• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

~~~CFW C6/N97 for 5530-5800-523x-X6: phiên bản "trâu" cày~~~

chicken3005

ruler thì mình có sẵn rồi , đây nè
http://www.mediafire.com/?dxla5dlvjh2igb2
mình chỉ cần biết cách fix lỗi camera thôi là hoàn thành bản post rùi, bình thường ganang fix ntn vậy?? tách từng file giống topic của a Vũ à

mình cũng dùng X6 đang dùng bản hoàn hảo của ganang, bộ ruler của ganang 3 đèn vẫn bình thường nhưng có điều lúc có tin nhắn tới thì màn hình không sáng lên, bộ của bạn có bị lỗi đó không để mình flash lại xem

chicken3005

mấy cái đó bạn tự cook nhá,chứ có ng thik 3,5 g,4g,5g chả lẽ lại làm mỗi cái 1 bản;;) hiệu ứng mình vẫn đổi ầm ầm đây,khuyên bạn nên thay hiệu ứng thì thay ở Rofs2 chứ đừng dùng C2z
p/s: dạo này mình bận quá nên chưa port cho các ae máy khác được,khả năng là cuối tuần sau mình sẽ làm và up lên cho tất cả ae nha^^ ae nào đã cài bản này rồi có góp ý cần thêm j ko để mình sửa 1 thể nhé:D

gần có hàng rồii, ráng đợi thôi

ganang1234

mình cũng dùng X6 đang dùng bản hoàn hảo của ganang, bộ ruler của ganang 3 đèn vẫn bình thường nhưng có điều lúc có tin nhắn tới thì màn hình không sáng lên, bộ của bạn có bị lỗi đó không để mình flash lại xem
bạn thử xem bị ko để có j mình port cho hết lỗi:D

khangvn

ga ơi cái hi fi tàu khựa ở đg dẫn nào vậy bạn? >:)

private/10202be9/persists/10203833.cre
quăng vào ổ c,rồi vào trình phát nhạc,vào equalizer rename lại.bỏ tên tàu khựa đi.ngôn ngữ đó mà sài làm gì

rua1004

thật ra thì nhu cầu đèn sáng hoặc không sáng là do mỗi người, nếu bạn muốn đèn sáng khi có tin nhắn thì có thể tách ruler ở cfw v5 của ThanhtungHT hoặc HoangPhongHD, chịu khó tìm trên diễn đàn nhé bạn

chjckenboy_18

quăng vào rofs 2 theo đường dẫn đó.chép file 10203833.cre vào 10202be9+folder persists luôn nhé

ủa giờ để ý mới thấy à nha, cái dòng chữ nhỏ nhỏ này là gì thế: ''2d22h|99%|'' gần cái cột pin ấy :D

nhocviphpv

mấy cái đó bạn tự cook nhá,chứ có ng thik 3,5 g,4g,5g chả lẽ lại làm mỗi cái 1 bản;;) hiệu ứng mình vẫn đổi ầm ầm đây,khuyên bạn nên thay hiệu ứng thì thay ở Rofs2 chứ đừng dùng C2z
p/s: dạo này mình bận quá nên chưa port cho các ae máy khác được,khả năng là cuối tuần sau mình sẽ làm và up lên cho tất cả ae nha^^ ae nào đã cài bản này rồi có góp ý cần thêm j ko để mình sửa 1 thể nhé:D
bạn cho mình xin cái mod 4g mình tự làm nhé,chỉ cho mình nhét vào đường dẫn nào ,thay chữ E thành 4G đó ,cám ơn ,mình dùng 5530 thấy ổn nhưng khi vào opera viết chữ thì bị lỗi ( mình muốn viết số nên mình giữ nút chữ đó ,vi dụ ,viết số 4 thì giữ phím đó nó lại ra g4 bạn hiểu ý mình chứ) mong bạn fixx lỗi đó ,cám ơn bạn nhiều ;;)

chjckenboy_18

bạn cho mình xin cái mod 4g mình tự làm nhé,chỉ cho mình nhét vào đường dẫn nào ,thay chữ E thành 4G đó ,cám ơn ,mình dùng 5530 thấy ổn nhưng khi vào opera viết chữ thì bị lỗi ( mình muốn viết số nên mình giữ nút chữ đó ,vi dụ ,viết số 4 thì giữ phím đó nó lại ra g4 bạn hiểu ý mình chứ) mong bạn fixx lỗi đó ,cám ơn bạn nhiều ;;)

tách file avkon2.mif trong z:\rescource\apps :-?

ganang1234

cái đó là do file avkon.dll ẩn cột pin cột sóng k tương thích với mod nt nhanh,chứ nếu bạn để nguyên pin sóng như của mình thì k có lỗi đó.

nhocviphpv

cái đó là do file avkon.dll ẩn cột pin cột sóng k tương thích với mod nt nhanh,chứ nếu bạn để nguyên pin sóng như của mình thì k có lỗi đó.

bạn hướng dẫn mình mod icon 4g vào được không ,mình bung fw chèn filw avkon2.mif vào rosf2/resoure/app flassh xong nhưng vẫn thế .,,~X( mình vào mạng thấy chữ E chán qusa nên muốn đổi gió :|
TIỆN CHO MÌNH XIN YAHOO MÌNH HỎI VÀI ĐIỀU :-?

Chỉnh sửa cuối: