• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v20.0.024 By manhtu

namnek123

Bác ơi cho mình hỏi tí , trong bộ sưu tập của máy thì không hiện lên hình nữa . vậy là sao hĩhix :((

keijyken

uhm mình muốn có thêm tiếng hoa kiểu gõ tiếng hoa nữa.Cái mở khoá cho từ trái qua fai dc ko manhtu

manhtu

Bác ơi cho mình hỏi tí , trong bộ sưu tập của máy thì không hiện lên hình nữa . vậy là sao hĩhix :((
bạn quay lại những trang trc mình có liệt kê những thư mục Gallery sẽ kô quét ảnh
máy của mình vẫn hoạt động bình thường

uhm mình muốn có thêm tiếng hoa kiểu gõ tiếng hoa nữa.Cái mở khoá cho từ trái qua fai dc ko manhtu
do toàn người vn nên ít người dùng tiếng trung

namnek123

thanhks bác. Àh tiện thể bác xem lại phần ghi âm cái. máy mình cứ ghi âm là khởi động lại liền. thử 4 5 lần đều bị zậy

manhtu

thanhks bác. Àh tiện thể bác xem lại phần ghi âm cái. máy mình cứ ghi âm là khởi động lại liền. thử 4 5 lần đều bị zậy
chắc do mình đặt giá trị sai nên ghi âm chất lượng Cao bị lỗi
các bạn chỉnh lại chất lượng ghi âm là Chuẩn thì sẽ không bị lỗi nữa

Binkutebin

Nếu như có bản mod giống c6 thì hay quá! Với giao diện chuẩn c5-03 nhìn lâu cũng thấy chán!
Mới vừa vào topic [ Đứa con lai 5530 mod c6 ] nhìn phát nghiền luôn! ^^

thangku1989

tuy không có gì mới mẻ nhiều nhưng cũng thank bạn vì đã đóng góp cho anh em C5 03
Mong sớm có phiên bản mới ra mắt
Tiện thể bạn up luôn mấy tấm hình về FW nữa đí chứ được có 2 cái hình thôi à

manhtu

Nếu như có bản mod giống c6 thì hay quá! Với giao diện chuẩn c5-03 nhìn lâu cũng thấy chán!
Mới vừa vào topic [ Đứa con lai 5530 mod c6 ] nhìn phát nghiền luôn! ^^
C6 và những máy 5xxx CPU đều là 434Mhz, còn C5-03 thì là 600Mhz(một số trang là 450Mhz)
mình nghĩ do khác nhau về CPU nên port từ C6 sang khó hơn

ok_never

C6 và những máy 5xxx CPU đều là 434Mhz, còn C5-03 thì là 600Mhz(một số trang là 450Mhz)
mình nghĩ do khác nhau về CPU nên port từ C6 sang khó hơn
Khó hơn nhưng độ khả thi ra sao bác?

keijyken

manhtu mình dùng Fw của bạn khi chụp hình thoát ra rất là chậm cho mình hỏi nguyên do là sao vậy.Khi nào có fw mới bạn có thể thêm tiếng Hoa nữa đc ko :D
cho mình hỏi thêm là xplore 1.53 của mình ko hiện ra các thư mục private mình đã check đầy đủ trong x-plore rùi(x-plore chưa crack) xin chỉ hộ mình cách nó hiện ra

manhtu

manhtu mình dùng Fw của bạn khi chụp hình thoát ra rất là chậm cho mình hỏi nguyên do là sao vậy.Khi nào có fw mới bạn có thể thêm tiếng Hoa nữa đc ko :D
cho mình hỏi thêm là xplore 1.53 của mình ko hiện ra các thư mục private mình đã check đầy đủ trong x-plore rùi(x-plore chưa crack) xin chỉ hộ mình cách nó hiện ra
có thể là do mình mod tăng chất lượng ảnh chụp nên khi thoát ra hơi chậm
còn Xplore bạn đã tick hết mà vẫn không hiện các thư mục hệ thống thì bạn xem lại là RomPatcher đã Apply cái patch Open4All chưa

Binkutebin

N97 có được không? ^^
Với bộ icon anna full thì quá tuyệt! Hi
Hình như c5-03 sẽ có bản cập nhật!

keijyken

có thể là do mình mod tăng chất lượng ảnh chụp nên khi thoát ra hơi chậm
còn Xplore bạn đã tick hết mà vẫn không hiện các thư mục hệ thống thì bạn xem lại là RomPatcher đã Apply cái patch Open4All chưa
thanks bạn đã đc rùi .Tiện đây cho mình hỏi có soft nào nghe nhạc trực tuyến trên mạng ko mình tìm hoài mà ko thấy

wangsang1104

thanks bạn đã đc rùi .Tiện đây cho mình hỏi có soft nào nghe nhạc trực tuyến trên mạng ko mình tìm hoài mà ko thấy

mp3.zing trên ovi store ấy nhưng nên cân nhắc vì xem trực tuyến rất tốn tiền