• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

kevin150289

vao cai dat vao dien thoai chuyen ngon ngu thanh.ngon ngu viet tieng anh la okie.con muon dao dien tieng anh thi chon tiep ngon ngu dien thoai tieng anh may de reatar lai.okie

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

ah bac thanh oi con cai nay nua.cai ovimap minh o to dung SVD my dinh ma no cu baovi tri gan ho tay.khoai qua.:))

Chỉnh sửa cuối:

zexuong

àm thế nào để loại bỏ bàn phím tiếng Việt và Việt Nam ...

Và thế nào tôi chèn ngôn ngữ tiếng Anh ..
Xin hãy giúp tôi.
Ông này người nước ngoài dịch bằng google hay sao ấy, câu cú lủng củng quá :))

phuonglinks

=D> cuối cùng cũng đã có 1 bản cfw ngon lành cành đào,thank chủ thớt nhiều :D:D:D:D
ps:iu cái menu 3x4 :X:X:X:X:X

suju15

cái lỗi k hiển thị video đã khắc phục đc, còn nhạc thì chịu. khởi động lên thì có, cứ làm mới thư viện lại mất. chán cái lỗi này nhất. mình dùng 5230

NguyenDuyThanh

cái lỗi k hiển thị video đã khắc phục đc, còn nhạc thì chịu. khởi động lên thì có, cứ làm mới thư viện lại mất. chán cái lỗi này nhất. mình dùng 5230

Bạn lưu ý music chỉ đọc nhạc tại E:\Music nhá. Đâu ai bị như bạn đâu

kevin150289

the con cai ovimap.ban lan truoc dung chuan.lan nay lai loi.minh o my dinh no cu bao o HO tay.:)).co khac phuc dc ko

cloudzxz

Mình đã cook bản Focus này từ khi pnht release fw với rất nhiều phiên bản mới đến final bạn à. Nếu nói fw na ná giống fw khác, nói như thế thì tất cả fw của tất cả các cooker cho 58/53/523x đều giống nhau vì sử dụng chung nền tảng của PNHT và sử dụng các file mod dc chia sẻ với nhau.

Mình k bảo nó ko chạy đc mà là apply patch nó chả đc cái tác dụng gì đâu :| thử với 1 số patch remove show open app vs restart là biết ngay

wimax16vnn

Mình k bảo nó ko chạy đc mà là apply patch nó chả đc cái tác dụng gì đâu :| thử với 1 số patch remove show open app vs restart là biết ngay

mấy path đó đâu hoạt động trên C6 "chế" đâu
chỉ dc C2Z với Open4all thôi ...

@duythanh : CPU với FPS cho bản này cho lên max lun há 100% với 33FPS như bản của 008rohit
còn cam bạn mod file nào ? sao thấy file 10282EDC.txt vẫn như cũ nhỉ?

cloudzxz

mấy path đó đâu hoạt động trên C6 "chế" đâu
chỉ dc C2Z với Open4all thôi ...

@duythanh : CPU với FPS cho bản này cho lên max lun há 100% với 33FPS như bản của 008rohit
còn cam bạn mod file nào ? sao thấy file 10282EDC.txt vẫn như cũ nhỉ?
Mấy cái cần thiết thì ko chạy đc =;

NguyenDuyThanh

Để ở E:\Music rồi mà vẫn không đc. lại xuất hiện lỗi trong hình ảnh có cả video chứ. không biết bị sao nữa :-/

Bạn thử reset lại máy bằng cách bấm *#7370# xem. Đâu ai bị lỗi như bạn đâu.
Video có trong phần hình ảnh thì mình chưa sửa đc vì nếu để phần Hình ảnh chặn video thì trình Videos cũng ko đọc đc các file video luôn.

suju15

Cài xong cũng reset lại rồi. khó hiểu ở chổ là khi copy bài hát vào rồi làm mới nó vẫn báo đã cập nhật bao nhiêu bài đó nhưng lại không có bài hát nào. mà thôi, không sao. lúc nào mất nhạc thì khởi động lại. dùng bản này có lỗi vẫn sướng hơn FW mặc định \-/

shido_katori

Active Member
hú hú, flash từ hum qua mà hum nay mới cho ý kiến dc, mới đi học về, bản này tuyệt hơn bản trước của anh duythanh chỉ có 1 điều hơi phiền là em KO THỂ tắt đèn bàn phím dc mặc dù đã dùng mọi "thủ đoạn" các bác biết có soft nào share cho em với , đã dùng battery ctrl và light ctrl

NguyenDuyThanh

Cài xong cũng reset lại rồi. khó hiểu ở chổ là khi copy bài hát vào rồi làm mới nó vẫn báo đã cập nhật bao nhiêu bài đó nhưng lại không có bài hát nào. mà thôi, không sao. lúc nào mất nhạc thì khởi động lại. dùng bản này có lỗi vẫn sướng hơn FW mặc định \-/
Bạn nên flash lại fw. Ko ai bị như vậy đâu, bạn nhớ để nhạc đúng thư mục tên Music. Mình dùng chưa bao giờ bị mất nhạc.

NguyenDuyThanh

hú hú, flash từ hum qua mà hum nay mới cho ý kiến dc, mới đi học về, bản này tuyệt hơn bản trước của anh duythanh chỉ có 1 điều hơi phiền là em KO THỂ tắt đèn bàn phím dc mặc dù đã dùng mọi "thủ đoạn" các bác biết có soft nào share cho em với , đã dùng battery ctrl và light ctrl

Ý bạn nói đèn trắng ở giữa á, đèn trắng đấy rất lâu nó mới hiện lên 1 lần để báo máy đang chế độ bật thôi. Mình thấy cũng chả ảnh hưởng gì cả mà, bạn đâu cần thiết phải quan trọng hóa quá :p

shido_katori

Active Member
em flash bản icon N8 rồi nhưng sao ko thấy icon N8 đâu hả bác?
bác coi lại phải là đã down đúng bộ CFW ko, icon N8 chỉ bóng bẩy hơn icon thế hệ trước 1 chút xíu thôi