapv2 3x4 2x6 icon big không,mình làm mại ko đc.flash xong hiện hình con cún ipod rùi lại tắt!

boy_online01

mình lấy về rùi nhưng ko đc.thui để làm lại xem ^^ thanks

Ko làm đc là phải :D. Vì những bộ của mình làm chỉ dành cho C6 v20 và N97 mini v12 thôi. Giờ thì file 10283389.dll của C6 v40 và N97 mini v30 đã khác, phải patch lại từ đầu.

slide_up

Sieutocdo89 cho mình hỏi làm thế nào để quay lại bàn phím quay ngang lúc nhắn tin như mặc định ấy, ngón tay mình to quá nên bấm trật hoài à. hix

caobang200

tay TO thì nên dùng cảm ứng điện trở 5800 cho tiện ^^ / thanks boy_online01
Sieutocdo89 cho mình hỏi làm thế nào để quay lại bàn phím quay ngang lúc nhắn tin như mặc định ấy, ngón tay mình to quá nên bấm trật hoài à. hix

tungchip

Hoang Huy oi bạn cook thêm bản V2 đi thêm cái musicstoper,ttpop vào phần nhạc, thêm cái kill me, mem check , và cái iconn anna, mở khoá C5,

Giống bản cook music style của samiboy ây

max1397

Member
Hoang Huy oi bạn cook thêm bản V2 đi thêm cái musicstoper,ttpop vào phần nhạc, thêm cái kill me, mem check , và cái iconn anna, mở khoá C5,

Giống bản cook music style của samiboy ây
uhm.đúng r đó bác,nhớ fix cái lỗi radio luôn nha(nghe 1 chút là dừng ),tại vì mình hay nghe kể chuyện đêm lắm,thanks bác

minhnhan1176211

anh huy ơi.lam dum em cai cfw như z được k ạ? thêm 7 hay 6 trang kí tự vào dùm em luôn nha. thêm patch vào(làm sẳn dùm em luôn nha)bỏ cái conversation ra thay vào đó là cái http://www.vn-zoom.com/f459/ehandysoft-threadsms-version-1-98-soft-nhan-tin-giong-iphone-980851.html dủm em ạ,thêm dùm em cai dictionary có tích hợp tiếng việt nha anh.cai cfw của bài em flash xong ra cái rom nhưng vào thì lại k có gì cả và máy tự thoát ra.hack xong nhưng tất cả các ứng dụng đều k cài được(những ứng dụng cài được khi chưa hack bây giờ cài k được luôn ạ)anh thêm tất cả ứng dụng này vào ròt dùm ạ (em k bung ròt cũng k chỉnh sửa được dù đã cố gắng nhiều lần),và khi sử dụng tiếng anh thì có thể vào trình duyệt web được.nhưng trang bị mã hóa sang tiếng anh cả ạ.....ngược lại khi sử dụng tiếng việt thì máy k vào trình duyệt web duoc luôn ạ.....:(( rất mong nhận được sự giúp đở của anh. và sẻ rất vui khi anh dành thời gian ra làm dùm em cai CFW như em đã nêu trên.......bài viết chỉ mang tính góp ý và mong được sự giúp đỡ. nick yahoo: nh0x_nghj_nh0x_can_p3_pen_nh0x. và cũng rất mong được sự giúp đỡ từ các bro nữa ạ..................mong rằng anh huy se tao ra cac CFW ngay càng mang đậm chất smartphone.

Luu_Tan_Vu

bạn ơi có mod landscapv2 3x4 2x6 icon big không,mình làm mại ko đc.flash xong hiện hình con cún ipod rùi lại tắt!

vậy k lẽ hiện giờ chỉ duy nhất 1 mình mình fix được mod landscape v2 sao ta