• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

M4_Vu0ng_001

chúc tất cả mọi người,dù đã ngủ hay còn thức đợi fw,năm mới vui vẻ an khang,hạnh phúc,rủng rỉnh tiền tiêu

NguyenDuyThanh

Xin giới thiệu mọi người menu icon mod mới - mang phong cách E7:

nothing736

happy new year nhe moi nguoi

lần đầu tiên thấy ae forum thức đêm vừa đón năm mới vừa đón fw mới thế này, mặc dù ko gặp mạt ae nhưng cũng hưởng ứng nhiệt tình ^^

Chỉnh sửa cuối:

M4_Vu0ng_001

chắc ngủ đến sáng rồi down bản 5230 4x4 thôi,chào cả nhà nhớ,mình xin phép ngủ trước,ôi,giấc ngủ đầu năm....

junokun

a e đi chơi tết rùi về nhà flash là vừa hehe

ahf mà bản 4x4 sắp đc chưa bạn?

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 34 minutes:

tời oi nâu we'

Chỉnh sửa cuối:

NguyenDuyThanh

Ko thể chịu nổi. Mất mạng hoàn toàn, post bài này = dt. Những giây phút đầu năm đã đen như thế này rồi thì sao sống dc.

akhoa9955

Tuy ko cố ý thức khuya đón FW, nhưng mà zô iwin đánh pài thua hết tiền tức ko ngủ đc :D định vô đây 8 với ae, tình hình thế này chắc mọi người khò khò hết rùi nhỉ ^^ cả nhà năm mới zui zẻ, mạnh khoẻ, may mắn dzà hạnh phúc nház!!

junokun

da co ai cai ban 3x4 chua?cho y kien de a e xem nào

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 24 minutes:

hehe cai xong cai 3x4 rui bjo tét cai
lan dau jaf mai ko dc sao lan nay de the

hehe co ve nhay hon rui nhung ma sao xoay van hoi cham nhi?chi ngang voi luc FW goc cua may

ac ma sao trong tuy chon ko co che do de may off line te tat truy cap mang cua ung dung ha ban

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 23 minutes:

3h 17' cai xong
fù suong that

Chỉnh sửa cuối:

thainguu

vậy là có bản cập nhật mới rồi hả? Bây giờ em ngại phải flash FW quá, đã cài cả trăm ứng dụng và game rồi, chơi dang dở, huhuhu

Nếu có những thay đổi tuyệt vời thì em sẽ phải nghĩ lại...

Riêng em, em ko thích phải thay đổi tên từ 5233 sang C6 tí nào. Hãy lấy những gì tinh tú nhất của bạn bè thế giới và bồi dưỡng thêm vào bản thân ta, chứ không phải cứ a dua đua đòi để học làm khôn như người ta mà đánh mất đi bản thân của mình.

Không hiểu tại sao có nhiều người muốn "đổi tên luôn thành C6 cho nó oách!". Bởi vậy em hiểu vì sao dân Việt có độ đú, đua đòi số một thế giới, (những cái nhất nữa là: xả rác, vô duyên nơi công cộng). Xin lỗi các bác ko phải em vơ đũa cả nắm, nhưng thực sự em muốn chúng ta thay đổi ngay từ bây giờ, hãy là cho giới trẻ Việt Nam, giới tri thức Việt Nam thành một cộng đồng văn minh, lịch sự, những con người của thế kỷ 21 có ý thức, hãy làm cho một Việt Nam rạng ngời. Năm 2011, chúc những ai thấu hiểu hoặc những ai cố gắng ko thấu hiểu em một năm mới hạnh phúc với nhiều thay đổi.

Xin lỗi vì lạc đề, đêm nay em ko ngủ :D

ngviethoa

Ko, định thay bộ theme mặc định nhưng cũng lười quá :p. Bài viết tổng hợp mod đắt khách đặt lên chú ý, sướng nhá ;;)

bây giò k CFW thêm nữa.trwuf khi có bản mới.yung hết kĩ xảo lên cho anh em nghịch.có j hay thì vào đóng góp nhé.

super_chick182

kha kha, cam on bac' DT nhe', ty' an sang' xong e nhay len up lien, chao buoi sang' dau nam moi' an khang thinh vuong nha ace pdaviet

v2honline

Chắc anh duythanh ngủ mất tiu òy, có lẽ trưa hoặc chìu mới có fw mới để flash