• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 - Mod Giao Diện Sym^ 3 Cho Nokia 5800 & 5530

kinedrack

bản này vẫn còn có lỗi. Ko như bản N97mini của mathanh. Mình vừa test thử camera vẫn còn lỗi như CFW C6( camera hiện đang sử dụng)

Ntv_79

Symbian thật mà:))ntv à đổi N97 lấy 5800 cho mình đi!

Mình đã có bản CFW#7 cho N97 đang test chuẩn bị cho ra. Nếu 5k8 mà có bất kỳ cái gì hơn được N97 thì mình đổi liền cho bạn!!!>:) (Không tính phần cứng 32G chụp ảnh 5 chấm...)

nam_tran2701

bản này vẫn còn có lỗi. Ko như bản N97mini của mathanh. Mình vừa test thử camera vẫn còn lỗi như CFW C6( camera hiện đang sử dụng)

mình mời test trên 5530, camera hoạt động tốt không lỗi gì cả, troly camera bạn hoạt động ok chứ??

mrquyen1993

Show bản của mình mod lại này , bàn phím full tiếng việt chỉ còn E-V
hình ảnh đây nè

mathanh

ghi là CFW ^ 3 Symbian ý nói là theme mặc định là theme của CFW ^ 3 Symbian, kểu menu này muốn mình làm cho các bạn chơi dễ mà, làm trên mini nha

nam_tran2701

bản nào cũng được mà.vấn đề bây giờ là làm sao nhé:(t được tiếng việt vào là ok

up cho anh em test thử đi bạn

Tiếng việt nay mai thôi bạn ah, mình nghĩ sẽ fix được. Cái chính là ở 5530 và 5800 có xuất hiện những vấn đề khác nhau trong FW này không, mr quyen sử dụng 5800 ah

mathanh

bản nào cũng được mà.vấn đề bây giờ là làm sao nhé:(t được tiếng việt vào là ok

up cho anh em test thử đi bạn

bạn cũng cật khổ sửa lại tên các thư mục menu bằng tay quá ha=))

bomnhim1410

Cái này mod thêm tắt các ứng dựng chạy nền! Mod lại icon cho nó bé đi chút nhìn to quá! Đại loại bản này ok thật! nhanh mượt mà nghe nhạc chuẩn! đúng hàng ngoại =))

mrquyen1993

uh mình dùng 5800 RM365 cái này vẫn còn ngôn ngữ ở menu cái này phải can thiệp trực tiếp vào file Menumatrix nhưng mình không biết sử chắc phải bảo bác NTV quá

nam_tran2701

mình nghĩ lỗi này bác giang fix được, mình cũng không quan trọng tiếng việt lắm, có thì tốt không xài tiếng anh cũng ok!!!!