• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous v10 for 523x by NguyenDuyThanh (04/06/2011)

huybehp

bn ơi lần sau làm thêm bản menu 4x4 big icon nữa nhé
bản 3x4 nếu đổi thành 4x4 nhìn icon bé tẹo chán lắm

hungcck1oto

DuyThanh oi mình ko biết cook theme pack anna của binh24 vào bản của bạn.Bạn có thể cho mình link bài hướng dẫn đó được ko. Hoặc bạn làm 1 bản này nhưng là anna của bing24 ấy, nghe nói C6 full icon.

nghiacbg

Sao mỗi lần tắt máy rồi bật lại là nó phải cài lại ngày giờ nhỉ, mấy bản trc có vậy đâu :(

NguyenDuyThanh

DuyThanh oi mình ko biết cook theme pack anna của binh24 vào bản của bạn.Bạn có thể cho mình link bài hướng dẫn đó được ko. Hoặc bạn làm 1 bản này nhưng là anna của bing24 ấy, nghe nói C6 full icon.
Icon Anna rồi đấy còn gì.

Sao mỗi lần tắt máy rồi bật lại là nó phải cài lại ngày giờ nhỉ, mấy bản trc có vậy đâu :(
Ko có chuyện ý đâu, mình tắt bật máy ngày bao lần ko sao hết. Đến đt 1202 cũng ko như vậy đâu :p

Sao chưa thấy DT up bản c6 và n97 nhỉ

C6 up rồi còn gì. N97 chưa hoàn thiện.

sangitpro

làm sao để bỏ cái này đây mấy brồ : - X7 LITE icon đẹp mắt đc tích hợp. (xem screenshot) (credit:binh24)
tức là đưa về icon N8 á. Bro nào giúp em với?

tc89

Mọi ng cho m hỏi bản này với bản 03/05 của DT thì bản nào pin dùng lâu hơn vậy? Bản này pin đc mấy ngày ạh? Đang dùng bản 03/05 pin đc gần 2 ngày. K biết bản này pin có tốt k ạh?

M4_Vu0ng_001

Mọi ng cho m hỏi bản này với bản 03/05 của DT thì bản nào pin dùng lâu hơn vậy? Bản này pin đc mấy ngày ạh? Đang dùng bản 03/05 pin đc gần 2 ngày. K biết bản này pin có tốt k ạh?
bản này pin trâu hơn,đẹp hơn (theme anna full),trông sang trọng hơn,có gì đấy phong cách hơn với phông nền đen xám
p/s:
bản này gần như hoàn thiện,nhưng vẫn còn 1 số lỗi,nếu khắc phục được thì......
1:bản swype cho 5230 nhắn tin chữ viết tay không được
2:số khi vào chỉnh đồng hồ chỉ óng ánh 1 bên (số chỉ phút),nếu óng ánh hết toàn bộ thì tuyệt)
3:lỗi camera vẫn còn,với lại chất lượng camera có vẻ như ko bằng FW gốc thì phải....
mới chỉ có thế..........
cảm ơn DT về bản CFW này.....

darkangel762

cho mình hỏi muốn chỉnh các nút xóa, <, >, ok và dãy phía trên nhỏ lại như hình thì chỉnh ở file nào:

nhoxjnhzai

Các bạn dùng bản này cho hỏi nó đã fix được đèn nền chưa?
@drakangel cái này phải sang daily mà hỏi chứ pdaviet chưa chắc bro nào sửa được :d

NguyenDuyThanh

Các bạn dùng bản này cho hỏi nó đã fix được đèn nền chưa?
@drakangel cái này phải sang daily mà hỏi chứ pdaviet chưa chắc bro nào sửa được :d
Đèn nền có lỗi gì vậy bạn?

@ALL: Các bạn thích N97mn dùng bàn phím gì? S^3 hay mặc định. Để mình còn làm.

nhoxjnhzai

Đèn nền có lỗi gì vậy bạn?

@ALL: Các bạn thích N97mn dùng bàn phím gì? S^3 hay mặc định. Để mình còn làm.

file staticfuraes.dll của dt có xoá video call và cảm biến ánh sáng k?nếu có cảm biến ánh sáng thì khi giảm ánh ,mở khoá thì nó lại như chưa giảm đó cái này fix đc chưa bạn?

topzjn

Khi xoay ngang màn hình nền vào bàn phím bấn số và tìm danh bạ nó không chuyển thành màn hình ngang mà vẫn thẳng... :D