• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

cuticuti9999

bạn nói thế ko khác zi sai văc a hoa cả.đây là bản full rôi cho nên a hoa ko ra bản nao nữa đâu.cho pnht ra bản mới thj a mới ra bản mới.đây là a hoa làm cho chúng ta cho nên mọi ng đừng đòi hỏi wa.

mình chỉ góp ý zậy thôi bạn chứ mình ko có sai vặc đòi hỏi gì hết. bạn đừng có nói như zậy.người làm làm ra bản CFW này ko fải là bạn nên bạn ko có quyền nói mọi người như vậy.đã post bài lên CFW cho mọi người sài thì fải cho người ta góp y chứ.nếu ko thì post len 4rum làm gì?đâu fải topic này do bạn lâp ra đâu mà ban nói zậy chứ...nếu bạn nói người khác như vậy thì tự làm 1 bản cfw rồi post lên đi rồi mún nói gì nói bạn ạ.

hongthuy92

Member
em hi sinh đầu cho.test thử xem thế nào.lỗi là những lồi gì vậy anh

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 27 minutes:

cũng được đáy.cảm ứng lạ lạ.các ứng dụng vẫn còn chạyẩn.ram tương đối ngon.camera hoạt động được.trình xem ảnh nét phết.kêu gọi anh em cok thôi.và công cụ quan trọng nhất của cái điện thoại ko hoạt động.ko thể gọi điện,heheh

Chỉnh sửa cuối:

nganvuong1

Trời.
mới từ hôm qua không online mà bác Hòa lên Vip rùi.
Chúc mừng Bác....chúc gia đình 5233 Năm mới mạnh khỏe, thịnh vượng.=D>=D>=D>

nhethanh

Có ai bị lỗi vị trí trong Ovi Map như mình ko?? Sao mà máy mình nó hiển thị vị trí linh tinh lắm. Chả chính xác tí nào cả, lệch phải cả km ấy :(. Làm ơn giúp với :-s

manh056

Có ai bị lỗi vị trí trong Ovi Map như mình ko?? Sao mà máy mình nó hiển thị vị trí linh tinh lắm. Chả chính xác tí nào cả, lệch phải cả km ấy :(. Làm ơn giúp với :-s
Mình cũng bị như thế

binhh91

cả nhà ơi lam ơn hướng dẫn cách làm cho e đc ko?chạy jaf để flash là sao????e gà lắm mong mọi người thông cảm

babyfrog123

chủ topic cho mình hỏi là máy mình 5233 nhưng fw gốc là v21.1.004 thì mình có CFW bản C6 của bạn được không, cho mình link CFW bản C6 luôn nhé...............
chân thành cảm ơn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

hadung88

ngviethoaHOT!CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA
CFW C6-5233 FULL build 10.2812.7 LINK DOWNLOAD
CFW_C6-5233_FULL_build_10.2812.7.exe - 91.9 Mb
MOD ĐỘC QUYỀN CHỈ BY NGVIETHOA- bất kì ai sử dụng nó để cook lại đều phải thông báo trước cho mình.

"bất kì ai sử dụng nó để cook lại đều phải thông báo trước cho mình"
"Nó" là gì? Là FW của bác ngviethoa cất công cook bao lâu -> CFW design by ngviethoa. Bạn phải hiểu là BẤT KỲ AI DÙNG BẢN CookFirmWare (CFW) NÀY ĐỂ COOK THÀNH BẢN KHÁC RỒI POST LÊN DIỄN ĐÀN THÌ PHẢI BÁO TRƯỚC CHO NGVIETHOA, HOẶC CẦN PHẢI GHI RÕ BẢN CFW CỦA MÌNH DỰA TRÊN BẢN CFW CỦA AI. ĐỂ MỌI NGƯỜI CÒN BIẾT. DO YOU UNDERSTAND ME?

hung160990

mình thấy trong phần lịch không có thứ bên trên
khóa phím không chỉnh được thời gian tự tắt, mặc định 1p15s hơi dài
còn lại thì good hết :X:x
mà mình thấy chụp ảnh cũng vẫn như bt thôi, không nét hơn gì cả :(

manh056

mình thấy trong phần lịch không có thứ bên trên
khóa phím không chỉnh được thời gian tự tắt, mặc định 1p15s hơi dài
còn lại thì good hết :X:x
mà mình thấy chụp ảnh cũng vẫn như bt thôi, không nét hơn gì cả :(

chup ảnh nếu bạn chụp ngoài sáng se đẹp lắm đo.còn lịch thj bạn bấm wa trang khác rồi bấm lại sẽ thấy thui.

caobang200

cả nhà ơi lam ơn hướng dẫn cách làm cho e đc ko?chạy jaf để flash là sao????e gà lắm mong mọi người thông cảm

bạn tìm trên diễn đàn hoặc google để học thêm, tham khảo http://www.tinhte.vn/hackphone-384/huong-dan-hack-5233-jaf-cho-nhung-ai-moi-mua-421035/
http://www.vn-zoom.com/f459/huong-dan-hack-phone-cho-tat-ca-s60v5-j-a-f-613451.html
chucf vui ^^

chủ topic cho mình hỏi là máy mình 5233 nhưng fw gốc là v21.1.004 thì mình có CFW bản C6 của bạn được không, cho mình link CFW bản C6 luôn nhé...............
chân thành cảm ơn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

bạn ko cần fw gốc hay lo nghĩ gì,v21.1.004 flash tốt. bạn down bản full ở link trên cài đặt rùi dung jaf flash lun