• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x - Sự kết hợp giữa N97 mini, C6 và Sym^3 (03/05 MB)

Bạn thấy firmware của mình thế nào :D

• Total voters
    162
Status
Không mở trả lời sau này.

banhmj

lỗi này dt , download bằng trình mặc định khi nào cũng 99% là bị pause , mấy trang resume dc thj k sao, mấy trang k resume đc thì nhức oc vl

socloc20

lỗi này dt , download bằng trình mặc định khi nào cũng 99% là bị pause , mấy trang resume dc thj k sao, mấy trang k resume đc thì nhức oc vl
nhức óc vl là sao bạn:-?, mình down java bằng trình mặc định thấy bình thường mà, còn down phần mềm mình nghĩ bạn nên dùng Opera hay đặc biệt là UC 7.7 down rất nhanh ( mình xài 3G ), khi dùng GPRS thì cũng nhanh lắm bạn, nhưng down bằng GPRS nên dùng Opera vì nó có resume

i3oyduy17

các anh ơi cho em hỏi tí
nếu như ở trong bộ nhớ máy mà k có thư mục private, sys, system, resource
thì có sao k ạ
THAnk

Nhoxly00

các anh ơi cho em hỏi tí
nếu như ở trong bộ nhớ máy mà k có thư mục private, sys, system, resource
thì có sao k ạ
THAnk

nếu không có thì không sao cả. khi khởi động lại sẽ có lại một số trong các thư mục đó. các thư mục đó dùng để chứ các ứng dụng thôi bác àk. nếu mất đi thì mất hết ứng dụng đã cài trong thẻ nhớ...

i3oyduy17

nếu không có thì không sao cả. khi khởi động lại sẽ có lại một số trong các thư mục đó. các thư mục đó dùng để chứ các ứng dụng thôi bác àk. nếu mất đi thì mất hết ứng dụng đã cài trong thẻ nhớ...

thank bác nha em mới dùng lên k bít
ak mà sao của em vào web k nghe dk nhạc nhỉ
của pác có thế k
thank

Nhoxly00

thank bác nha em mới dùng lên k bít
ak mà sao của em vào web k nghe dk nhạc nhỉ
của pác có thế k
thank

ax. S60v5 không hỗ trợ flash nên không nghe nhạc onl được nhé bạn. nếu muốn nghe onl thì dùng trình duyệt Skyfire, nhưng hiện giờ Skyfire không sử dụng dc trên symbian nữa nhé bạn!

0908727527

ax. S60v5 không hỗ trợ flash nên không nghe nhạc onl được nhé bạn. nếu muốn nghe onl thì dùng trình duyệt Skyfire, nhưng hiện giờ Skyfire không sử dụng dc trên symbian nữa nhé bạn!

V5 nghe trang nhaccuatui.com được đó, với lại trang youtube.com

Nhoxly00

thế hả? em chỉ xem trên youtube. trên nhaccuatui thì chưa nghe nữa ><
em nghỉ đã nghe được thì phải hỗ trợ tất cả chứ ><

bente402

Xài mấy cáj này nghèo sớm.pc cho sứơg...AI THẤY DUYTHANH Ở ĐÂU KO,LÂU WÁ MÀ KO THẤY J VẬY NHỈ..NÔN NÓNG N97 WÁ

i3oyduy17

youtube thì em xem dk chứ ở nhaccuatui thi hok nghe dk
có anh nào như của em k
em vừa flash lại bản swipe to unlock xong
ram lúc đầu khởi động là 67m
khi tắt thông báo tin nhắn với cuộc gọi nhỡ

Chỉnh sửa cuối:

haichin

Tình hình là sau khi em Flash xong không tìm thấy mục chọn chế độ mạng song song/ chỉ GSM/ chỉ 3G ở đâu là sao nhỉ. Ai biết chỉ em với. Thks

nghiacbg

Tình hình là sau khi em Flash xong không tìm thấy mục chọn chế độ mạng song song/ chỉ GSM/ chỉ 3G ở đâu là sao nhỉ. Ai biết chỉ em với. Thks
B vào cài đặt/ cài đặt kết nối/mạng

haichin

Mọi thứ đều ngon, chỉ có điều cái hiệu ứng chuyển trang không được đẹp bằng hiệu ứng cũ của con 5230, bác nào có hiệu ứng cũ của em nó cho em xin với, cái mà khi vào menu nó như 2 cánh cửa trượt ra 2 bên ấy

nhaylau321

Mọi thứ đều ngon, chỉ có điều cái hiệu ứng chuyển trang không được đẹp bằng hiệu ứng cũ của con 5230, bác nào có hiệu ứng cũ của em nó cho em xin với, cái mà khi vào menu nó như 2 cánh cửa trượt ra 2 bên ấy

Cái đó nhẹ nhàng nhìn đẹp, Flash xong giờ mất rồi không biết ai còn post lên ae
N97mn đợi hqua tới giờ chưa có :D

huybehp

không biết có ai bị như mình không...?
mình chụp ảnh rồi xóa luôn nhưng khi vào phần hình ảnh thấy vẫn còn
xóa trong đấy thì ghi lỗi hệ thống
dùng x clear vs reset máy vẫn không mất
mình *#7370# pas 123456 mặc định thì bảo sai pass???
chụp toàn ảnh nóng giờ k xóa được ức chế quá~X(

Status
Không mở trả lời sau này.