• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

manh056

DT xem lại hộ mình cái này cái.sao nãy mình tháo sim ra vô 3 lần thì máy tự nhiên nó chuyển sang tiếng anh vậy bạn?

NguyenDuyThanh

Mình cài rồi nhưng sao không đưa ra Wiget ngoài màn hình như trong hình được vậy? Cài cả 2 cái SPB Weather và N97 Patch luôn à?

Cho mình hỏi thêm là mình có cài X-Plore V1.52 Vi và X-Clear V1.9 En, dùng được 1 thời gian rồi không vào được ứng dụng nữa là sao? Mình đã cài Python rùi nhưng vẫn không sài được.

Hết bản quyền thì tất nhiên ko vào đc, tìm bản crack 2 icon ý.

DT xem lại hộ mình cái này cái.sao nãy mình tháo sim ra vô 3 lần thì máy tự nhiên nó chuyển sang tiếng anh vậy bạn?

Ai bik đc, đã thử tháo sim như thế bao giờ đâu. Chuyển sang tiếng Anh thì chuyển lại tiếng Việt. Hỏi cái ý làm gì chứ :(

duongpho1988

Giúp làm hiệu ứng sao rơi ngoài màn hình. thanks

Đọc kỹ bài #1 của mình chưa?
oh mình xin lỗi vì không đọc kỹ. thanks
nhưng Bạn ó thể hướng dẫn mình làm hiệu ứng sao rơi ngoài màn hình được không. mình thích hiệu ứng đó.
thanks

longbs

ồi, 303 page rồi. làm thể nào khi mở máy nó có tiếng kêu nhỉ ? tiếng giống như còi báo động của oto ấy ? :D

bente402

Qua box sym3 xem mấy game mà thấy thèm quá..hjx.sr hơi ngoàj lề tí..ứơc gì 5233 lên đc sym3..chứ hjện tạj game asphalt4 c0n k0 chơj đc nữa là.hjc

v2honline

ko wan trọng hđh mà wan trọng là cấu hình máy nên developer hok làm game đó cho s^1.

bente402

ko wan trọng hđh mà wan trọng là cấu hình máy nên developer hok làm game đó cho s^1.

ủa vay hả ban.hjc.vay là phải dành dụm mua c6 01 rồi...game của s60v5 thua xa s60v3 về đồ họa,game hay thì giật tung chảo...
P/s : ko thấy aj phàn nàn fw nữa ta..hj..fw nay wá tốt rồi

v2honline

ủa vay hả ban.hjc.vay là phải dành dụm mua c6 01 rồi...game của s60v5 thua xa s60v3 về đồ họa,game hay thì giật tung chảo...
P/s : ko thấy aj phàn nàn fw nữa ta..hj..fw nay wá tốt rồi
khuyên pạn nên mua android như optimus để có trải nghiệm tốt hơn về smartphone nha.

Nhoxly00

mình lại thấy như nhau bạn à. vẫn một ngày hết pin nếu chơi game. nếu chỉ nt goi dt thông thường thì dc đến 2 ngày....
sao bản n97-5233 lâu ra thế nhỉ. nôn nóng quá

hoangvan1990

mình thì thấy khác bữa hôm FS bản 2.7 4x4 icon ,sạc đầy pin chạy các ứng dụng nền 2 ngày chưa tụt vạch nào, mấy hôm nay FS bản 3.0 4x4 big icon vào thì, sáng sạc đầy chiều đi học về chỉ kịp xem sms hoặc tl tn tối đã hết mấy vạch

NguyenDuyThanh

COMING SOON...

barracuda

bản này công nhận ổn định :D ram tạm ổn,nhiều bác kêu ca về pin quá nhỉ :-? dùng nokia profile check xem khi hoạt động dùng bao nhiêu mA xem,mình thấy ổn hơn cả FW gốc :p vì chỉ ăn có gần 90 mA nhờ tắt hết đèn phím cứng đi :p
chờ bản N97 thôi :))