• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x - Sự kết hợp giữa N97 mini, C6 và Sym^3 (03/05 MB)

Bạn thấy firmware của mình thế nào :D

• Total voters
    162
Status
Không mở trả lời sau này.

binlak

cho mình xin đc k

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 9 minutes:

ai cho mình xin mấy file roompatch vs

Chỉnh sửa cuối:

shido_katori

Active Member
ko hẳn là FW gốc đâu bác ;)) bung ra sẽ thấy ,ko hiểu nó mod kiểu j dùng core của C6 nhưng nền của FW gốc ,số lượng file mod trong FW nhiều hơn của FW gốc nhưng lại ít hơn của C6 :-?? công nhận bọn nó keo,mình tìm mãi ko đc cái mod CPU của 008Rohit :| nó mod CPU rất cao nhưng lại rất tiết kiệm pin :|

bung mấy bản photon ra tham khảo đi.

nhaylau321

Cho hỏi flash xong mất hết ứng dụng game đã cài hay còn 1 số nào không :D
- Trước giờ không biết cook, ai có thể cho mình 1 bài viết nào cook CFW DT 2/5 trên dành cho 5230 không?
Không biết có ai tốt bụng Flash giùm mình không, mê CFW của DT mà không biết cook :((

Chỉnh sửa cuối:

nghiacbg

Có gì pm YH: sonmedin90 hoặc 01254579964 t giúp. giờ t cũng đang dùng 5230

tc89

Có cái này nay mình mới biết. mọi người thử để Cái thông báo cuộc gọi nhỡ và tinh nhắn ra màn hình chủ xem, Hao pin kinh khủng luôn. mà tiện đây cho m hỏi sao mình Xóa bỏ cai theme Ana thi khi Flash nó lại Ra hàng loạt theme mạc định là sao hả mọi người?Thanks!

Nhoxly00

Cho hỏi flash xong mất hết ứng dụng game đã cài hay còn 1 số nào không :D
- Trước giờ không biết cook, ai có thể cho mình 1 bài viết nào cook CFW DT 2/5 trên dành cho 5230 không?
Không biết có ai tốt bụng Flash giùm mình không, mê CFW của DT mà không biết cook :((

trong điễn đàn mình có mà bạn. không thấy thì len google search "cách sử dụng J.A.F" là ra hết thôi! cứ nghỉ khó nhưng đơn giản lắm. hoặc cook thì trên chú ý có đó!

NguyenDuyThanh

Có cái này nay mình mới biết. mọi người thử để Cái thông báo cuộc gọi nhỡ và tinh nhắn ra màn hình chủ xem, Hao pin kinh khủng luôn. mà tiện đây cho m hỏi sao mình Xóa bỏ cai theme Ana thi khi Flash nó lại Ra hàng loạt theme mạc định là sao hả mọi người?Thanks!

Ko dùng Nokia Editor Beta, hãy dùng Nokia Firmware Editor 0.3.

Cảm ơn nhưng ý mình là bạn có themes Anna nào nhẹ mà full icon ko thôi chứ themes của mình khi cài ra toàn tầm 6 -> 9 MB thui à

Bạn thật là hài hước, đã nhẹ thì làm sao mà full icon đc :D Mỗi icon thêm vào sẽ tăng thêm bộ nhớ, bạn thử hình dung cuộc sống có cái oto, xe máy nào ít tiền mà đẹp và chất lượng ko :p

sao mình k vào đc roompatch nhỉ...ấn vào rồi nó bật ra luôn

Trong quá trình flash bạn đã tháo thẻ nhớ nên máy ko tự tạo đc thư mục patches => ko có patch nên ko vào đc rompatcher, tạo thư mục E:\patches và cho patch vào đó.

shido_katori

Active Member
ý bạn nói là cái Notification phải ko ? mình để cái đó ra ngoài đó giờ có thấy hao pin gì đâu \-/

ryuk9x

cái này, mình dùng themes của 52, 58 đều bị bể hình, vậy nên dùng của N97 ?

bente402

Ặc ..mình c0ok thêm ic0n pin trăng khuyết vào thì bị lỗi ko nt dc..éc...đành phải c0ok cái ic0n pin bt,sóng 3G..hic..mà duythanh này mình thấy bạn để f0nt mặc định cho đẹp,ai thich gi thj c0ok thêm,cái f0nt android này thjếu hết mấy kí tự ấy,bản cfw rất tuyet..

hoangphonghd

Mình cũng thấy bản Update này của NDT hao pin hơn phiên bản trước. Toàn để nghe gọi ko từ sáng đến tối đã hao mất 2 vạch rùi(Máy mới à nha :D) Swipe To Unlock

Status
Không mở trả lời sau này.