• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v20.0.024 By manhtu

YinYang

Active Member
a ơi, bản này e cài tpod bị lỗi. e thử với nhiều bản tpod rôi nhưng k đc. bị lỗi ds ạ. a xem giúp e:(

manhtu

a ơi, bản này e cài tpod bị lỗi. e thử với nhiều bản tpod rôi nhưng k đc. bị lỗi ds ạ. a xem giúp e:(

bạn kiểm tra lại nhé
mình vừa cài thử bản 4.4 beta vẫn sử dụng ok

namnek123

thanks bác manhtu cài nào. Mình khoe mấy đứa có ổ C 114mb mà bọn nó mắt tròn xoe kô nói đc j lun. thanks bác nhìu =D>

andy_wong

nhưng tại sao chỉ để chế độ ovi suite mà không đễ chế độ USB khi cắm cáp vào nhĩ ? chẵn lẽ mỗi lần copy dữ liệu phải tháo nắp ra ??????

mà anh em sài c5-03 cũng biết là cái nắp lưng của nó tháo nhiều sẽ ộp ẹp.

andy_wong

nhưng tại sao chỉ để chế độ ovi suite mà không đễ chế độ USB khi cắm cáp vào nhĩ ? chẵn lẽ mỗi lần copy dữ liệu phải tháo nắp ra ??????

wangsang1104

bạn vào cài đặt mà chỉnh phần quản lý kết nối ấy

namnek123

- Quét nhạc ở E:\Sounds\ và E:\Music\
- Gallery không quét thư mục mình muốn

Bác ơi cho mình hỏi tí , trong bộ sưu tập của máy thì không hiện lên hình nữa . vậy là sao

keijyken

C5-03 có sự cố

Mình làm hoài mà ko đc .Ai có thể flash hộ mình ko.Mình gà mơi mua nên ko rành :D

Chỉ hộ mình sai ở chổ nào với

Chỉnh sửa cuối:

manhtu

Bạn kiểm tra lại xem đã copy bộ fw đúng đường dẫn chưa.
Chọn kết nối No connection chứ kô phải Usb như hình.
Chọn chế độ Dead phone rồi mới flash.
Làm theo hướng dẫn ở bảng nhỏ hiện lên.
Chúc bạn thành công!

keijyken

thks mình làm đc rùi mà sao manhtu ko là cái mở khóa từ trái qua phải .Nếu có thêm tiếng hoa nữa thì hay biết mấy

wangsang1104

tiếng hoa thì bạn đổi font khác trên diễn đàn lưu ý nếu dụng fontrouter có thể k dùngi đc 1 số ứng dụng qt

namnek123

Bác ơi cho mình hỏi tí , trong bộ sưu tập của máy thì không hiện lên hình nữa . vậy là sao