• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

anhhiepdhktcn

bác duythanh ơi,bác làm cho mấy cái icon của bản 4x4 to lên chút nữa dc ko(như bản của ngocha ấy )>bản này mọi thứ đề ổn chỉ mỗi tội cái icon hơi bé :(

huytep

Duythanh oi co loi rui. Sao chay dc tpod, chay bao loi he thong. Fw truoc cua ban van chay tpod ngon mu.

M4_Vu0ng_001

bác duythanh ơi,bác làm cho mấy cái icon của bản 4x4 to lên chút nữa dc ko(như bản của ngocha ấy )>bản này mọi thứ đề ổn chỉ mỗi tội cái icon hơi bé :(

có to thì to hơn một tẹo thôi chứ to như 3x4 thì chán lắm,mình dùng icon bé thấy thích hơn.
mà bạn thích icon to sao ko dùng bản 3x4?

xubaxabu

Sao mình chỉ có hiệu ứng đặc biệt khi thoát từ menu ra màn hình chủ 1 vài lần, những lần sau toàn là hiệu ứng bình thường như là từ trong menu vào 1 thư mục.

anhhiepdhktcn

có to thì to hơn một tẹo thôi chứ to như 3x4 thì chán lắm,mình dùng icon bé thấy thích hơn.
mà bạn thích icon to sao ko dùng bản 3x4?

nó to hơn một chút thôi(như bản của ngocha la đẹp) chứ ko to bằng 3x4 dc>vấn đề là mình thick 4x4 với icon to hơn thi nhìn sẽ đẹp hơn> nếu ít ngươi thik thì bác duythanh cho em cái mod ấy để em tự cook thêm vậy !!!thanks !!!

ognlaido

mình khoái bản 4x4 hơn mà chưa có hjx mọi người ơi muốn tắt cái khóa phím mặc định sẵn của fw thì làm như thế nào vậy

M4_Vu0ng_001

Sao mình chỉ có hiệu ứng đặc biệt khi thoát từ menu ra màn hình chủ 1 vài lần, những lần sau toàn là hiệu ứng bình thường như là từ trong menu vào 1 thư mục.

bạn bật lại hiệu ứng của thene chưa,hoặc là bạn cài mấy chương trình taskman gì đấy nên nó xung đột chăng,cũng có vài người bị như bạn rồi

shirooo

nó to hơn một chút thôi(như bản của ngocha la đẹp) chứ ko to bằng 3x4 dc>vấn đề là mình thick 4x4 với icon to hơn thi nhìn sẽ đẹp hơn> nếu ít ngươi thik thì bác duythanh cho em cái mod ấy để em tự cook thêm vậy !!!thanks !!!

mình đính kèm ở dưới bạn cho vào bản cook nhé

mình khoái bản 4x4 hơn mà chưa có hjx mọi người ơi muốn tắt cái khóa phím mặc định sẵn của fw thì làm như thế nào vậy

tắt khóa phím thì bạn mở Killme lên rồi tắt cái PopupClock đi

xubaxabu

bạn bật lại hiệu ứng của thene chưa,hoặc là bạn cài mấy chương trình taskman gì đấy nên nó xung đột chăng,cũng có vài người bị như bạn rồi

Mình bật cái hiệu ứng chủ đề rồi. Ý mình là khi mới bật hiệu ứng chủ đề thì thoát ra khỏi menu có 1 kiểu hiệu ứng khác, sau khi sử dụng 1 lúc nó lại về với hiệu ứng bình thường. Mà mình có cài phần mềm taskman nào đâu, hồi trước cài handy taskman vào thì ko dùng phím trắng để mở khóa kiểu N8 được nên ko dùng nữa.

t3_ptit

Mình bật cái hiệu ứng chủ đề rồi. Ý mình là khi mới bật hiệu ứng chủ đề thì thoát ra khỏi menu có 1 kiểu hiệu ứng khác, sau khi sử dụng 1 lúc nó lại về với hiệu ứng bình thường. Mà mình có cài phần mềm taskman nào đâu, hồi trước cài handy taskman vào thì ko dùng phím trắng để mở khóa kiểu N8 được nên ko dùng nữa.

lúc vào menu, bán ấn phím đỏ để thoát ra, sẽ thấy hiệu ứng khác đó! thử xem nhé!

junokun

hix hwa thức đợi FW 4x4 mãi cuối cùng sốt ruột wa' lại làm cái 3x4 hehe.
nói chung là mình không đòi hỏi cao nên thấy dùng cũng nuột lắm.chưa thấy lỗi j.
mấy cái lỗi về danh bạ ưa thick với cả xem video cung ngon rùi. cảm ứng vẫn vậy nhưng vuốt trượt có vẻ đã tau hơn(mình thấy thế)
tốc độ xoay màn hình cũng cải thiện hơn nhưng hình như cũng chỉ bằng FW gốc của 5233.
mà sao lúc mình vào tùy chọn rồi vuốt thỉnh thoang cứ nháy nháy. bản củ kô thấy bị thế
TÓM LẠI LÀ NGON!!^^

ah có ban nào chỉ cho mình cai killme dùng thế nào nhỉ

ps: mà sao vuốt mở khóa không nhạy bằng bản trc nhỉ?
THANK DUYTHANH nha!!pm good!