• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v20.0.024 By manhtu

mattroiden27

.trời thế icon mặc định mớii mua của nó là anna thỳ sao hả bác.thăng bạn em nó chưa hề cái một thêm anna vào máy nó.vs cả cách dùng,giao diện mở khoá vs fw của nó khác thỳ sao.em ko nhớ rõ nữa nhưng hình như phiên bản của nó là 12.... gì gì đó nữa.để thứ 2 chắc là có hình up lên thoy mà
Bạn ơi,bạn thử hỏi thông tin luôn từ người bạn đó của bạn đi xem nào,gọi điện hay nhắn tin ấy. Hồi hộp quá :D Đâu cần phải đợi thứ 2 chứ,hoặc nhờ bạn ấy chụp ảnh rooif gửi đi

trilonelynb

Bạn ơi,bạn thử hỏi thông tin luôn từ người bạn đó của bạn đi xem nào,gọi điện hay nhắn tin ấy. Hồi hộp quá :D Đâu cần phải đợi thứ 2 chứ,hoặc nhờ bạn ấy chụp ảnh rooif gửi đi
Tình hình là mình đã nhắn tin hỏi bạn mình và đc bít thông số của em nó như sau:
phiên bản phần mềm:v12.0.023
Phiên bản tuỳ chỉnh :12.0.023.c01.01
loại:RM-697

ae thông cảm bi h mình ko mượn đc máy để up ảnh. hôm sau mình sẽ úp cho ae coi

hieucia

cho mình hỏi ,khi 4mat thẻ nhớ thì mấy file hệ thống như data, patches, private, resousce, sys, system có còn nữa không? nếu mất thì làm sao lấy lại đc ?
và mình cài cái phoenix 11 xong mà khi lúc chạy thì nó không lên,nó báo lỗi như thế này

mattroiden27

Tình hình là mình đã nhắn tin hỏi bạn mình và đc bít thông số của em nó như sau:
phiên bản phần mềm:v12.0.023
Phiên bản tuỳ chỉnh :12.0.023.c01.01
loại:RM-697

ae thông cảm bi h mình ko mượn đc máy để up ảnh. hôm sau mình sẽ úp cho ae coi
thanks,hĩ không lẽ fw cũ hơn lại lên anna. Hôm qua thấy v22 của n8 lên anna trong khi v24 lại ko được. bacs nào có điều kiện thử xem có được ko đi.hj

trilonelynb

thanks,hĩ không lẽ fw cũ hơn lại lên anna. Hôm qua thấy v22 của n8 lên anna trong khi v24 lại ko được. bacs nào có điều kiện thử xem có được ko đi.hj
theo mình biết thì các dòng smartphone mới mua sau này nokia sẽ úp sẵn sym anna.còn việc các bạn khác ko có fw anna vì viêc nâng cáp anna chỉ bắt đầu vào cuối tháng 8 nên bi h kt phiên bản sẽ ko thấy fw mới.

Luu_Tan_Vu

theo mình biết thì các dòng smartphone mới mua sau này nokia sẽ úp sẵn sym anna.còn việc các bạn khác ko có fw anna vì viêc nâng cáp anna chỉ bắt đầu vào cuối tháng 8 nên bi h kt phiên bản sẽ ko thấy fw mới.
chỉ có s3 mới lên anna v5 k có

mattroiden27

ĐÚng rồi đấy mình cũng nghe thông tin là c6-00,c5-03,n97 mini,5800 là được nâng cấo lên anna mà. không lẽ là sai ư.

manhtu

Theo Nokia Conversations, những cải tiến được thực hiện trên Symbian Anna cũng sẽ được đưa vào các điện thoại có nền tảng cũ hơn. Trong đó bao gồm Symbian 3.2 trên các thiết bị như E72 và Symbian 5.0 như 5800 XpressMusic.

Đâu có đề cập được lên Anna

wangsang1104

chắc bạn kia có gì nhầm lẫn chứ v12 và có chẳng lẽ v20 k có mà sao cái navifirm vào k đc nhỉ báo lỗi gì đó

viettin76

Member
bên diễn đàn Ý ẹ có nói đầu tháng 7 máy C5-03 có chạy thử dòng anna symbian, thử nghiệm là duyệt trình web v7... Anna symbian, nếu thành công thì C5-03 đứng đầu bản anh 5 đấy, vì cảm ứng hơn hẳn mấy anh 5 kia

trilonelynb

Hix.sorry ae chiều nay mình đã test kĩ lại con c5-03.nó vẫn là s60v5.thằng bạn mình nó cài theme full anna đã thế lại còn cho vào ổ C nên e nhầm cứ tưởng là thêm mặc định.đã thế nó còn kiếm đâu ra cái swype y hệt sym anna làm mình cứ tưởng thật.nhưng mà công nhận c5-003 dùng hơi khác so với v5 nên lúc đàu mình cũng ko để ý test nhiều. chiều nay để ý tìm hiểu rõ mới bít.buồn thê thảm......:(:)(:)((