• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

Nhoxly00

Fw của dt vẫn hot như ngày nào nhỉ:D flash và cảm nhận là perpect. Hehe

junokun

sao bản trc lúc thoát ra khỏi menu thấy cái hiệu ứng hay lắm mà sao bjo` lai bt rui
đã bật hiệu ứng chủ đề

shanyoung

Sáng tới giờ mà vẫn chưa up xong hả bạn ? Vẫn 5233 3x4 àh ? Up bản 4x4 đi. hức hức

NguyenDuyThanh

sao cai phím tráng cú sáng the nhi

Vào Cài đặt tắt đèn thông báo đi nếu muốn.

@ALL: Hiện tại vẫn có mạng nhưng đã cố gắng thử từ sáng tới giờ cứ upload đc khoảng 10-20% thì lại bị disconnect trở về 0%. Mình cũng đang rất ức chế đây, ko hiểu gì nữa luôn.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 11 minutes:

sao bản trc lúc thoát ra khỏi menu thấy cái hiệu ứng hay lắm mà sao bjo` lai bt rui
đã bật hiệu ứng chủ đề

Mình vẫn để hiệu ứng cũ mà đâu thay đổi gì.

Chỉnh sửa cuối:

junokun

àh lucs đàu mình vào chinh khoa ban phim thay co chinh thoi gian khoa fim nhung may giay sau lai chuyen thanh bat voi tat. minh de tu dong khoa fim nhung no khoa nhanh wạ10 giay la khoa rụi lam the nao ha bản

ognlaido

vào phần chụp ảnh không có chế độ buổi tối và tự đồng hay phong cảnh gì đó hức.......chức năng giữ nguyên nốt xóa chữ để xóa không được, toàn phải xóa từng chữ một hjx mình không thấy hiệu ứng sao giống như hình này

M4_Vu0ng_001

vào phần chụp ảnh không có chế độ buổi tối và tự đồng hay phong cảnh gì đó hức.......chức năng giữ nguyên nốt xóa chữ để xóa không được, toàn phải xóa từng chữ một hjx mình không thấy hiệu ứng sao giống như hình này

thế bạn đã bật hiệu ứng lên chưa??

ognlaido

thế bạn đã bật hiệu ứng lên chưa??

mình mới mua đt được 1 tuần mà, mình còn chưa biết gì cả, mới chỉ biết cài fw bằng Jaf thôi hjx mình bật được rồi, bật lên đt chạy hơi lì thì phải

hippo93

Bật thế nào vậy bạn mình mò mãi mà ko biết nó nằm ở đâu

ognlaido

Bật thế nào vậy bạn mình mò mãi mà ko biết nó nằm ở đâu

bạn vào chủ đề => bình thường rồi ấn tùy chọn sẽ hiện các hiệu ứng chủ đề, bạn chọn Bật là xong :D

NguyenDuyThanh

àh lucs đàu mình vào chinh khoa ban phim thay co chinh thoi gian khoa fim nhung may giay sau lai chuyen thanh bat voi tat. minh de tu dong khoa fim nhung no khoa nhanh wạ10 giay la khoa rụi lam the nao ha bản

Bản này mặc định mình để khóa trong 20 giây (10 giây đầu màn hình sẽ tối đèn, 10 giây tiếp theo sẽ khóa).
Bạn muốn chỉnh thời gian tối đèn thì vào Cài đặt >> Điện thoại >> Hiển thị >> Tắt đèn màn hình sau, rồi chỉnh theo ý mình thôi.

Vẫn đang cố gắng upload cho mọi người đây. Có lúc lên 90% rồi mà bị đứt mạng X-(

nothing736

Bản này mặc định mình để khóa trong 20 giây (10 giây đầu màn hình sẽ tối đèn, 10 giây tiếp theo sẽ khóa).
Bạn muốn chỉnh thời gian tối đèn thì vào Cài đặt >> Điện thoại >> Hiển thị >> Tắt đèn màn hình sau, rồi chỉnh theo ý mình thôi.

Vẫn đang cố gắng upload cho mọi người đây. Có lúc lên 90% rồi mà bị đứt mạng X-(

DT ko cắt file ra 4,5 file rùi up cho an toàn, như thế dù có disconnect cũng đỡ mất tgian hơn ^^ đó là knghiem up tren mediafire of mìh, hay bị dis lắm DT ơi

huytep

Co ai da jaf va dung chua? Em jaf hui sang thay moi dieu on het, nhung mun hoi xem co ai bi hien tuong nhu minh la khong chay duoc tpod ko? Mong cac pro giup do.

7534286

Co ai da jaf va dung chua? Em jaf hui sang thay moi dieu on het, nhung mun hoi xem co ai bi hien tuong nhu minh la khong chay duoc tpod ko? Mong cac pro giup do.

Thử tìm bản Tpod khác xem sao