• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

M4_Vu0ng_001

Nói như bạn thì mình cũng nói thẳng, mình lấy từ rất nhiều bản để làm: pixel, photon, v...v... nói chung là tất cả các fw 523x mình biết rồi kết hợp các thứ tinh túy của chúng với nhau.
Thế ý bạn là sử dụng các mod, fw người khác là ko đc chắc. Chắc bạn làm fw tự nghĩ ra và tự làm tất cả các mod, ko thèm lấy của ai, ko tham khảo fw của bất cứ ai chắc.
Thấy topic hoạt động tốt thì vào đây để nói xấu người khác à, ko nhất thiết phải dùng những trò ý để hạ bệ người khác đâu. Mình cũng ko quan tâm người khác nghĩ gì, bao công làm fw rồi share lên forum để cho những người đáng đc sử dụng chứ ko phải là cho những kẻ thọc gậy bánh xe. Mong bạn tránh xa topic của mình ra, bạn ra topic khác nói xấu, lập topic mới nói xấu cũng đc chứ đừng ở đây nói vớ vẩn. Cũng ko thích nói nhiều với bạn! Bye!

anh đừng thèm chấp mấy bác kia làm gì,ko bằng đc anh nên thế đấy mà,khổ quá cơ=))

yeulam92

Dt nên lập 1 topic hứơng dẫn anh em tạo lên 1 bản cook.mình dùng bản này khá tốt.có mấy đứa pạn cũng dùng 5233 bảo mjnh flash bản này đó.

NguyenDuyThanh

Vài lời muốn nói cuối cùng:

Thời gian làm fw vừa rồi rất lâu và cũng rất mệt mỏi, cũng nhiều thất bại, nhiều đêm ko ngủ ngồi máy tính, trong khi đó có rất nhiều áp lực từ cuộc sống, gia đình, học tập, v..v.. rồi đến lúc up lên diễn đàn cũng có nhiều ý kiến trái chiều, chê trách. Mọi thứ làm 1 con người bình thường như mình ko kham nổi :|. Vì thế mình xin từ bỏ fw Focus từ đây, ko có đủ sức để hỗ trợ tiếp. Nếu có làm bất kì fw nào thì chắc chỉ dám 1 mình dùng chứ ko dám post tiếp nữa. Cám ơn nhưng người đã ủng hộ fw của mình trong thời gian qua :|. Tạm biệt các bạn. Mình cũng còn bộ firmware N97 Mini cho 523x đang cook dở, tuy còn vài bug nhỏ nhưng pin hơn bản focus khoảng 10-15% và sẽ up lên trong vài ngày tới coi như món quà cuối cùng tặng mọi người.

P/S: Mong mod hoặc amod, smod, admin của diễn đàn đọc đc bài này có thể giúp mình BAN nick mình vĩnh viễn. Thanks.

M4_Vu0ng_001

Thời gian làm fw vừa rồi rất lâu và cũng rất mệt mỏi, cũng nhiều thất bại, nhiều đêm ko ngủ ngồi máy tính, trong khi đó có rất nhiều áp lực từ cuộc sống, gia đình, học tập, v..v.. rồi đến lúc up lên diễn đàn cũng có nhiều ý kiến trái chiều, chê trách. Mọi thứ làm 1 con người bình thường như mình ko kham nổi :|. Vì thế mình xin từ bỏ fw Focus từ đây, ko có đủ sức để hỗ trợ tiếp. Nếu có làm bất kì fw nào thì chắc chỉ dám 1 mình dùng chứ ko dám post tiếp nữa. Cám ơn nhưng người đã ủng hộ fw của mình trong thời gian qua :|. Tạm biệt các bạn. Mình cũng còn bộ firmware N97 Mini cho 523x đang cook dở, tuy còn vài bug nhỏ nhưng pin hơn bản focus khoảng 10-15% và sẽ up lên trong vài ngày tới coi như món quà cuối cùng tặng mọi người.

P/S: Mong mod hoặc amod, smod, admin của diễn đàn đọc đc bài này có thể giúp mình BAN nick mình vĩnh viễn. Thanks.

sao lại vậy hở anh duythanh?mọ người luôn ủng hộ anh mà.anh chấp mấy cái ông dở hơi làm gì cho phí sức ra.anh như này chỉ để mấy lão spammer kia đc đà đắc ý thôi.đừng bỏ mọi người nhớ anh...
cảm ơn anh rất nhiều trong thời gian qua đã vất vả vì mọi người.1 lần nữa,cảm ơn rất nhiều.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

Trong bản trước hay bản này mình ko nhớ
Có 1 File .txt vẫn còn sót chữ pixel ,vậy có phải là bản làm lại từ bản của Pixel ko nhỉ.
>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)>:)

còn ông anh này đừng có ghen ăn tức ở nhá,ăn không đc thì đạp đổ ah

Chỉnh sửa cuối:

tnsvane

@DT
Chuyện nhận xét trái chiều là chuyện bình thường và tất nhiên của người dùng.Bạn không thấy ngay cả bất cứ sản phẩm nào cũng thế thôi như Windows,Iphone ....
Mình nghĩ những bạn nhận xét không tốt có thể do họ chưa biết hay chưa thực hiện đúng các bước để hackphone và cũng kể đến những bạn comment chỉ để bôi xấu những thành quả của bạn đem lại(do ghen ghét hoặc cạnh tranh hoặc do bản tính chỉ biết đến tiêu cực của họ)
Mình thì chưa cần biết đến sự tốt hay ko tốt của FW mà điều mình biết chính là sự vất vả của bạn vất vả khi Cook FW,Up lên mạng và vất vả để hỗ trợ giải đáp thắc mắc
Và mình thấy mọi người thật sự cần những sáng tạo của bạn.Quyết định vẫn là ở bạn

