• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x - Sự kết hợp giữa N97 mini, C6 và Sym^3 (03/05 MB)

Bạn thấy firmware của mình thế nào :D

• Total voters
    162
Status
Không mở trả lời sau này.

thainguu

sao máy em cứ bị cái lỗi bàn phím tiếng Việt nhảy dấu và khi xóa một dấu thì chữ cái tương ứng nó bị thêm vào một chữ, thí dụ xóa chữ "tố" thì sau khi xóa dấu nó hiện ra vậy "tôô".

Còn nếu dùng Swype thì có hiện tượng ở 3 hoặc 4 ký tự đầu tiên đc gõ thì xuất hiện chữ viết hoa bất thường, ko hiểu?? Em thử qua lại 2 CFW là 3x3 và 4x4 rồi vẫn bị, nào giờ dùng CFW của DuyThanh hoàn toàn k có lỗi này...

levanson_86

Mình thấy rất tuyệt! duy chỉ có 1 điểm là vào "danh bạ" và "cài đặt" hơi lâu-mất khoảng 3-5s! fix được cái này thì ko còn gì để phàn nàn! xin hết!

anhtrung1991

híc...mình đang xem video bị khởi động lại..bị lỗi gì vậy ???:(

Mình thấy rất tuyệt! duy chỉ có 1 điểm là vào "danh bạ" và "cài đặt" hơi lâu-mất khoảng 3-5s! fix được cái này thì ko còn gì để phàn nàn! xin hết!

bạn vào danh bạ rồi bấm phím trắng thoát ra..lần sau vào là nhanh mà \-/

manh056

DT bữa nào bạn up bản mới bạn có thể cho mình cái mod mà tự khởi động danh bạn đc ko duythanh.

drnguyenluan

bản này rất good trừ 1 vài lỗi nhỏ như xem video hay bị tắt nguồn và màn hình unlock đôi lúc không xoay được.

nhaylau321

bản này rất good trừ 1 vài lỗi nhỏ như xem video hay bị tắt nguồn và màn hình unlock đôi lúc không xoay được.

DuyThanh ơi Sao mình xem video đc 5 giây là video đứng hình, quay video cũng bị đứng hình nữa :(

socloc20

DuyThanh ơi Sao mình xem video đc 5 giây là video đứng hình, quay video cũng bị đứng hình nữa :(
mình quay clip cả 2 tiếng mà vẫn bình thường, xem lại video thì rất rõ, xem từ đầu clip tới cuối luôn, ngày nào mình cũng xem phim trên dt mà, như phim alice lạc vào xứ thần tiến mình coi bình thường từ đầu tới cuối

manh056

ah ai xem lại cái.hình nhử bản này loa hơi nhỏ phải kho.sao mình mở ttpod 4.30 sao tiếng nhỏ siếu a.nhỏ hơn mấy bản trước.

nhaylau321

mình quay clip cả 2 tiếng mà vẫn bình thường, xem lại video thì rất rõ, xem từ đầu clip tới cuối luôn, ngày nào mình cũng xem phim trên dt mà, như phim alice lạc vào xứ thần tiến mình coi bình thường từ đầu tới cuối

Moi' chinh~ lai cai' quay video xem lai video bt, con` download video tren wed ve` duoi .mp4 xem dc 5 giay la` dung' hinh` phai~ bam' xa~ xem tiep dc 5s dung' tiep,.. moi~ lan bam' xa~ xem dc 5s la` dung :|

NguyenDuyThanh

Moi' chinh~ lai cai' quay video xem lai video bt, con` download video tren wed ve` duoi .mp4 xem dc 5 giay la` dung' hinh` phai~ bam' xa~ xem tiep dc 5s dung' tiep,.. moi~ lan bam' xa~ xem dc 5s la` dung :|

Có lẽ là do định dạng ko chuẩn, bạn nên dùng Format Factory chuyển chuẩn sang định dạng mp4 của Nokia. (mp4 cũng có nhiều loại ko phải có chữ mp4 là như nhau đâu).

nhaylau321

Có lẽ là do định dạng ko chuẩn, bạn nên dùng Format Factory chuyển chuẩn sang định dạng mp4 của Nokia. (mp4 cũng có nhiều loại ko phải có chữ mp4 là như nhau đâu).

Duy Thanh cho minh` bai` nao` co' huong' dan~ khong :D

nhoem_nhoem219

Dùng cái Format Factory portable từ đời nào rồi,:)), chỉnh định dạng video là ở All to mobile Device , xong kéo xuống chỗ Nokia --> 58xx ý, để Bitrate xuống còn 512 cho giảm dung lượng. CHuẩn không cần chỉnh.
Còn quay video bị đứng hình thì format thẻ nhớ lại ^^

Chỉnh sửa cuối:

huutran77

cho mình hỏi nếu muốn flash bản khác thì mình có thể sử dụng file core này của DuyThanh không nhỉ??

OverYou

Thanks you, Không biết có video nhạc hàn không, trc giờ trong mục music chỉ có 1 bài việt của Noo PT :D

Tôi tính upload 1 số Video chất lượng cao cho anh em forum mà chưa có thời gian thực hiện! :D

nhaylau321

các bác xem này thử xem. pé E.via áo đỏ dễ thương cực ^^
http://www.youtube.com/watch?v=yyROBgl7wlA
hazj....... không biết thích pé này hát từ khi nào...... khuyến mãi:
http://www.youtube.com/watch?v=bOBtDDEWNVE

Éc, thôi đc rồi mình tìm trên google cả kho nhạc hàn có cả HD xem cực đẹp cực mượt sướng con mắt :)
Thanks ALL
-Sẵn đây cho hỏi flash bản 3/5 MB DT thì chụp hình đẹp hơn bản gốc đúng không?

Nhoxly00

Éc, thôi đc rồi mình tìm trên google cả kho nhạc hàn có cả HD xem cực đẹp cực mượt sướng con mắt :)
Thanks ALL
-Sẵn đây cho hỏi flash bản 3/5 MB DT thì chụp hình đẹp hơn bản gốc đúng không?

biết là thế. nhưng tìm được video hay thì đâu phải dễ. :D thấy pé này dễ xương nên share cho mọi người coi chơi cho sống thọ thê, thôi :))

thainguu

để chuyển sang dùng thử tap to unlock thử coi sao, có bị lỗi cái bàn phím đánh chữ nữa ko...

Status
Không mở trả lời sau này.