• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

nothing736

Co ai da jaf va dung chua? Em jaf hui sang thay moi dieu on het, nhung mun hoi xem co ai bi hien tuong nhu minh la khong chay duoc tpod ko? Mong cac pro giup do.

ko cần tìm ttpod khác, lúc cài ttpod bạn bỏ dấu check patch đi, vì trong cfw này đã có patch rùi, thế là đc ngay, mìh cũng bị lỗi như vậy với bản cũ.

Hoặc đợi DT up bản edition flash vào là ok ngay ^^

huytep

Tui cai dat thi ok ca, chi la khi chay bao loi he thong thui. Da cai thu ca ban tpod 3.71 va 3.70 deu bj nhu vay. Help.

nothing736

Tui cai dat thi ok ca, chi la khi chay bao loi he thong thui. Da cai thu ca ban tpod 3.71 va 3.70 deu bj nhu vay. Help.

bác nói thế thì ai giúp bác đc, ko chạy đc ứg dụng có rất nhiều lý do. tự vọc thôi bác à.

xubaxabu

Hồi trước mình dùng bản focus cũ bị lỗi này, ko biết bản này có bị nữa ko

cuticuti9999

bạn ơi minh mới flash xong bản cfw của bạn.máy chạy mượt lắm.menu 3x4,mình thích 4x4 hơn,ko biết bản này có hiển thị lời bài hát ko bạn?

v2honline

Mạng nhà anh duythanh bị j zầy nè? Chắc hum nay thức khuya chờ anh wa'. Anh cắt ra từng phần up lên đi anh, 1 phần cỡ 20MB thui :D

atrau

Mình thường xuyên dùng conservation, muốn đưa icon của nó ra thư mục gốc thì làm thế nào vậy (không phải đưa ra màn hình chủ nha). Để icon trong trong tin nhắn lại phải vào thêm 2 đoạn, nên muốn lấy icon của nó ra thì phải mod thê nào???

NguyenDuyThanh

DT ko cắt file ra 4,5 file rùi up cho an toàn, như thế dù có disconnect cũng đỡ mất tgian hơn ^^ đó là knghiem up tren mediafire of mìh, hay bị dis lắm DT ơi

Mình hơi ngại nhiều file lằng nhằng, để cố thử xem.

Mình thường xuyên dùng conservation, muốn đưa icon của nó ra thư mục gốc thì làm thế nào vậy (không phải đưa ra màn hình chủ nha). Để icon trong trong tin nhắn lại phải vào thêm 2 đoạn, nên muốn lấy icon của nó ra thì phải mod thê nào???

Bạn chỉnh sửa file 101F8847.txt, bỏ dòng uid 2001EB58 đi là đc.
Nhưng mình nghĩ bạn ko cần phải làm thế vì bạn để ra làm 1 shorcut màn hình chủ truy cập còn nhanh hơn. Hiện icon trong menu thì cũng mất công vào menu, cũng như nhau thui ^^

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

sao lâu wa vậy anh

Chỉnh sửa cuối:

thainguu

Mình hơi ngại nhiều file lằng nhằng, để cố thử xem.

Bạn chỉnh sửa file 101F8847.txt, bỏ dòng uid 2001EB58 đi là đc.
Nhưng mình nghĩ bạn ko cần phải làm thế vì bạn để ra làm 1 shorcut màn hình chủ truy cập còn nhanh hơn. Hiện icon trong menu thì cũng mất công vào menu, cũng như nhau thui ^^

file đó nằm ở đâu vậy bác? em cũng cần như thế, vào Message > Conversation tốn thời gian, chỉ cần bấm menu là vào được Conv ngay thì mới mau đc

NguyenDuyThanh

file đó nằm ở đâu vậy bác? em cũng cần như thế, vào Message > Conversation tốn thời gian, chỉ cần bấm menu là vào được Conv ngay thì mới mau đc

private\10202be9 nhá bạn.

@ALL: 54% lại trở về 0% rồi, đành chia nhỏ file ra up vậy.

junokun

sao trong fan chup anh lúc chup xong mun xoa thi cu báo là may anh dang dụngfai an lan thu 2 moi dc

bente402

Mớj flash pản 3x4 hoj chjeu.kaka.cảm nhận wa đã.hjnh như bjnh24 ra cfw n97 cho 5233 kia..flash waj pah dt wá

NguyenDuyThanh

mong rằng đêm nay sẽ có fw để flash,nóng quá cơ

Xin lỗi các bạn nhé, mình cũng ko đề phòng đc vấn đề mạng này, kể từ giờ sẽ chia nhỏ file nên up chắc nhanh hơn.
Link download 5230 3x4 tại đây (5 phần - đã up đc 1 phần): http://www.mediafire.com/?ddw42jpj2z8db

FW này vẫn gồm 6 version cho 5230 và 5233 là:
  • 3x4
  • 4x4
  • 4x4 icon symbian ^3

Có thể sẽ có thêm 3x4 icon symbian^3 thành 8 version.