• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous v10 for 523x by NguyenDuyThanh (04/06/2011)

d9841642

các bạn có bít làm ntn để có lời bài hát k.hic.huhuhu.mình mò mãi mà k đc.

zerolove77

DT ơi 5233 đang Flash khoảng 50% thì cúp điện máy tự khởi động lại thì hiện lên cái đồng hồ đếm ngược 35:59:59 nghĩa là đếm ngược 3 ngày. ko tắt máy dc tháo pin ra gắn pin vào thì tự mở máy và tiép tục đếm ngược....hjc nhìn giống bom hẹn giờ quá...liệu nó đếm xong nó có nổ ko?
Thời gian cấp bách bro nào giúp với...........

Đọc cái này của anh bạn vui thiệt.. hjhjhjhjhj

sillyboy2709

các bạn có bít làm ntn để có lời bài hát k.hic.huhuhu.mình mò mãi mà k đc.

Lời bài hát như thế nào. Nếu là lời bài hát để hiện thị trong TTpod thì bạn phaỉ down lời bài hát có định dạng là .lrc. Dùng minilyrics. Còn nếu là để hiện thị trong muíc player thì ở WMP( PC)-> library-> chon bai hat -> chuot phai -> advance tag... gi do-> chuyen sang lyrics-> add. Sau đó copy lời bài hát vào đấy.
( chú ý là phải chỉnh tgian cho máy đúng thì mới được)

longbs

DT ơi 5233 đang Flash khoảng 50% thì cúp điện máy tự khởi động lại thì hiện lên cái đồng hồ đếm ngược 35:59:59 nghĩa là đếm ngược 3 ngày. ko tắt máy dc tháo pin ra gắn pin vào thì tự mở máy và tiép tục đếm ngược....hjc nhìn giống bom hẹn giờ quá...liệu nó đếm xong nó có nổ ko?
Thời gian cấp bách bro nào giúp với...........

bạn cứ để đó. 3 ngày sau xem xảy ra điều gì :D. tò mò ghê há

topzjn

Nhắn tin kiểu mới khó "XÓA" khi viết sai. Nó được xếp ở dưới cùng nên khó bấm với hay vướng vào dấu "?". Sửa đc không nhỉ các PRO :))

akhoa9955

mình thấy pàn phím gốc là dễ bấm nhất, phím to, sym^3 đc cái là dễ nhìn, màn hiển thị rộng, thay vào đó nút bấm lại nhỏ đi...... => đang xài bàn phím cổ điển :))

d9841642

Lời bài hát như thế nào. Nếu là lời bài hát để hiện thị trong TTpod thì bạn phaỉ down lời bài hát có định dạng là .lrc. Dùng minilyrics. Còn nếu là để hiện thị trong muíc player thì ở WMP( PC)-> library-> chon bai hat -> chuot phai -> advance tag... gi do-> chuyen sang lyrics-> add. Sau đó copy lời bài hát vào đấy.
( chú ý là phải chỉnh tgian cho máy đúng thì mới được)

bạn ơi nhg mình dùng cái WMP 12 cơ

NguyenDuyThanh

không biết bao giờ DT cho ra bản N97mn nhỉ, mong chờ quá.hjxhjx

Mình định ra bản đơn giản, ko cá nhân hóa cho các bạn có thể tự cook thêm nếu muốn. Thực ra làm thì nhanh nhưng dạo này hè lười quá, toàn ăn chơi nhảy múa :(

anhphu18

Mình định ra bản đơn giản, ko cá nhân hóa cho các bạn có thể tự cook thêm nếu muốn. Thực ra làm thì nhanh nhưng dạo này hè lười quá, toàn ăn chơi nhảy múa :(

hãy vì cộng đồng 523x. mọi người đang chờ cậu :d

mjnha9

có bạn nào biet giúp mình cáh xóa logo khởi động "nokia ovi " không
thanks

hongminh004

bạn tạo một ảnh khởi động tên là khoidong.gif rồi copy vào e:/NDT rồi khởi động lại máy là đc

Chỉnh sửa cuối:

mjnha9

bạn tạo một ảnh khởi động tên là khoidong.gif rồi copy vào e:/NDT rồi khởi động lại máy là đc
mình làm rồi nhưng chỉ thêm vào chứ không xóa dc cai goc nên khởi dông rất rươm rà
ai co cách nao khác k giúp với
thanks

nicky205

ai hướng dẫn xóa cái swipe unlock thành tap unlock với, chờ mãi mà chưa thấy DT post bản đó lên :D

topzjn

sao bản này *#0000# thì vẫn là N97mini nhỉ. Sao bảo là C6-00 mừ... :D. (mặc dù không biết 2 e nó khác nhau cái j nhưng không giống như e nghĩ nên thắc mắc vậy) nếu dùng được hiệu ứng mở khóa có hình nền hay bong bóng thì tốt quá. :D

hoangphonghd

Thu nhỏ thanh Option - Back (dãy phím bên tay phải) ở chế độ màn hình ngang giúp mở rộng khu vực hiển thị. (credit: dan-av)

Khi xoay ngang màn hình thì icon vẫn nhỏ ko to lên tí nào lên cái mod này mình nghĩ ko cần thiết cho lắm.

hoangphonghd

Cá nhân hóa là ntn? có ai có thể nói cho mình bik với đc ko :D

Cá nhân hóa là bạn thêm vào đó những cái riêng của bạn đó, VD như profile mặc định là bình thường --> Bạn sửa thành Anonymous :D