• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

MinhThang

Manager
Vừa Flash xong! Cảm nhận ban đầu thấy vượt trội với các phiên bản trước về mọi mặt, hy vọng bản này sẽ đúng với Tiêu đề của nó.

kevin150289

vua nay la ko biet the nao.hay em ket noi voi o dia chung ko qua suitovi nen ko nhan dc nhac.tuc qua flas lai thi roi cop nhac qua ovisuite thi dc.hi vong gio ko bi sao

NguyenDuyThanh

vua nay la ko biet the nao.hay em ket noi voi o dia chung ko qua suitovi nen ko nhan dc nhac.tuc qua flas lai thi roi cop nhac qua ovisuite thi dc.hi vong gio ko bi sao

Ko cần ovisuite gì đâu, kết nối ở chế độ ổ đia chung như 1 usb hay 1 thẻ nhớ thôi rồi xóa sys, private, resource, system là đc.

v2honline

Đang bực mình cái zụ lỗi sọc ngang màn hình của anh WM thì check thấy bản 5230 4x4 đã upload xong, flash lại thui.

angelboy12

nều rompar ko hoạt đọng là do bạn chưa có thư mục parche và nhưng file trông parche và chưa chép vào ổ đỉa mình đà từng bi vậy và đả thử cách trên và ok hjhj.do mình chưa biết.

NguyenDuyThanh

thấy khá giống nguồn nuoc ngoài đem về nấu thêm
Mình đã cook bản Focus này từ khi pnht release fw với rất nhiều phiên bản mới đến final bạn à. Nếu nói fw na ná giống fw khác, nói như thế thì tất cả fw của tất cả các cooker cho 58/53/523x đều giống nhau vì sử dụng chung nền tảng của PNHT và sử dụng các file mod dc chia sẻ với nhau.

Chỉnh sửa cuối:

mountainwater

àm thế nào để loại bỏ bàn phím tiếng Việt và Việt Nam ...

Và thế nào tôi chèn ngôn ngữ tiếng Anh ..
Xin hãy giúp tôi.