• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x - Sự kết hợp giữa N97 mini, C6 và Sym^3 (03/05 MB)

Bạn thấy firmware của mình thế nào :D

• Total voters
    162
Status
Không mở trả lời sau này.

tranconghd89

thank bạn rất nhiều!!! Cái Accel Switch chỉ là tắt bật cảm biến thôi

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 24 minutes:

bạn gửi cho mình luôn kái link đc hem??? thank bạn trước

của bạn đây: mediafire.com/?8ge8w2s780z6tz0

NguyenDuyThanh

thank bạn rất nhiều!!! Cái Accel Switch chỉ là tắt bật cảm biến thôi

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 24 minutes:

bạn gửi cho mình luôn kái link đc hem??? thank bạn trước

Sr nhá mình đọc ko kĩ, lạ nhở, dùng phần mềm đó thì đc lợi gì khi màn hình lúc nào cũng xoay ngang kể cả khi cầm dọc O.O Luyện đọc chữ nghiêng à :D

rastar

Banned
ko hiểu sao Opera mini 6 hay văng wá, ko biết tại nó hay do fw
Opera mini lướt web hay out ra lắm. Sao bác không chuyển sang dùng UCweb 7.7 nhĩ, dạo này anh em trong PV hay dùng soft này để lướt web lắm.
P/s: Lúc trước mình không biết nên để cache của UCweb trong ổ C, lướt web châm rì, down web năng khiếp. Từ lúc chuyển cache sang ổ E đến giờ lướt web phải nói là nhẹ nhàng vi vu (mình ở gần biên giới và mình dùng vietnamobile)

socloc20

Opera mini lướt web hay out ra lắm. Sao bác không chuyển sang dùng UCweb 7.7 nhĩ, dạo này anh em trong PV hay dùng soft này để lướt web lắm.
P/s: Lúc trước mình không biết nên để cache của UCweb trong ổ C, lướt web châm rì, down web năng khiếp. Từ lúc chuyển cache sang ổ E đến giờ lướt web phải nói là nhẹ nhàng vi vu (mình ở gần biên giới và mình dùng vietnamobile)
từ hồi update qua bản anonymous này máy mình chưa bao giờ bị văng khỏi opera mini, bản cũ thì văng như cơm bữa, đang down được 30/32 mb nhạc nó dis ra tức mún quăng dt, nhưng lên bản này ko bị văng nữa =))
Cái ucweb chữ nó to quá, trình bày bố cục ko đẹp như opera mini, lại ko down được từ media fire nữa:(

noknowanyone

Sr nhá mình đọc ko kĩ, lạ nhở, dùng phần mềm đó thì đc lợi gì khi màn hình lúc nào cũng xoay ngang kể cả khi cầm dọc O.O Luyện đọc chữ nghiêng à :D

Nếu gán nó vào mediabar thì cũng tiện lắm, chứ bật cảm biến lên mà để điện thoại nghiêng không chuẩn nó cứ xoay loạn lên ~X(

socloc20

Duy Thanh có cái mod đổi phím gọi màu trắng trong bàn phím số thành cái biểu tượng khác được ko, cái đó mà thay đổi theo theme thì hay quá

nhoxjnhzai

từ hồi update qua bản anonymous này máy mình chưa bao giờ bị văng khỏi opera mini, bản cũ thì văng như cơm bữa, đang down được 30/32 mb nhạc nó dis ra tức mún quăng dt, nhưng lên bản này ko bị văng nữa =))
Cái ucweb chữ nó to quá, trình bày bố cục ko đẹp như opera mini, lại ko down được từ media fire nữa:(

chữ to thì chỉnh chữ bé đi .Uc bây dùng ngon nhất mà chả hiểu sao lại k vào đc quantrimang.com.vn/m opera vẫn bt >:)

vancho200589

có operamobile 11 bản chính thức rồi đó mọi người thử xem.5230 có 3G chắc chạy ngon lắm.:D:D

akhoa9955

có operamobile 11 bản chính thức rồi đó mọi người thử xem.5230 có 3G chắc chạy ngon lắm.:D:D

3G thì 3G, cũng tốn tiền khiếp :D nào giờ e chưa dzám dùng Omobile, nghe nói nó load full nguyên trang thì phí data nào chịu nổi ^^

socloc20

duy thanh cho hỏi, sao bản này mình dùng xplore để ẩn hình mà sao hình nó vẫn hiện trong photo vậy. những thư mục pm như mykeylock có nhiều hình ảnh nhưng mình ko muốn nó hiện trong photo

NguyenDuyThanh

duy thanh cho hỏi, sao bản này mình dùng xplore để ẩn hình mà sao hình nó vẫn hiện trong photo vậy. những thư mục pm như mykeylock có nhiều hình ảnh nhưng mình ko muốn nó hiện trong photo

Ẩn bình thường nhé, khởi động lại sau khi ẩn là dc

ùm bản N97 của DT hem bik có fix đc phím camera ko ta??? ;;)

Yên tâm, mình ko bao h cho ra 1 bản mà còn lỗi, chắc chắn mình phải fix mới cho ra mắt nhưng tạm gác lại đã, thi nốt ngày mai. Mong là thi tốt Toán ngày mai tốt để có tâm trạng làm fw N97.

socloc20

Ẩn bình thường nhé, khởi động lại sau khi ẩn là dc

Yên tâm, mình ko bao h cho ra 1 bản mà còn lỗi, chắc chắn mình phải fix mới cho ra mắt nhưng tạm gác lại đã, thi nốt ngày mai. Mong là thi tốt Toán ngày mai tốt để có tâm trạng làm fw N97.

mai thi mà giờ ngồi net, bó tay bạn=)), ở VN thi sớm nhỉ, bên mình chuẩn bị vào học kì hè:(

shido_katori

Active Member

mình có UC trong 5230 rồi mà nó ko nén dữ liệu tốt như opera mini nên data tốn hơn nhiều. Chứ xài uc mình thấy cũng ổn định, ít khi bị disconnect lắm

huutran77

Hi vọng bản mới của duythanh sẻ có ram tốt hơn,mình dùng bản này không có lỗi gì ngoài việc ram thấp quá,mình cài chỉ 9 pm,tắt ưng dụngchạy ẩn mà ram chỉ được tb 37mb thôi,mới format là 52m,nhưng dùng vài ngày chỉ còn nhiêu đó,kém quá xa con số của duythanh noi,mình chỉ nói về máy minh thôi,nếu có gì k đúng mong a e bỏ qua.hiện giờ mình đang tìm firmware gốc bản có 9hs để dùng thử,ae nàô biết bản nào thì cho mình xin link với nhé.xin cám ơn.

i3oyduy17

Tác động như thế nào vậy bạn? Mình thử rồi sao ko được, có ai gọi tới mình lấy tay chạm vô màn hình, chạm vô bộ cảm biến, thậm chí là đập nhẹ 1 cái mà nó cũng ko tắt tiếng chuông =.="

bạn úp xuống lật lên xem nào
của mình cũng thế mà
mà bạn nhớ bật bộ cảm biến lên nha

bente402

Úi chu choa..mơí flash pản này..h laj sắp ra n97 full fix.duythanh pro thật,tớ thấy cáj lỗi camera anhtamhcm còn chưa fix xong.thế mà..hoan hô..zi là cuối tuần có hả duythanh

Status
Không mở trả lời sau này.