• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x - Sự kết hợp giữa N97 mini, C6 và Sym^3 (03/05 MB)

Bạn thấy firmware của mình thế nào :D

• Total voters
    162
Status
Không mở trả lời sau này.

NTiolanDatluu

bản này là 40.1.003 nha bạn. Flash xong hoàn toàn có thể trỡ về fw gốc. Điều kiện fw đó có ver 40.1.003 hoặc cao hơn!

5233 fw 40.1.3 là ngon rồi, chạy xuống fw 20 làm gì, fw này ổn định!

tc89

bản này là 40.1.003 nha bạn. Flash xong hoàn toàn có thể trỡ về fw gốc. Điều kiện fw đó có ver 40.1.003 hoặc cao hơn!
Bạn Xem lại nhé. Ở đây m trả lời ng hỏi về "5230" chứ k phải "5233". Cần đọc kỹ trc khi post bài nhé!

5233 fw 40.1.3 là ngon rồi, chạy xuống fw 20 làm gì, fw này ổn định!
Bạn co thể hướng dẫn m hạ FW k? từ Ver 40 xuống Ver 21 đc k? Thanks!

Nhoxly00

Bạn Xem lại nhé. Ở đây m trả lời ng hỏi về "5230" chứ k phải "5233". Cần đọc kỹ trc khi post bài nhé!

Bạn co thể hướng dẫn m hạ FW k? từ Ver 40 xuống Ver 21 đc k? Thanks!

ừk. Thế mình xl! Nhưng bạn nói không trỡ lại fw gớc được thì không đúng nhé!

hung160990

CFW này của DT cho 5230 la Ver 40.6.003 bạn nhé. Vì thế khi bạn Flash CFW này bạn k trởi lại FW gốc đcj đâu. Muốn trở lai chắc phải có công cụ chuyên dụng.
Bạn Flash chi cần Down Core V40 và Rosf2 tương ứng và Flash thôi. k cần chinh sửa gì cả. Chúc thành công!

Bạn tải FW gốc về. Tìm mod Full Menu trên 4rum sau đó bung FW gốc ra so sánh vs mod Full Menu đã tải trên 4rum xem mod đó nằm ở đâu trong Rosf2 của FW Gốc. Sau đó copy Cái vừa so sah ở FW gốc sang CFW mà bạn muốn chỉnh sửa là xong. Nói nó hơi dài dòng bạn nha. Chúc thành công!

cái mod menu với cột pin là file nào vậy
nói như thế thì ai biết được :(

Nhoxly00

Bạn có thể hướng dẫn m hạ FW k?Thanks!

mình đâu có nói bạn hạ ver đâu. Ở trên thì mình nhầm của 5233. Nhưg đối vớ 5230 thì lên navi down fw ver 40.6.3 về mà flash. Làm gì có chuyện up cfw củ DT xog rồi không về đc ofw bao giờ! Rõ?

missthuha

ủa sao cfw con 5230 của mjh vẫn là v40.0.003 nhỉ cập nhật đâu thấy có fw mớj đâu?aj chj mình với thank

nhaylau321

Mình lỡ xóa thư mục Thinchange ở ổ E mà vẫn còn pm AutoInstaller, vậy có thể tạo lại thư mục để cài đặt tự đông không?
- Làm sau đề cài bàn phím ảo này cho bản FW 3/5 của DT vậy hình đây

Sau khi flash ổ C mình đc 76.5 mb không biết có ai như mình không?

Chỉnh sửa cuối:

thuyna

ặc, sao lại thế e flash xong ổ C chỉ đc có 65MB thôi mà, bác làm kiểu j hay vây, mà ram của bác có trống đc nhiều ko, của e cài 20 soft xong chỉ trông đc có 36 MB thôi( đã bật vis)

NguyenDuyThanh

ặc, sao lại thế e flash xong ổ C chỉ đc có 65MB thôi mà, bác làm kiểu j hay vây, mà ram của bác có trống đc nhiều ko, của e cài 20 soft xong chỉ trông đc có 36 MB thôi( đã bật vis)

Làm gì có chuyện flash xong chỉ có 65 MB ổ C. Lúc nào flash xong cũng trống khoảng 76-77MB. Còn ram thì khi bạn ko chạy chương trình gì lúc thấp nhất cũng phải trên 45MB, bình thường là 50MB, bạn nói thế người khác tưởng thật thì chết. Bạn nên test kĩ trc khi post bài nhá.

Mình lỡ xóa thư mục Thinchange ở ổ E mà vẫn còn pm AutoInstaller, vậy có thể tạo lại thư mục để cài đặt tự đông không?
- Làm sau đề cài bàn phím ảo này cho bản FW 3/5 của DT vậy hình đây

Sau khi flash ổ C mình đc 76.5 mb không biết có ai như mình không?

Bàn phím bạn tìm phần mềm bàn phím Swype của Nokia.
Flash ổ C đc 76,5MB là chuyện bình thường, ai cũng vậy mà, sao bạn thắc mắc vậy?

nhaylau321

Duy Thanh cho mình hỏi, mình lỡ xóa thư mục Thinchange ở ổ E mà vẫn còn pm AutoInstaller, vậy có thể tạo lại thư mục để cài đặt tự đông không?

tuan291188

Ổ C của mình thì ổn rồi. Nhưng so ram khởi động là 42mb nhưng sau khi bình thường tụt xuống 32mb là sao nhỉ?

nhoem_nhoem219

Duy Thanh cho mình hỏi, mình lỡ xóa thư mục Thinchange ở ổ E mà vẫn còn pm AutoInstaller, vậy có thể tạo lại thư mục để cài đặt tự đông không?
>>Tạo thoải mái, cài bình thường:)

Ổ C của mình thì ổn rồi. Nhưng so ram khởi động là 42mb nhưng sau khi bình thường tụt xuống 32mb là sao nhỉ?

>>hơi khó tin, bạn dùng cái gì để xem Mb vậy?

Dt cho hỏi dùng cái Swiss pro kia, sao h vào nó toàn kêu hết hạn dùng thử, có cách khắc phục ko?

i3oyduy17

mình đâu có nói bạn hạ ver đâu. Ở trên thì mình nhầm của 5233. Nhưg đối vớ 5230 thì lên navi down fw ver 40.6.3 về mà flash. Làm gì có chuyện up cfw củ DT xog rồi không về đc ofw bao giờ! Rõ?

nhưng ở trên navi ver 40.6.3 thì sai code chỉ có ver 40.0.3 thì đúng code thui .
mà sai code k bít có sao k nhỉ

Status
Không mở trả lời sau này.