• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x by Duy Thanh - C6 lai N97 giao diện Sym^3 (build 01/04)

Status
Không mở trả lời sau này.

warone

số mình lận đận zậy trời

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 21 minutes:

cuối cùng đã xong, rất đẹp, thanks DT

flash như thế này mún cài thêm themes thì cài themes 5233 có lỗi k ta

Chỉnh sửa cuối:

v2honline

cảm ơn bạn đã an ủi, mình đang dùng GPSed để kiếm sóng GPS nè, vẫn chưa được, chắc mấy cái VINASAT trên nóc nhà mình bay lạc sang tỉnh khác rùi, mình thấy trong phần cài đặt ứng dụng >>> định vị >>> phương pháp định vị >>> có phần là Wifi và Mạng, mình đã tắt cái đó đi rồi vì máy mình là 5230
Bật mạng trực tuyến định vị sