• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 v20 for 523x v21 & v40 - Unique by Nguyễn Duy Thanh (18/02/11)

duong_hvan

Quai la! Minh van k the dung duoc ola,minh da format dt,chi tai moi ola ve ma van k dung duoc. Truoc kia dung 2.5 xai rat oke ma.. Chac phai len v40 thu mat!

M4_Vu0ng_001

Quai la! Minh van k the dung duoc ola,minh da format dt,chi tai moi ola ve ma van k dung duoc. Truoc kia dung 2.5 xai rat oke ma.. Chac phai len v40 thu mat!

ko dùng ola thì thử dùng thằng nimbuzz đi bạn,chat ngon lành cành đào mà

v2honline

Mod lim dim v2 sẽ fix hết lỗi swipe và thêm vài thứ linh tinh như tắt vĩnh viễn phím menu. Cái này chắc fải chỉnh tắt đèn ngay khi gạt keyguard mới đc.

cuti2105

e copy mod lim dim vào private rồi vậy chỉh tắt hoàn toàn đèn nút menu ở đâu vậy.vì mỗi lần nhắn tin đèn nháy liên tục...k biết nháy liên tục thế lâu có bị hỏg k nữa =="

hung160990

e copy mod lim dim vào private rồi vậy chỉh tắt hoàn toàn đèn nút menu ở đâu vậy.vì mỗi lần nhắn tin đèn nháy liên tục...k biết nháy liên tục thế lâu có bị hỏg k nữa =="

hỏng thì nokia để làm gì hả bạn :))

trankienthuc

mấy bạn ơi cho mình hỏi cái.
mình test cái "Unique 2.7 for 5233 v21.1.102 & 5230 v21.6.005" minh dùng 5230 white-white
có mấy app minh cài vào máy mà nó báo "tập tin bị lổi" lúc trước mình dùng dùng của ban traicauhd vẩn settup được, mình có thử cài thêm mấy app # có cái được cái không. cái app music player v15.2.1034 củng không cài được lun. có ai bị như mình hog vậy. chỉ mình khắc phục với

NguyenDuyThanh

mình test cái "Unique 2.7 for 5233 v21.1.102 & 5230 v21.6.005" minh dùng 5230 white-white
có mấy app minh cài vào máy mà nó báo "tập tin bị lổi" lúc trước mình dùng dùng của ban traicauhd vẩn settup được, mình có thử cài thêm mấy app # có cái được cái không. cái app music player v15.2.1034 củng không cài được lun. có ai bị như mình hog vậy. chỉ mình khắc phục với

Download lại các phần mềm đó. Nó báo vậy chứng tỏ tập tin có vấn đề.

trankienthuc

oh.để mình thử lại.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 27 minutes:

thanh ui.cho mình xin lại cái TTPod Extreme 3.71 Việt hóa với mình tải lại rồi mà vẫn không cài được.
với phần mềm Widget Notifications với mình tìm trong cái gói phần mềm của bạn mà sao hog thấy.
thank thank

Chỉnh sửa cuối:

trankienthuc

mình tìm ra cách giải quyết cái này rồi
vào rompatcher ==> disable cái c2z là intall dc ngay
a bị gióng mình thì khắc phục nhé

manh056

DT ơi cho mình hỏi này tí có thể thay swipe to unlock thanh SlideUnlock dc ko bạn