• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

shido_katori

Active Member
Ý bạn nói đèn trắng ở giữa á, đèn trắng đấy rất lâu nó mới hiện lên 1 lần để báo máy đang chế độ bật thôi. Mình thấy cũng chả ảnh hưởng gì cả mà, bạn đâu cần thiết phải quan trọng hóa quá
ak` ko phải, đèn trắng đó mình vô setting tắt dc mà, ý mình nói là cả 3 phím cứng đều bật đèn khi mình sử dung ka`, thấy vậy hơi hao pin

nhhuan

Bạn ơi sao bản FOCUS - 5233 menu 4x4 icon N8 mình flash xong khóa máy lại rung vậy??? Có cách nào làm cho nó không rung nữa ko ?

shido_katori

Active Member
Các mod khác:
Font Android hỗ trợ 7 trang ký tự
Tên Bluetooth mặc định: C6-00 Focus
Tên profile mặc định: Focus
Theme mặc định: PetrolBlue
Lưu 999 tin nhắn gửi.
Tắt âm máy ảnh ở mức 1.
Tăng âm cuộc gọi lên nấc 9.
Tắt rung khi khóa máy.
Tắt đèn bàn phím
Lưu 999 tin nhắn gửi đi.
mình ko tắt đèn bàn phím dc, đã format = 7370

suju15

Có lẽ nên flash lần nữa thật. còn cái lỗi bị rung khi gạt nữa chứ. hài vai~

NguyenDuyThanh

Có lẽ phải thế thât. vẫ bị rung khi gạt nữa. hài vai~

Có lẽ nên flash lần nữa thật. còn cái lỗi bị rung khi gạt nữa chứ. hài vai~

mình sử dụng bản 5230 3x4 cũng có rung khi mở/khóa

Lúc đầu thế thôi, sau khi restart hoặc sử dụng 1 lúc sẽ ko rung khi khóa máy đâu, các bạn cứ chờ mà xem, mình ko nói sai đâu.

anhhiepdhktcn

ah,tiện thể em hỏi bác duythanh một vấn đề là sao em cài youtobe xong,khi mình kich vào để chạy ứng dụng thì nó hiện luôn màn hình ngang(ngày trước là nó hiện thẳng đứng rồi khi chọn video thì nó mới quay ngang)>>làm sao khắc phục dc hả bác?( hình như bản côk C6 nào cũng vậy)

NguyenDuyThanh

Mình đã kiểm tra lại file 5230 4x4 icon N8 vẫn đầy đủ mà, các bạn có thể cho mình ảnh chụp màn hình đc ko?

zexuong

Mình vào ổ E: chỗ mình đặt các ứng dụng khi kéo xuống toàn bị đơ máy thôi. Có ai bị như vậy ko?

ltthanh

Mình k cài cái ứng dụng thông báo nhưng tin nhắn đến vẫn k hiển thị trên màn hình chủ duythanh ạ :(! Còn lại thì bản này rất good! THANK!

shido_katori

Active Member
:(:)(:)(:)(:)(( ko biết cài cái gì mà nó mất swipe to unlock rồi, hix, khóa máy thì chỉ có mykeylock với nunlock thôi