0908727527

:mad: Chỉ vì 1 vấn đề nhỏ như thế sao ?

v2honline

Anh DT ko chịu nổi xì căn đan rùi. Cố lên anh, mọi ng đang ủng hộ anh đó. Thần dân 523x đang ủng hộ anh ^^
@all : Vui lòng cẩn thận lời nói !

v2honline

C'est la vie.
Em đoán anh DT đang học 11 hả? Mấy ông kia lại ỷ lớn ăn hiếp nhỏ rùi. Coi chừng nha, nhỏ mà có võ đó.
Dự án focus đã kết thúc tốt đẹp. Mong chờ dự án mới của DT. Hi vọng topic được khóa sớm để mấy ông kia hok áp đảo tinh thần được nữa.
Diễn đàn nên lập ban văn hóa để tránh sự cãi cọ mất đoàn kết và xử lý hành vi xúc phạm nhau.

M4_Vu0ng_001

C'est la vie.
Em đoán anh DT đang học 11 hả? Mấy ông kia lại ỷ lớn ăn hiếp nhỏ rùi. Coi chừng nha, nhỏ mà có võ đó.
Dự án focus đã kết thúc tốt đẹp. Mong chờ dự án mới của DT. Hi vọng topic được khóa sớm để mấy ông kia hok áp đảo tinh thần được nữa.
Diễn đàn nên lập ban văn hóa để tránh sự cãi cọ mất đoàn kết và xử lý hành vi xúc phạm nhau.

đồng ý,tiện hỏi bạn lớp mấy nhỉ?gặp nhiều trên 4rum mà chưa biết gì

suju15

Người nào giỏi văn thì vào thuyết phục DT cái kìa??? k có DT thì từ nay lấy FW hay đâu mà dùng? Tiên sư mấy cái đi chọc ngoáy người khác...

nhhuan

DT đừng làm vậy. Như thế forum này sẽ mất đi 1 nhân tài đấy. Xin DT hãy bỏ wa mọi chuyện coi như "gió thoảng mây bay" đi. Hãy bt như mọi ngày đi. Hix hix. Ai thấy ý kiến mình hay thì thanks để DT ko rời khỏi forum nhé !!!

suju15

Ko có dự án nào nữa đâu, thật sự mệt mỏi rồi! Cần thời gian nghỉ ngơi. Đã lâu lắm rồi chưa ngủ sớm hơn 1h.

Cứ thoải mái tinh thần rùi làm bạn ah. CFW of bạn dùng đúng là hết chỗ chê đó. Bạn từ bỏ nhiều người thấy tiếc nuối lắm

M4_Vu0ng_001

Ko có dự án nào nữa đâu, thật sự mệt mỏi rồi! Cần thời gian nghỉ ngơi. Đã lâu lắm rồi chưa ngủ sớm hơn 1h.

sau khi đã làm ra bản cfw hoàn hảo cho anh em thì anh yên tâm nghỉ ngơi đc rồi,hì,thư giãn đi anh,đừng bận tâm mấy tên dở hơi nữa,:D

Hehe, hoặc có lẽ do mình cook lung tung nên nhiều khi sót mà hok hay ^^

Sau 1 thời gian sử dụng và refresh pin, cảm nhận (5230 4x4 sym^3) : Pin chất lượng, sạc đầy thời gian chờ hơn 3 ngày mà mình duyệt web gprs, thèng pạn mượn chơi mobi army trong giờ học suốt cũng xài trung bình 2 ngày :D Quá đã :D

g mới biết máy mình cũng không cài dc nokia photobrowser như bạn,cho mình hỏi cái file còn sót lại đấy tên là gì thế,cho mình tên chính xác với nhớ,
cảm ơn bạn trước

GaUnPro

bản fw bạn làm rất tốt đó . hi vọng bạn sẽ tiếp tục ra nhiều bản mới . thank bạn

bente402

Troj đất sao đòj nghỉ vay DT..đó h kết nhất fw của pạn..mag tíh ổn đjh..h pạn nghỉ thj pda mất 1nhân tài rồj..sngj tí đj pạn..1ngu0j vj m0j ngu0j dj..đừg chắp nhăt chj may chuyen ko đâu..mìh pị như pạn h0aj..cố lên...đag mog pản n97 của pạn

duong_hvan

Duythanh ah. a dung nhu the. dung tu bo moi nguoi khi moi nguoi dang can a. 1san pham lam ra thi cai nao cha co cai hay.cai do.va viec a v.va vi moi nguoi ai cung hieu ma. chang qua la moi ng nong long dc thu fw moi cua a nen moi the thoi ma. a dung chon vui tai nang cua minh a ah. somg la de cong hien ma a!

page

4room lại mất nhân tài ư,Thanh tuy nhỏ nhưng rất có năng khiếu trong lĩnh vực này nhất và sự đam mê e đừng để ý tới mấy lời kia mặc dù a chưa dùng FW của e nhưng thấy e rất nhiệt tình với mọi người lên cũng hay vào xem.Có những người đã ngu còn nhận xét ngu hơn ko làm đc còn chê trách cứ làm như là bố người ta ý,mình đã mất công làm hộ mà có đc gì đâu giá mỗi FWC ra e dc mấy trăm nghìn bọn nó còn chê đc.Mấy cái loại đã ngu còn lắm mồm
Sorry các ban vì hơi akay mấy con sâu kia.Chúc Thanh sức khỏe và thành đạt trong năm mới