• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x - Sự kết hợp giữa N97 mini, C6 và Sym^3 (03/05 MB)

Bạn thấy firmware của mình thế nào :D

• Total voters
    162
Status
Không mở trả lời sau này.

socloc20

cho mình hỏi nếu muốn flash bản khác thì mình có thể sử dụng file core này của DuyThanh không nhỉ??
chị này vào đây toàn bàn lùi, chả tiến tới gì cả, có vẻ như lo sợ CFW lỗi hay sao ý=))
Tùy trường hợp là core c6 hay core n97 mà down chị nhá

akhoa9955

biết là thế. nhưng tìm được video hay thì đâu phải dễ. :D thấy pé này dễ xương nên share cho mọi người coi chơi cho sống thọ thê, thôi :))

lập 1 topic riêng cho mấy em dễ thương đi pác :)) tiêu đề là hội mê gái :)) :))

huutran77

chị này vào đây toàn bàn lùi, chả tiến tới gì cả, có vẻ như lo sợ CFW lỗi hay sao ý=))
Tùy trường hợp là core c6 hay core n97 mà down chị nhá

Bạn tốt bụng cho mình hỏi thêm câu nữa nhé.ý mình là muốn flash về fw gốc âý.vậy thì cần tải file gì.mình biết trong diễn đàn có bài hd rồi nhưng nhiều quá k biết tìm ở đâu.thank bạn nhiều nhe.hihi

socloc20

Bạn tốt bụng cho mình hỏi thêm câu nữa nhé.ý mình là muốn flash về fw gốc âý.vậy thì cần tải file gì.mình biết trong diễn đàn có bài hd rồi nhưng nhiều quá k biết tìm ở đâu.thank bạn nhiều nhe.hihi
dùng navifirm, down fw từ 40.6.003 trở lên, down thấp là die phone đó, mà hình như mấy fw mới cho 5233 hay 5230 ko có tiếng việt thì thì phải, phải add vào

tc89

Mọi người trông chờ DT sắp có bản N97mn 100% đấy. DT thi xong rồi sao im lặng vậy? Mọi người đang chờ bạn kìa! hjhj;;)

Chỉnh sửa cuối:

minhthaohcm123

DT oi! mình sài 5230 sài máy bản DT cook thật tuy65t vời. tiếc là mình đã dổi em 5800 rôi. mà mình tìm mãi vẫn chưa thấy bản cook nào ưng ý. phải DT chuyển qua cook cho 5800 thì mình xin làm chuột bạch.:))

drnguyenluan

mình nhớ la Duythanh nói thứ năm thi xog rồi sẽ có full thời gian làm 1 bản n97 mini hoàn toàn mà.

nhaylau321

Cho hỏi là Flash có cần đánh dấu FActore Set, mình flash thì có đánh dấu mà sao trong hình của DT không thấy đánh dấu ( Ai có thể giải thích không, để lần sau Flash N97 mn :D

drnguyenluan

khi bạn đánh dấu vào phần đó thì khi jaf xong máy không tự khởi động lại đâu mà phải tháo pin ra rồi khở động lại mới được.

vậy khoảng bao lâu mới có vậy Duythanh?

nhaylau321

khi bạn đánh dấu vào phần đó thì khi jaf xong máy không tự khởi động lại đâu mà phải tháo pin ra rồi khở động lại mới được.

vậy khoảng bao lâu mới có vậy Duythanh?

Lúc Jaf mình tắt nguồn jaf xong thì máy hiện chọn ngôn ngữ, ngày giờ rồi xài ( không cần tháo pin

0908727527

Cho hỏi là Flash có cần đánh dấu FActore Set, mình flash thì có đánh dấu mà sao trong hình của DT không thấy đánh dấu ( Ai có thể giải thích không, để lần sau Flash N97 mn :D

Factory Set thì sau khi flash tự Format máy
K đánh dấu thì tự hiểu rồi nhé :)

Status
Không mở trả lời sau này.