• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous v10 for 523x by NguyenDuyThanh (04/06/2011)

NguyenDuyThanh

Bản n97mini có gì mới ko Duy Thanh, bật mí xíu đi

Bản N97mini mình làm chủ yếu do yêu cầu từ mọi người. Định làm 1 bản full mod, ko cá nhân hóa để cho ai thích cook thêm gì thì tự cook thôi.

Sky_1011

Cho mình hỏi sao cái Swipe to unlock chỉ sài được lúc hack xong còn sau nay không mở theo kiểu này được nữa,bản 03/05 cũng vậy

NguyenDuyThanh

Cho mình hỏi sao cái Swipe to unlock chỉ sài được lúc hack xong còn sau nay không mở theo kiểu này được nữa,bản 03/05 cũng vậy

Swipe to unlock xung đột với handy taskmanager & jbak taskmanager đó, bạn ko cài hai cái đó là ok

Jay_Chou

Active Member
DT ơi bạn cho mình link của theme meamo swipe to unlock 5233 với ==" sao bản tap to unlock theme meamo của nó màu xanh nước biển =="

quyrombinhduong

Làm sao đc thế này mấy bác?

topzjn

Mình đâu bảo hôm nay đâu, bảo cuối tuần này (hoặc đầu tuần sau) mà. Xong gần hết rồi, đang dùng test những bước cuối cùng xem còn sai sót gì ko. Xong còn phải upload, chụp screenshot, viết bài nữa chứ :D

@ALL: Vừa tiện thể update luôn bản C6 lai này lên v10.5 với icon Anna mới.

Thank Bạn, :D

Jay_Chou

Active Member
Mình ko hiểu ý bạn lắm. Cùng là 1 theme thôi mà.

không. theme của swipe to unlock nó đẹp hơn. nó màu đen hay xám ấy ==" còn của bản tap to unlock lại là màu xanh nước biển. theme đó ở đâu bạn cho mình link được không vậy ? theme mặc định của swipe to unlock 5233 nhé. :) thanks.

Chỉnh sửa cuối:

darkangel762

đổi từ tap to unlock qua Swype to unlock chỉ cần cóp đè file PopupClock.exe phải không DT

NguyenDuyThanh

không. theme của swipe to unlock nó đẹp hơn. nó màu đen hay xám ấy ==" còn của bản tap to unlock lại là màu xanh nước biển. theme đó ở đâu bạn cho mình link được không vậy ?

Cùng 1 theme thôi bạn ạ. Bạn kiểm tra lại mà xem.

đổi từ tap to unlock qua Swype to unlock chỉ cần cóp đè file PopupClock.exe phải không DT

Bạn cứ download mà flash luôn cho nhanh.

tranconghd89

Mình đâu bảo hôm nay đâu, bảo cuối tuần này (hoặc đầu tuần sau) mà. Xong gần hết rồi, đang dùng test những bước cuối cùng xem còn sai sót gì ko. Xong còn phải upload, chụp screenshot, viết bài nữa chứ :D

@ALL: Vừa tiện thể update luôn bản C6 lai này lên v10.5 với icon Anna mới.

vậy là mai có n97 rồi. hihi.giờ test luôn bản v10.5 thanks bạn nhiều nhiều

Chỉnh sửa cuối:

nxhoang90

NDT cho mình xin 1 số mod trong này nhé :
+ Icon phím Dialer
+ Bàn phím Tin nhắn Sym^3

Tks trước

Jay_Chou

Active Member
không phải mà. @@

theme của tap to unlock là cái màu này.

không phải cái màu xám trước. của swipe ấy bạn.

minhtuanhttm

Đợi mãi cũng sắp được dùng CFW N97 Mini của DT rồi :D:D. Dùng tạm bản của Vurain84 trước :D:D

tuan291188

Mặc định của Nokia là 12345 hay 123456 cũng chả nhớ nữa. (tại vì mình đổi rồi nên lâu lắm chưa dùng mk mặc định).
Mã khóa nếu bạn đã thay đổi từ firmware trước thì firmware mới vẫn giữ mã khóa cũ nữa đó. Bạn thử với mã khóa cũ của bạn xem.
Có bác nào bị như mình kô ( code của máy sau khi flash không phải là 12345...mã khoá cũ cũng kô dc) giúp mình với...

longbs

DT à, cái bật đèn phím cứng vẫn xung đột với swipe to unlock. màn hình mở khóa nó vẫn ko xoay. với lại mình thích cái theme ana trước đó hơn, thêm này nhìn ko pro lắm :(

socloc20

cái bộ anna icon mới này có đầy đủ icon chưa nhỉ, xài mấy cái icon anna kia thiếu tùm lum, cái free isms cũng ko có