• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

thainguu

vừa mới flash 5233-c6 focus 3x4 icon bản cuối cùng 01-01-2011 của bác. Cảm nhận là cũng tốt như bản final 10-10-2010, nhưng có thêm Shazam tích hợp, menu 3x4 giờ trở nên lạ lẫm và vẫn mong muốn có menu 4x4.

Nhưng đã flash rồi nên biếng flash lại trong khi bác DuyThanh chưa up được bản 4x4 :D

rokocean

vừa lên check 5230, dc 3 phần rồi. Cố lên bác ơi, bác có mỳ tôm ăn đêm chưa? E quyết chờ đến phút chót! Hồi hộp thật X_X

akhoa9955

Mọi người có vẻ thick icon 4x4 nhỉ, mình thì thik 3x4 hơn, icon to, rõ đẹp, kaka, ai cùng sở thik icon thì dùng thử icon của theme rain droop và cảm nhận nha, icon đẹp lắm ^^

minhmovt1

bạn ới minh flash xong bị lỗi không hiển thị báo tin nhắn .Khi ngưới khác nhắn đến mình phải vào hộp thư đến mới biết

Chỉnh sửa cuối:

bente402

Pản này mắc lỗj ko tắt kảh páo khj dùg wjdget,xàj wjdget spb werther ko dc..hjc,pản trc đâu có

Kelvezu

Cái này do có chương trình hiển thị tin nhắn ngoài Homescreen đó mà...

Nhoxly00

Ai cho mình biết cách hoạt động của shazam đc không?
P/s dt để font này thì trong swip to unlock số chỉ giờ bị mất đi một ít ở phía trên. Nhìn chưa đẹp. Bác dt thử dùng font của bác ngviethoa xem. Mà sao e thử trích suất font trog bàn full of ngviethoa vào fw này(~114mb) flash lại die phone. Em nghi là kích thước wá lớn. Bác chỉ em với.

v2honline

P/s dt để font này thì trong swip to unlock số chỉ giờ bị mất đi một ít ở phía trên. Nhìn chưa đẹp. Bác dt thử dùng font của bác ngviethoa xem. Mà sao e thử trích suất font trog bàn full of ngviethoa vào fw này(~114mb) flash lại die phone. Em nghi là kích thước wá lớn. Bác chỉ em với.
Vượt quá kích thước vùng quy định của rof2 ùi pạn ui. Kích thước quy định hình như chỉ 110.5MB hay 110.8MB j đó thui pạn ơi. Dùng Nokia Firmware Editor nó có để giới hạn đó :D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 23 minutes:

Chưa thấy em 4x4 nào hết à :( Mà anh duythanh ơi, cho em hỏi cái có icon sym^3 mình cài theme khác zô nó có thay icon hok zạ?

Chỉnh sửa cuối:

ognlaido

lúc mình nói chuyện đt làm sao để 3 đèn phím tắt được hjx nó cứ sáng.hao pin lắm hjx bạn post hình minh họa fw này giúp mình được không bạn FOR 523X - MENU 4X4 ICON SYM^3

NguyenDuyThanh

mình cũng bị y như vậy :x :x :x
Bạn dùng 5230 đúng ko? Nó ko thông báo ngoài homescreen à, thế tin nhắn đến nó có hiển thị ở góc bên phải màn hình ko? Mình ko có 5230 nên ko bik.

Đâu có mất đi cái gì, ảnh ở trên kia có mất gì đâu.
rofs2 tối đa là 110.87MB thôi.
Font đó bản trc mình cũng dùng còn gì, thấy mọi người kêu font mặc định nên giờ làm font mặc định.

Pản này mắc lỗj ko tắt kảh páo khj dùg wjdget,xàj wjdget spb werther ko dc..hjc,pản trc đâu có
SPB Weather dùng bt mà bạn, xem ảnh gần cuối đi.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

lúc mình nói chuyện đt làm sao để 3 đèn phím tắt được hjx nó cứ sáng.hao pin lắm hjx bạn post hình minh họa fw này giúp mình được không bạn FOR 523X - MENU 4X4 ICON SYM^3

Cái ý áp tai vào cảm biến là tự động nó tắt thôi.
Hình minh họa ở trên đã post 1 đống rồi kia.

Chỉnh sửa cuối:

Nhoxly00

font ben ban full ngviethoa bay gio la font mac dinh. font cua duythanh la max dinh du ky tu dung hk? toi qua thu flash ban 5233 3x4 ma bi mat mot it o phia tren, khong biet tai sao nhi? sr mh k co bo go tv

ngong ban 5233 4x4 cua duythanh qua. sang hum wa toi h.hjc