• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

ngviethoa

the thi em ko thay loi gi nua.tu dien phat am da tro lai.hehe

hehe.minh biet loi cua ban.ban cook fonts catoon vao ban xoa fonts cua chu thot.ban thu rebuild lai.roi ban lai bung ra thu.ket qua la thu muc fonts empty.hehe.tuc la khi rebuild lai no ko them fonts cua minh vao.nen khi flash no chi hien ra o man hinh thoi

giỏi.
bạn dùng nokiaeditor nhé.mới thay dc font.xóa font cũ đi thay font mới vào rùi repack.ầm thế lâu nhưng thành công.

hongthuy92

Member
em dung nokiaedit beta7 khi bung ra thi dc nhung khi khi repack lai thi no bi do.ko repack dc.em phai dung nokiaeditfw gi2 do giao dien dep vs bung fw nhanh.nhung ket qua la do.nen tot nhat la dung nguyen ban full cuc anh.hehe

ngviethoa

em dung nokiaedit beta7 khi bung ra thi dc nhung khi khi repack lai thi no bi do.ko repack dc.em phai dung nokiaeditfw gi2 do giao dien dep vs bung fw nhanh.nhung ket qua la do.nen tot nhat la dung nguyen ban full cuc anh.hehe

ko phải der đâu.nó chạy chậm thôi.cái lòad nhanh thì ko bỏ font thay dc.cái này chạy lâu lắm,5-7 phút mới repack xong.chịu khó chờ mới dc.
mỗi lần repack là 1 lần khổ với anh mà.

à ai rảnh thì dùng screenshot chụp lại vài bức ảnh ở 7 trnag kí tự với 1 số menu nhé.để mọi người biết là đã đổi font.

hongthuy92

Member
the a anh.em thay der2 doi 1 ty ko dc la em tat.may hom cu chay di hoi xin fonts vs 7 trang ki tu.ko hay la do the.hehe.h thi biet roi.5-7 phut anh.cai nokiaeditfw kia co le 2phut la qua.hehe.co le nhanh nen ko chuan

ngviethoa

the a anh.em thay der2 doi 1 ty ko dc la em tat.may hom cu chay di hoi xin fonts vs 7 trang ki tu.ko hay la do the.hehe.h thi biet roi.5-7 phut anh.cai nokiaeditfw kia co le 2phut la qua.hehe.co le nhanh nen ko chuan

chậm thì chắc mà.chịu khó chờ là dc.

kevin150289

minh thay ban lan truoc nghe nhac kha hay.v4 y.ko biet ban full the nao.con cai ovimap ko biet chuan ko.ben viet thanh ban final bi loi.minh o my dinh no lai bao o? ho tay.thik moi cai khoan map ma lai the.ram ko biet ban nay on dinh ko.minh xai operamobile no hut sạch ram luon.hicko đỡ đc

hongthuy92

Member
em cung o my dinh ne.dinh thon my dinh.operamobile ngon ram thi khoi phai noi.con cai khoan map i la dinh vi vi tri qua cot song.sai vi tri do ko phai do fw.ma anh thu di den 1 dia diem nao do no lai chinh xac thoi.trong ban kinh500-1000m

ngviethoa

minh thay ban lan truoc nghe nhac kha hay.v4 y.ko biet ban full the nao.con cai ovimap ko biet chuan ko.ben viet thanh ban final bi loi.minh o my dinh no lai bao o? ho tay.thik moi cai khoan map ma lai the.ram ko biet ban nay on dinh ko.minh xai operamobile no hut sạch ram luon.hicko đỡ đc

xài đi.bản FULL là tinh hoa của các bản trước đó.mới gọi là FULL.
ovi map mới rùi.cái này do định vị thôi.do phần mêm.mình chỉ chuyển từ soft wa COOK nên ko chịu trách nhiệm về độ chĩnh xác.
RAM rất mạnh đó,
lần sau nhớ viết tiếng việt nhé.

em cung o my dinh ne.dinh thon my dinh.operamobile ngon ram thi khoi phai noi.con cai khoan map i la dinh vi vi tri qua cot song.sai vi tri do ko phai do fw.ma anh thu di den 1 dia diem nao do no lai chinh xac thoi.trong ban kinh500-1000m

opera ngốm RAM là do nó chứ có phải do mình đâu nhỉ? :D

kevin150289

hố hố.cac bac lam thế sao ko cung nhau ra ban full final pda luôn đi.nếu có anh em hưởng ứng nhiệt tình ;))"ý tưởng táo bạo nhưng có sức hút đấy" :)

NguyenDuyThanh

haha.
ngại viết wa nên lượn wa topic của duythanh copy bài rùi thêm vào mod của mình là ra bài của mình.hy vọng duythanh cho phép nhé.

Ko sao đâu, phục vụ các thành viên là chủ yếu, thêm lựa chọn cho mọi người mà :p

ngviethoa

anh cung dang o dinh thon my dinh.cai cua bac viet thanh nghe nhac ko hay bang ban v4 cua viethoa

do cảm giác thôi.bản FULL lấy gốc từ V4 mà bạn.muốn nghe nhạc hay thì set lại equalizer thành

hố hố.cac bac lam thế sao ko cung nhau ra ban full final pda luôn đi.nếu có anh em hưởng ứng nhiệt tình ;))"ý tưởng táo bạo nhưng có sức hút đấy" :)

do cách biệt địa lĩ chăng.
nhưng càng nhiều lựa chọn cho anh em mà.
bản của mình FLL rùi.gọi là FINAL cũng dc.:p