• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

barracuda

thực ra thì bản V5 chỉ cần cảm ứng mượt như Xmas và trình nghe nhạc đọc đc lyric là nuột rồi bác ạ :D

ngviethoa

thực ra thì bản V5 chỉ cần cảm ứng mượt như Xmas và trình nghe nhạc đọc đc lyric là nuột rồi bác ạ :D

uk.cảm ứng tăng lên đôi chút dc rùi.
cái lyric khó mần lắm.thử lại phát.Flash xem thử chạy dc hok???:-?

hum trớc ai bảo V5 định vị OVI chuẩn hơn ý nhỉ.

hai2041992

ý kiến trái chiều đầu tiên nè , Xmas pin trâu hơn V5 =))
mỗi tội thỉnh thoảng đơ đơ máy :(

ngviethoa

ý kiến trái chiều đầu tiên nè , Xmas pin trâu hơn V5 =))
mỗi tội thỉnh thoảng đơ đơ máy :(

cùng ý kiến với anh rùi.hum wa reset lại dung lượng pin.xả pin cả đêm bằng nghe nhạc vol 9.gọi cho tổn đài.chơi game.màn hình 100% mà ko hết nổi 2 vạch bét.
ngậm ngùi tắt máy đê xạc.
máy anh ko bị đơ
bản này khá ngon.

uhm,có chẩn hơn tí.bản xmas nay định vị cách xa mình quá

cái này do thăng ovi máp.băn khoăn mãi cái icon màu xanh lơ và xanh lá cấy.
chỉ là thay icon hay bản mới.
bản đang chạy này là 3.04.278.
ai có bản mới hơn ko?
ko lấy 3.06 nhé.
k chạy dc đâu

sau thời gian dài phục vụ anh em.cuôics cùng cũng tự sướng 1 bản cá nhận của riêng mình.

\-/.thoải mái xử lí.k bị chê bai dè xẻn.ka ka\-/

hongthuy92

Member
khi nào ra bản pro mod anh.em cũng thế bản xmas nauyf dùng sướng lắm.ram trâu.pin thì tương tự v5 mà.ko dùng gì ram cứ 58 59mb.sướng

hadung88

hongthuy92 thử ngắm kỹ camera xem. hình như camera XMAS ko bằng V5 thì phải. Xem kỹ hộ mình để mình quyết định tối nay NOEN với XMAS hay V5full. Chụp ảnh và quay đều thấy kém kém, điểm ảnh lớn (độ nhiễu lớn).

ngviethoa

hongthuy92 thử ngắm kỹ camera xem. hình như camera XMAS ko bằng V5 thì phải. Xem kỹ hộ mình để mình quyết định tối nay NOEN với XMAS hay V5full. Chụp ảnh và quay đều thấy kém kém, điểm ảnh lớn (độ nhiễu lớn).

chất lượng trình duyệt ảnh tăng thì cam yếu đi chút mà.còn chất lượng chụp camera đều 7 hết.
2mp mà=))

hongthuy92

Member
mà em nghĩ cái chụp ảnh xong xóa ảnh nó báo camera đang dùng là do camera nó đang xử lý ảnh tốc độ xử lý hơi chậm.đang xử lý mà lại xóa thì nó báo đang dùng là đúng.chứ nó ko phải lỗi gì đâu

ngviethoa

mà em nghĩ cái chụp ảnh xong xóa ảnh nó báo camera đang dùng là do camera nó đang xử lý ảnh tốc độ xử lý hơi chậm.đang xử lý mà lại xóa thì nó báo đang dùng là đúng.chứ nó ko phải lỗi gì đâu

cái đó thay file camera của N97mini vào là dc.nhwung lại chưa fix dc lỗi flash của nó nên thôi.chất lượng tăng thì tốc độ chậm mà.

leenoo

anh xem làm cái bàn phím khác đi anh cái này bé quá mà lại còn xung đột vs swipe nữa!

công nhận là V5 pin châu thật!nếu anh làm bản V5 thì nhớ bỏ cái Show open app giùm!hhee

hadung88

nói chuẩn câu này. Mình cũng đang định nói thế. V5 chỉ cần mượt và có Lyric thì ngon. RAM mình ko tính, XMAS camera chụp ảnh mình ko ưng lắm, và vụ xung đột phần mềm thì mình chưa thấy có xẩy ra!