• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

NguyenDuyThanh

Bản 20.0.042 chắc chỉ sửa thêm 1 lỗi nhỏ nào đó thôi, chắc cũng chắc chẳng khác biệt gì đâu.

ngviethoa

Bản 20.0.042 chắc chỉ sửa thêm 1 lỗi nhỏ nào đó thôi, chắc cũng chắc chẳng khác biệt gì đâu.

đang tính có nên build rồi phát hành bản ULTIMATE pro luôn ko.hay chờ lên .042 nữa nhỉ.
bên PNHT bị DDOS hay sao ý.vào ko nổi.dc mỗi trang chủ.

hadung88

up pre-ulimate rồi ngviethoa à! Đã cảm nhận được hiệu ứng rồi! Và.... và ko còn lời gì để nói hết lòng biết ơn của mình đến sự nhiệt tình của bạn. Đẹp lắm!!

hongthuy92

Member
nokia mà đả nói nâng cấp lên thì chắc là phải có nhửng thay đổi rỏ rệt.hehe.nói chung là cùng đợi.hehe

ngviethoa

để xem anh em C6 xịn nói gì về bản v20.0.042 .xem có gì khác ko để còn cập nhật
nhìn cái kiểu 041=>042 chắc ko hơn là mấy .

manh056

mà nếu nâng cấp zẫy có hoãng thời gian ra bản ULTIMATE pro ko bạn?bản pre-ULTIMATE này dùng pin lâu kinh luôn\-/

ngviethoa

mà nếu nâng cấp zẫy có hoãng thời gian ra bản ULTIMATE pro ko bạn?bản pre-ULTIMATE này dùng pin lâu kinh luôn\-/

bản mình làm tiết kiệm pin mà.
hi.có lẽ chờ thêm xem thế nào để ra ULTIMATE ko lỗi gì nữa..
hoặc ra ULTIMATE v1 rùi sau đó là V2

hai2041992

đã test PRE-ULTIMATE ko có nhiều thay đổi so với beta lắm , nói chung 2 bản đều good ^^"

conancth

bản mình làm tiết kiệm pin mà.
hi.có lẽ chờ thêm xem thế nào để ra ULTIMATE ko lỗi gì nữa..
hoặc ra ULTIMATE v1 rùi sau đó là V2

Mình có ý kiến nhỏ nè.
1. Bản Pre-Ultimate này đã gần như hoàn hảo rồi chỉ còn sót vài điểm nhỏ thôi nên mọi người có thể dùng tốt được
2. Nếu bản Ultimate bạn đã làm xong thì cứ úp lên cho ace nhà mình test, còn nếu bạn vẫn chưa hài lòng để tung ra thì cứ để đấy đã, xem tình hình về bản 0.42 thế nào đồng thời có thêm thời gian nghiên cứu và hoàn thiện các thủ thuật mod.
3. Đến thời điểm mọi người cảm thấy cần thiết và mọi thứ đã hoàn hảo rồi khi đó bạn úp lên vẫn chưa muộn mà.
Vài lời cùng bạn. Thân.

rastar

Banned
Cảm ứng mướt mườn mượt :D, tốc độ cải thiện đáng kể, xem phim bằng realplayer không còn tình trạng đứng hình 2-3s như trước nữa, trình duyệt ảnh rất nhanh, nói chung là trên cả tuyệt vời, thank anh chủ thớt đẹp zdai \-/.

Chỉnh sửa cuối:

ghetlamminh

sao em flash xong không thấyc ác hiệu ứng hay các ứng dụng khác nhỉ?, ngoài cái them c6, vao rompatch thi no thoát ra

Mr_Sweet

Bác cho em xin cái widget báo pin của bác với. Nhìn hay quá, nó còn báo cả ngày sử dụng nữa:D

sao em flash xong không thấyc ác hiệu ứng hay các ứng dụng khác nhỉ?, ngoài cái them c6, vao rompatch thi no thoát ra
Hiệu ứng nó tắt Cài đặt>>Chủ đề>>Bình thường>>tùy chọn>>các hiệu ứng chủ đề>>bật

ghetlamminh

do em trước khi flash em format E cho ít bị lỗi, nhưng bản FW của Bác ngviethoa thiếu chức năng copy patch vào ổ E.

bente402

làm 1bản tắt lun đèn pàn phím dj bro..dùng light ctrl mà tắt ko dc ức chế wá

tranconghd89

vừa test xong, nói chung là ổn định, nhưng em muốn bộ từ điển nó phát âm được cơ, làm thế nào đây anh trai