• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous v10 for 523x by NguyenDuyThanh (04/06/2011)

coc3k

Member
khi nao thi anh ra lo ban n97 zay anh. Ma cho em hoi ban n97 cua anh co the tu thay doi ban fim khi xoay man hinh khong anh.

abcdeftuan

sao bản này *#0000# thì vẫn là N97mini nhỉ. Sao bảo là C6-00 mừ... :D. (mặc dù không biết 2 e nó khác nhau cái j nhưng không giống như e nghĩ nên thắc mắc vậy) nếu dùng được hiệu ứng mở khóa có hình nền hay bong bóng thì tốt quá. :D
ai dạy mình làm giống cái này vs;;)

NguyenDuyThanh

file staticfuraes.dll của dt có xoá video call và cảm biến ánh sáng k?nếu có cảm biến ánh sáng thì khi giảm ánh ,mở khoá thì nó lại như chưa giảm đó cái này fix đc chưa bạn?

Bạn cần thì bung ra mà lấy file của mình.

barracuda

bản này rất tuyệt :D chờ xem pin ntn nữa là ok ,nhưng bộ icon anna này thiếu nhiều quá :| đến mấy cái icon opera cũng k có :| trông cứ lệch lệch

nicky205

icon trong máy thì full cả mà, chỉ có mấy phần mềm cái vào thì nó ko có icon anna :D nhưng mà như thế vẫn ngon rồi

J_Tuan

nhìn mấy cái chữ nhỏ nó nhòe nhòe là PTS rùi, hùi trước cũng thử mấy cái này nhưng thất bại hoàn toàn

mình thì thấy cái mở khóa này ko đẹp lắm ^^. Xóa nó khỏi FW rồi. Vì thấy N-Desk với Slide to Unlock có nhiều giao diện, tùy biến đẹp hơn nhiều. :)

minhtuanhttm

Socloc20 ơi !
Cho mình hỏi bạn còn bản Photon C6-03 tiếng việt ko, mình định dùng tạm chờ bản N97mini của DT :D:D

barracuda

cái bàn phím qwerty ngang nhỏ quá bác ạ :| bác duythanh có bàn phím qwerty cũ ,cho mình với

J_Tuan

Duy Thanh cho mình hỏi, xóa phần Hội Thoại trong mục Tin nhắn thì bung FW ra xóa chỗ nào nhỉ? TKS

sangitpro

làm sao để bỏ cái này đây mấy brồ : - X7 LITE icon đẹp mắt đc tích hợp. (xem screenshot) (credit:binh24)
tức là đưa về icon N8 á. Bro nào giúp em với?

ko có Brồ nào giúp em hết vậy nè? :((

nhoxjnhzai

ko có Brồ nào giúp em hết vậy nè? :((
icon chủ yếu nằm ở apps copy đè icon n8 vào là đc.bạn dùng bản này thử test xem hộ mìk vì mình dùng mạg trả sau nên ngại download bạn bung ra upload hộ mik file staticsfuraes.dll với!

anhyeuemha115

@ALL: Tối nay hoặc mai ra bản N97 v1 xem sao :D : ko cá nhân hóa.[/QUOTE]
đang ngóng bản của bác sáng giờ nè :D!1 up đi bác ơi