• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

kevin150289

hjx.nge them wa.dot nay ve we choj k mang con laptop ve.cac bac cook hoaj.em nge ngua ngay het chan taz ruj.

chat luong nge nhac the nao ah.duyet web nua.hjhj.nhac djnh vao nhe chu top.neu dc thanks nhjeu.hj

hongthuy92

Member
hic.em củng thế.đang ỏ hà tịnh.về quê ko mang theo lap.ac2.bác ra bản ultimate sớm 1 ngày là ngon rồi đó.h định đem cáp cable vs máy ra quán net flash mà sợ die máy lắm..chán thế.

ngviethoa

hic.em củng thế.đang ỏ hà tịnh.về quê ko mang theo lap.ac2.bác ra bản ultimate sớm 1 ngày là ngon rồi đó.h định đem cáp cable vs máy ra quán net flash mà sợ die máy lắm..chán thế.

ối giời.chỉ cần có cap và time .có thiem ngồi down và jaf thôi

Up lên feel ơi là feel luôn :X :X

cảm giác thế nào hả bạn?

Jank

đang vọc, nhưng nói chung là rất thích :)

tks viethoa nhiều lắm kaka, cho e cái yahoo, e tầm sư học đạo :p

hongthuy92

Member
haha.ok rùi.da flash xong.thank bác ngviethoa nhieu lam.haha

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

luc nay hoảng hồn.hấn hiện lên có 1 chu done.máy man hinh trăng tinh.làm lại thì đươc.hehe.đang test.cảm phục bác chủ thớt quá.ra mấy bản cfw liền.

Chỉnh sửa cuối:

cr7_vn

Bác nào trả lời dùm em chút.
Em đang dùng v21.1.004 nokia 5233. Bây h muốn dùng bản này thì có phải update lên (v21.1.1...) trước không ạ
Hay là download file về flash luôn đuợc a.
THANK

kevin150289

gja co dc apps cua ipod ma cho vao dc thj mjen che nhj?.ttpod thj cung the.e nge nhac doj hoj hoj cao.xl cac bac.hjhj

hongthuy92

Member
nge bằng trình mặc dịnh của máy củng sướng rồi.nge ttpod khi nào đi ngủ.tiện cái hẹn giờ.hehe.bản cfw này vs bản trước nghe nhạc đều sướng.ma cho hỏi làm sao để vào được trinh xem tin nhắn conversatins nhỉ

ngviethoa

đang vọc, nhưng nói chung là rất thích :)

tks viethoa nhiều lắm kaka, cho e cái yahoo, e tầm sư học đạo :p

ko dám .yahoo của mình nè. power_of_love_2512

nge bằng trình mặc dịnh của máy củng sướng rồi.nge ttpod khi nào đi ngủ.tiện cái hẹn giờ.hehe.bản cfw này vs bản trước nghe nhạc đều sướng.ma cho hỏi làm sao để vào được trinh xem tin nhắn conversatins nhỉ

mình dùng bản ULTIMATE ko có conversations nên ko biết ?
ko thích dùng cái đó lắm vì ko cần thiết.
nếu bạn cần thì mình xem lại
.hi
lại phải ra ULTIMATE V2 mất .

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

à bạn nói ko vào dc nghĩa là sao.ko có trong ứng dụng hả.
tớ gắn nó vào phần messaginf luôn rùi đó.
vào trong mục tin nhắn là có nha.
thử lại xem0

Chỉnh sửa cuối:

manhtien90

Sau khi xài bản Pre-ultimate thấy Pin xài rất trâu rồi. Bh có thêm ULtimate phải Flash thồi. Thank bác nhé\-/\-/\-/