• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

bente402

up đi anh em đọi tới 5h30 lun...đang đi net...hic hic mai thi Lý Anh mà giờ lên hack nè..hjhj:p

hai2041992

pi giờ tới 5h30 có hàng không anh...nếu chưa có thì em về học pài...hix hix
à mà bản này tắt dc đèn bàn phím lúc sử dụng không vậy anh

sao mí bạn thick tắt đèn phím thế nhỉ , mình lại thick để đèn , trừ đèn báo chờ nhấp nháy , máy sử dụng mà đèn phím tối thui người khác thấy lại bảo cháy đèn :(

ngviethoa

bác repack thì dùng hiệu ứng ánh sao nhé , đừng dùng mấy ông già noen chạy lung tung nhìn củ chuối lém =))

ok.cái đó giữ lại mà.hi
xong rùi.hoàn thành rùi.bây giờ tìm cách up lên cho anh mem thôi.mạng chán wa

sao mí bạn thick tắt đèn phím thế nhỉ , mình lại thick để đèn , trừ đèn báo chờ nhấp nháy , máy sử dụng mà đèn phím tối thui người khác thấy lại bảo cháy đèn :(

tự đọng xoay màn hình luôn.khỏi cần cài đặt nữa.đèn chờ cũng vậy.

hai2041992

cho 500 ảnh bác oy , cả mấy pic cái musicplayer v52 nữa nhé :)
ngoài lề 1 tý sr mod : sắp thi ngoại ngữ với y học cơ sở nữa rồi :(

bente402

tớ đang thi học kì khối 12 nè...nhưng mà mê hack wá..chak đi núi......dc bao nhiêu phần trăm rồi anh Hoa`

bente402

chưa up dc em ạ.nó cú lên rùi tụt.
có khi tối ra mạng up cho tiện.

hic tiếc wá vậy là ko bóc tem dc ùi....đành phải đợi ngày mai vậy...em về hoc pài...hihi...lát onl dt theo dõi topic xem xem sao :(

hai2041992

à ko.do mạng nhà chứ ko phải do host

oh vậy nào ổn định bác up luôn nhé , trời rét đắp chăn test FW sao đỡ dc =))
ngoài lề : mạng nhà em chọn gói 150k nhưng ko hiểu sao mấy bác bưu điện cho băng thông gói 250k lận , gọi tổng đài hỏi thử mấy chú cũng bảo mình đang dùng gói 250k mí ghê :))

hai2041992

kaka.trước giờ ăn là có XMAS cho anh em nghịch.
FULL nên chắc ko phải test đâu :))

bản này bác bắt đầu sửa từ V6 hay , cook lại từ FW gốc luôn , em nghĩ là nên cook lại từ FW gốc tuy có lâu nhưng an toàn , ít lỗi vặt

bente402

kaka.trước giờ ăn là có XMAS cho anh em nghịch.
FULL nên chắc ko phải test đâu :))

trời đất em vừa mới về la anh up lên dc...chak ăn xong chay ra up flash liền wá...up dc nhiu phần trăm rời anh

hai2041992

trời đất em vừa mới về la anh up lên dc...chak ăn xong chay ra up flash liền wá...up dc nhiu phần trăm rời anh

còn đang ngồi máy tính viết cm chứ đã về đâu >"< nếu về rùi phải hiên post từ DT chứ