• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

conancth

Bác này sung quá hỉ. Nếu vậy tranh thủ up tối nay luôn đi cho ace thưởng thức luôn. (Vì tối nay mình cũng thức đêm làm báo cáo năm mà)
À mà sẵn tiện cho mình hỏi là bác có biết được bản .42 có cải tiến gì đáng kể so với bản .41 không???

ngviethoa

Bác này sung quá hỉ. Nếu vậy tranh thủ up tối nay luôn đi cho ace tranh thủ thưởng thức luôn. (Vì tối nay mình cũng thức đêm làm báo cáo năm mà)
À mà sẵn tiện cho mình hỏi là bác có biết được bản .42 có cải tiến gì đáng kể so với bản .41 không???

mình ko có C6 nên chưa biết dc.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

ui ui.đang xài bản ULTIMATE .ko thể chê vào đâu dc.mọi thứ đã fix hoàn toàn trên máy của mình.gàn như tốc đọ khởi động rất nhanh so với máy thường.hiệu ứng đơn giản gọn đẹp nhưng làm gì cũng có hiệu ứng.
trời ơi.perfect rồi.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

ai biết cái mod file nào để không bật đèn chờ nhấp nháy thì nói luôn nha.và cái cảm biến tự xoay màn hình nữa.nói luôn để ém vào ULTIMATE luôn.

Chỉnh sửa cuối:

ngviethoa

sau đêm nay test xong PIN nữa thì mai báo anh em luôn.
đi ngủ thôi.mai mà dậy sớm dc thì up cho anh em ngay .

up chưa bác ơi. quyết tâm flash trong đêm nay.

mạng yếu lắm.ngủ đi bạn .mai sẽ có mà.còn phải để topic nóng hổi tí chứ.up nhiều wa.up hết cả việ nguòi khác làm.
hi

tranconghd89

hjxhjx.thế mai bác up trước 7h được không a. em còn phải đi làm nữa, mà chờ đến tối thì không chịu được.hihix

ghetlamminh

thế có thể tự kích hoạt cảm ứng xoay màn hình và hiệu ứng luôn không? khỏi phải vào cài đặt chọn nửa, mà củng không cần làm thêm icon hay ứng dụng để làm cái đó, hiệu ứng Bác đổi cái khác được không, cái của Bác không đẹp = của bac ngocha2006, thôi Bác làm kỷ rồi úp, chứ mấy hôm ni em flash gần hỏng luôn nút tắt nguồn của con dế em rồi.

ngviethoa

thế có thể tự kích hoạt cảm ứng xoay màn hình và hiệu ứng luôn không? khỏi phải vào cài đặt chọn nửa, mà củng không cần làm thêm icon hay ứng dụng để làm cái đó, hiệu ứng Bác đổi cái khác được không, cái của Bác không đẹp = của bac ngocha2006, thôi Bác làm kỷ rồi úp, chứ mấy hôm ni em flash gần hỏng luôn nút tắt nguồn của con dế em rồi.

mình xem qua flash của ngocha rùi .màu mè wa.
thôi cứ dùng hiệu ứng cũ ( đã thêm hiệu ứng ở các thao tác còn lại )
mấy cái mod kia đang tìm hiểu,mà ko cso cũng chả sao .làm tay mấy tí +> đừng biếng.

ghetlamminh

Nếu Bác đã đưa Ovi map vào thì làm luôn copy bộ map offline luôn được không? he he khỏi tốn tiền GPRS 5233 mà

yeun70

xui cái 5230 nó bắt cài lên 21.6.5 mà nokia chưa hỗ trợ lên 21.6.5 hoàn toàn mà chỉ hỗ trợ vài máy nếu up lên thì sau này mún way về 21.0.004 thì ko dc có thể hỏng Dt

ngviethoa

bác Hòa nhiệt tình gúm ^^
pre ultimate rùi ultimate , nghe na ná cứ như Win 7 wá

chuyện .còn bản sau nữa là PRO - MOD cơ.chưa có ý định phát hành,hì
link đang dc copy và paste đây

giờ này mà chủ topic chưa online.ngủ ghê quá

ngủ ghê đâu.vừa đi công việc về.
tối wa 3h mới ngủ để hoàn thnahf và test .sáng 5h30 dậy upload xong rùi mà ko vào dc pdaviet nên ko bỏ link vào dc.i:))

manh056

đang flash.chắc em nướng đầu tiên quá=))

ah.pac ngviethoa ơi.cho hỏi này cái.nhu format thẻ nhớ zay làm trước hay sau khi flash zay