• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

tranconghd89

uk.bản này cực ổn định về pin và RAM.
hết ý tưởng rùi.chờ cập nhật thôi.

pin vọc vaflash tủ trua wa tới h mới hết 1 vạch.quả là kinh hãi.

bản này ổn định lắm rùi đóa.
giờ em mới về được nè, đang down , chuẩn bị flash. thank bác nhiều nhiều

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 39 minutes:

các bác cho em hỏi: giờ em cook font khác vào thì dùng có ổn định không a? có ảnh hưởng gì không a.?

Chỉnh sửa cuối:

barracuda

bản này có đọc được lyric ko bác :D bác nào dùng có bị lỗi mất biểu tượng 1 số ct ko :-? mà bác viethoa để thời gian khóa màn hình bao lâu thế,bản trc lâu vãi 1p rưỡi :|

leenoo

chán quá mất điện cả ngày h mới check đc!
em thấy từ v4 đã ổn lắm rồi! thanks anh nhiều!

tranconghd89

bản này có đọc được lyric ko bác :D bác nào dùng có bị lỗi mất biểu tượng 1 số ct ko :-? mà bác viethoa để thời gian khóa màn hình bao lâu thế,bản trc lâu vãi 1p rưỡi :|

mình dùng thấy rất ổn. đang test pin nữa thui.hjhj

leenoo

mà anh hoa cứ để bản V4 đấy nhá có lúc cần đến!
mà em bung rofs2 ra rồi dùng FW clean có ảnh hưởng gì nhiều đến hiệu xuất ko nhỉ?

hi, vào xem nhưng ko thấy hình chẳng buồn down :)

PS:MOD NÀO BAN NICK NÀY ĐI NHỈ?

kevin150289

ban nay the la ngon.nhung co cai sao ko mod cai e-xpoler hay file browns vao nhỉ.lai phải cài đăt chán lam.híc

quochungcp

Bác Hoa ơi sao bản này kô khôi phuc sao lưu đc nhỉ? trước khi Flash e đã sao lưu tin nhắn với danh bạ rùi mà sau khi Flash xong thì vào khôi phục nó lại báo là "không có nội dung đã sao lưu", hjk,Bác xem thế nào

Chỉnh sửa cuối:

nhethanh

sao mình download bản .exe khi chạy JAF thì bị báo lỗi là cmd 17 Block ?????

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Ẹc, từ trước giờ mình vẫn cắm cable vào khe USB đó Flash bình thường,thế mà bản này phải cắm sang khe USB khác mới Flash đc :(:-??

Chỉnh sửa cuối:

leenoo

Bác Hoa ơi sao bản này kô khôi phuc sao lưu đc nhỉ? trước khi Flash e đã sao lưu tin nhắn với danh bạ rùi mà sau khi Flash xong thì vào khôi phục nó lại báo là "không có nội dung đã sao lưu", hjk,Bác xem thế nào

cái này bác phải sao lưu bằng pcsuit mới đc nhé flash rồi nó ko nhận là đã backup đâu!

mà sao em dung FW clean bỏ cái ovi map đi thì lại ko flash đc nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:

ngviethoa

uk bản cũ thì sao lưu sao dc cho bản mới hả bạn.
ver ngang nhau mới restore dc.
danh bạ thì chép thì danh thiếp ở thẻ nhớ ra hoặc từ SIM ra.
bây giờ backup mới dùng dc.
backup cửa ver thấp k dùng dc cho ver cao.
đang tìm cách xem cso dc hok đã.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Ẹc, từ trước giờ mình vẫn cắm cable vào khe USB đó Flash bình thường,thế mà bản này phải cắm sang khe USB khác mới Flash đc :(:-??

flash dc là ngon rùi .lăn tăn gì nữa.1 trong 2 cổng kiểu gì cũng có cổng nhận.ko trượt đi đâu dc.

cái này bác phải sao lưu bằng pcsuit mới đc nhé flash rồi nó ko nhận là đã backup đâu!

mà sao em dung FW clean bỏ cái ovi map đi thì lại ko flash đc nhỉ?

là sao.bỏ đi rùi hả.flash ko lên máy chứ gì.
ovi máp mới nhất của 3.04.
nokia FW cleaner chắc chưa dọn dc hết.

hongthuy92

Member
tình hình này các anh em dùng bản full luôn.đừng flash nữa.chờ c5-03.he2.bản này qúa qúa tốt.⡁⡊

ngviethoa

tình hình này các anh em dùng bản full luôn.đừng flash nữa.chờ c5-03.he2.bản này qúa qúa tốt.⡁⡊

chưa thấy động tĩnh gì về các bản CFW mới nhỉ . C6 N97 mini.C5 03.
lâu wa.PNHT chậm tay nhỉ,

vẫn còn link tất cả version CFW nhé.ai cần thì mình đưa cho.

43 lượt down sau ngày đầu ra bản FULL.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 12 minutes:

đừng đánh con gái bằng 1 cành hoa mà hãy lấy khăn mùi xoa gói thêm cục gạch=> thử ko em

Chỉnh sửa cuối:

leenoo

là sao.bỏ đi rùi hả.flash ko lên máy chứ gì.
ovi máp mới nhất của 3.04.
nokia FW cleaner chắc chưa dọn dc hết.
vậy hả vạy có cách nào bỏ đi ko anh chả dùng để nặng máy toàn dùng google map mà!
em thấy vãn có file liên quan đến wifi chắc ko xóa hết sao anh ko bỏ lun đi!

ngviethoa

vậy hả vạy có cách nào bỏ đi ko anh chả dùng để nặng máy toàn dùng google map mà!
em thấy vãn có file liên quan đến wifi chắc ko xóa hết sao anh ko bỏ lun đi!

mình dùng nokia ovi map thấy cũng dc.ngoại trừ việc tìm kiếm địa điểm ở hà nội khi chọn xem thì có lúc bị out,
ovi map load offline dc nên dùng vì data nó cũng cừa phải ko nhiều như vietmap và ko off dc nhwu google map.
bạn cứ giữ lại mà dùng.cái thêm google có sao đâu.
xài dual cho máu.

hongthuy92

Member
chưa thấy động tĩnh gì về các bản CFW mới nhỉ . C6 N97 mini.C5 03.
lâu wa.PNHT chậm tay nhỉ,

vẫn còn link tất cả version CFW nhé.ai cần thì mình đưa cho.

43 lượt down sau ngày đầu ra bản FULL.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 12 minutes:

đừng đánh con gái bằng 1 cành hoa mà hãy lấy khăn mùi xoa gói thêm cục gạch=> thử ko em

thử phát là vào nhà đá liền.lấy ai dùng fw của anh đây.hehe