• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 - Mod Giao Diện Sym^ 3 Cho Nokia 5800 & 5530

khoa1989

thế chơi hẳn quả N97 mini bản tiếng anh nhỉ

à chủ tôic xem có cái phần mềm gi hay dùng chung với cái sym ^3 của bác up cho anh e test luôn cho đủ bộ:D

Khoaaaa

Active Member
Mượt .nhanh.nhạy.nhạc hay.tốt hơn là wá ok rùi.chắc topic ko dừng lại ở đây chứ nhỉ

nam_tran2701

à chủ tôic xem có cái phần mềm gi hay dùng chung với cái sym ^3 của bác up cho anh e test luôn cho đủ bộ:D

Mình đang tính mod thêm vài thứ nên chưa cài app, mà cái đó thì mỗi người 1 ý biết đâu mà post chung được bác, qua box ứng dụng thích gì thì Down tẹt ga về xài thôi.

khoa1989

Mượt .nhanh.nhạy.nhạc hay.tốt hơn là wá ok rùi.chắc topic ko dừng lại ở đây chứ nhỉ

đang chờ bản tiếng việt mà bạn

Mình đang tính mod thêm vài thứ nên chưa cài app, mà cái đó thì mỗi người 1 ý biết đâu mà post chung được bác, qua box ứng dụng thích gì thì Down tẹt ga về xài thôi.

đam mê tốc độ,nhanh đẹp nhạy,ổn định.là phương châm số 2-1:D

Ntv_79

Một số phần mềm vốn dĩ dùng chung được còn một số riêng cho sym3 thì mình nghĩ không dùng được đâu! Test chi cho mệt.

Phải nói a e 5k8 vui ghê. Làm mình cũng cứ muốn xem a e thảo luận. Vừa làm vừa xem nãy giờ flash nhầm mấy phát rồi! Không biết cái bản ngon đâu rồi nữa. Hic..

khoa1989

Một số phần mềm vốn dĩ dùng chung được còn một số riêng cho sym3 thì mình nghĩ không dùng được đâu! Test chi cho mệt.

đúng vậy,nếu dùng được hết thì ai mua sym^3 chứ nhỉ.nhưng các bác thử sem có cái j hay hay mà mod được vào thì làm cho anh em một bản

Phải nói a e 5k8 vui ghê. Làm mình cũng cứ muốn xem a e thảo luận. Vừa làm vừa xem nãy giờ flash nhầm mấy phát rồi! Không biết cái bản ngon đâu rồi nữa. Hic..
thế chưa die phone ah đại ca:D

Ntv_79

đúng vậy,nếu dùng được hết thì ai mua sym^3 chứ nhỉ.nhưng các bác thử sem có cái j hay hay mà mod được vào thì làm cho anh em một bản

thế chưa die phone ah đại ca:D

Mấy giờ rồi mà flash còn sợ die phone, nhầm phải mấy cái bản lỗi. Bản ngon giờ chẳng biết bản nào nữa. Nhiều quá mà đổi tên chắc nhầm lẫn rồi!:D

khoa1989

Mấy giờ rồi mà flash còn sợ die phone, nhầm phải mấy cái bản lỗi. Bản ngon giờ chẳng biết bản nào nữa. Nhiều quá mà đổi tên chắc nhầm lẫn rồi!:D

thế tập chung vào chuyên môn đi.không lại dâu ông nọ cắm cằm bà kia đấy=))

Khoaaaa

Active Member

nếu có bản cfw của c6 vượt trội hơn hằn luôn 97 fun thì bác củng nên đăng kí 1 bản đi ạ.vui lắm đấy.mà bác tìm thấy bản ngon chưa

ohannguyent

theo mình biết thì sym^3 có 3home, cái này theo mình chỉ là bản mod từ c6 mà thôi.

khoa1989

nếu có bản cfw của c6 vượt trội hơn hằn luôn 97 fun thì bác củng nên đăng kí 1 bản đi ạ.vui lắm đấy.mà bác tìm thấy bản ngon chưa[/QUO

nói chung là c6 thì khó ăn đựơc n97 lắm bạn ạ.bây giờ là thời kỳ fix lỗi cho c6 là hợp lý nhất chuứ cứ thêm nhiều thứ qua không khéo lại tèn tèn

Ntv_79

nếu có bản cfw của c6 vượt trội hơn hằn luôn 97 fun thì bác củng nên đăng kí 1 bản đi ạ.vui lắm đấy.mà bác tìm thấy bản ngon chưa

Tất nhiên rồi! Có gì mới là phải cập nhật chứ sao để 5k8 qua mặt được. :DMáy hết pin rồi, phải sạc lấy 1, 2 vạch rồi làm tiếp.... Hôm qua ngon rồi, cài hơn trăm phần mềm rồi, tối nay thấy a e sôi nổi cũng nổi hứng mix lại cái hiệu ứng tí. Thế là nhầm... Suốt ngày flash với cài phần mềm thế này cũng mệt rồi. Pin nào chịu nổi.... Đã bắt đầu thưa khách!

khoa1989

Tất nhiên rồi! Có gì mới là phải cập nhật chứ sao để 5k8 qua mặt được. :DMáy hết pin rồi, phải sạc lấy 1, 2 vạch rồi làm tiếp.... Hôm qua ngon rồi, cài hơn trăm phần mềm rồi, tối nay thấy a e sôi nổi cũng nổi hứng mix lại cái hiệu ứng tí. Thế là nhầm... Suốt ngày flash với cài phần mềm thế này cũng mệt rồi. Pin nào chịu nổi.... Đã bắt đầu thưa khách!

người còn chết chứ nói j dến máy=)) ah cho mình hói cái memcheck cài thế nào vậy.sao giải nén ra toàn cái linh tinh ah

Ntv_79

người còn chết chứ nói j dến máy=)) ah cho mình hói cái memcheck cài thế nào vậy.sao giải nén ra toàn cái linh tinh ah

Quăng vào rof2 mà flash! File cài đây nè!

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Topic dc đưa lên đầu trang chú ý.hơn 10 trang trong vài tiếng.chử ^3 hấp dẩn kinh thật.thế mà thế giới bảo sym đã già

bomnhim1410

Tối ngồi check thấy 1 lỗi là khi cài đặt nhạc chuông nó ko load toàn bộ các file nhạc! mà nó chỉ đọc trong mục sound clip và chỉ đọc đuôi Mp3! ko hiểu lý do làm sao? bác nào bờ rồ chỉ giáo vụ này?

viethan2

kiểu này phải vác thêm một em 5530 nửa về để test wá... Lạy chúa, cuộc sống sao còn nhiều cám dỗ thía... Cảm ơn bác namtran nhìu hen

vutaikt

bản c6 này dùng qua đêm từ 3 vạch pin chế độ ofline ko làm gì cả đèn màn hinh 25%.sáng dậy vô mục nhắn tin. vừa gõ đc chữ cái thì báo
hết pin sạc lại..
h00h0h0 quay về bản N97 mini của bĩnh dùng oke hơn cũng để qua đêm nhue vậy mà sáng mất co 1 vạch thui