• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 ULTIMATE FULL-XMAS for 5233 RM-625 by NGVIETHOA

ngviethoa

prepairing : 6 minutes

đói quá nà phai chờ để anh em flash và test luôn cho 1 bản ULTIMATE pro/:D:D:D:D:D:D

tắt hết các kết nôi mạng khác và các tab web khác để tập trung nguồn lực cho upload
remain : 2 minutes, 86%

ngviethoa

đã có bản full chưa bác, em đọc bài viết chắp vá lằng nhằng chả hỉu j, em up bản của bác rồi, dùng cũng đc nhưng em thấy ko mượt bằng v11

chưa bao giờ là FULL cả bạn ạ.dùng khi nào cũng ra lỗi thôi.ko lỗi này thì lỗi nọ.ko dám đặt tên full,
còn bài viết thì đang ngồi nghĩ ra các cái đã mod thì thêm vào nên hơi loạn tí.chả sao.:D
UPLOADING _____________________________________-
remain 40second .97%

manh056

ai làm song rồi cho í kiến đi.nay giờ em quên dowl mấy FW gốc nên chưa flash dc:(

hongthuy92

Member
tức thật.đang download mới được 20% thằng chủ nhà hấn rút dây mạng.h phải down lại.tức ơi là tức

conancth

Vừa đi làm về, hên quá vẫn còn nóng hổi này. :))
ok, download complete........ -> flash thôi........\-/

Cám ơn ngviethoa rất nhiều nhé!!! =D>

zexuong

bản Pre- Ultimate này vẫn giữ nguyên mod chỉ thêm các tính năng trên thôi hả ngviethoa