• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous v10 for 523x by NguyenDuyThanh (04/06/2011)

thanhtoan2010

Mình muốn thu hẹp menu về mặc định ( có thời gian) để hợp với theme gỗ của ntv_79 thì làm ntn mọi người.:(:(

Chỉnh sửa cuối:

socloc20

Mình muốn thu hẹp menu về mặc định ( có thời gian) để hợp với theme gỗ của ntv_79 thì làm ntn mọi người.:(:(
mình nhớ menu 3x4 có thời gian mà, nêu ko có thì bỏ cái mod mở rộng menu ra mà flash lại xem :D

M4_Vu0ng_001

DT cho hỏi nếu muốn thay icon của theme kia bằng icon của bản này thì phải làm thế nào,trừ icon của easy keylock(DT cho mình biết tên UID hay tên file của icon đấy trong bộ theme thì càng tốt)
cảm ơn DT nhiều....

M4_Vu0ng_001

nếu câu hỏi kia vớ vẩn quá thì DT hướng dẫn làm full icon anna của cái theme của bản trước được không???
mà không thay đổi nền với cái icon mở khóa cũ???

bom1973

em mún đổi full icon "mặc định" "ko theo theme" của bản anonymous 3\5 (n8) vào bản cfw cũng là "mặc định" "ko theo theme" này thì làm ntn vậy mấy pro ơi. help me

Chỉnh sửa cuối:

barracuda

Bạn tìm file 10283389.dll ở fw bản 03/05 cho vào chưa?

mình cho vào rồi ,bàn phím T9 thì bt nhưng cứ xoay ngang là bị mất 1 số phím :| mất luôn cả cái dấu tích V ,phím options để chuyển ngôn ngữ cũng ko hiện lên

abcdeftuan

mình cho vào rồi ,bàn phím T9 thì bt nhưng cứ xoay ngang là bị mất 1 số phím :| mất luôn cả cái dấu tích V ,phím options để chuyển ngôn ngữ cũng ko hiện lên

KHuyên bạn lên dùng spywe sẽ giải quyết hết vấn đề về bàn phím=D>

Jay_Chou

Active Member
DT hay bạn nào có theme này cho mình với nhé. theme anna trong bản swype ấy mà.