• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

leenoo

có bác nào dùng bản xmas mà cái pm Facebook theo máy ấy ko vào đc ko :| còn cả ovimap nữa :|
/cái tai nghe JVJ mua ở đâu thế hả bác :p

chắc cũng nhiều nơi bán lắm anh thử nhờ google xem!nếu anh ơ HN thì ra gần trường Thủy Lợi có cái cửa hàng nhỏ nhỏ chỗ sang đường ấy đối diện tòa nhà to to í!

hadung88

có bác nào dùng bản xmas mà cái pm Facebook theo máy ấy ko vào đc ko :| còn cả ovimap nữa :|
/cái tai nghe JVJ mua ở đâu thế hả bác :p

Ovimap offline va online đều ổn, ko ai kêu trừ bác. Mình vẫn tìm đến nhà mình (để online, tải mất hơn 1MB, lâu vãi). Do giáng sinh thôi, nhu cầu dùng tăng đột biến, cái gì chả lỗi, chả chết, như SKYPE yêu quý kia kìa!

tranconghd89

nãy vẫn thấy h mất tiêu rồi chẳng sao đằng nào thì mình cũng chẳng có cáp usb!haiiizz

nhưng với mình thì có sao đó. mai mình phải đi làm, rùi đi học nữa chứ, mãi tận 10h mới về được. chết mất/:((

leenoo

nhưng với mình thì có sao đó. mai mình phải đi làm, rùi đi học nữa chứ, mãi tận 10h mới về được. chết mất/:((

kệ đi có gì đâu mai flash cg đc bản này có thay đổi gì nhiều đâu.:|

chả bít bao h mới có SPB 5 đây có bỏ C6 lun tắp lự!

barracuda

Ovimap offline va online đều ổn, ko ai kêu trừ bác. Mình vẫn tìm đến nhà mình (để online, tải mất hơn 1MB, lâu vãi). Do giáng sinh thôi, nhu cầu dùng tăng đột biến, cái gì chả lỗi, chả chết, như SKYPE yêu quý kia kìa!

2 sim của mình đều bị bạn ạ :| ko phải do mạng
/bác leenoo cho cái mã của tai nghe tìm cho dễ :D

nganvuong1

Bản XMAS cũng có vẻ tạm ổn nhưng anh em vẫn mong Bác Hòa ra bản happy new year tuyệt vời hơn....
'' được voi đòi tiên''=D>

mailey

cảm ứng ngon,tốc độ khá,nhỉnh hơn 1 tý so với bản cua duythanh(theo ý kiến riieng)

ngviethoa

dậy rùi.có vẻ bản V5 FULL khác ổn nhỉ.làm bản mới trên nền V5 cho chuẩn.
hay thôi ko lkeen nữa.anh enm cho ý kiến ý cò nào

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 8 minutes:

có tên cho bản mới rồi

PRO MOD

Chỉnh sửa cuối:

leenoo

V5 khá ổn nhất là món pin con RAM chỉ ở mức 50 nếu tắt hiệu ứng vs xoay MH!
mà anh chưa cập nhật link mới à?:-/

ngviethoa

bỏ cái SWIPE TO UNLOCK đi tì ram tăng dc kha khá đó.nhưng có nó khá tiện.ko nỡ bỏ.:(

V5 khá ổn nhất là món pin con RAM chỉ ở mức 50 nếu tắt hiệu ứng vs xoay MH!
mà anh chưa cập nhật link mới à?:-/

V5 pin ổn.XMAS cũng dc mà.
RAM thì Xmas hơn nhiều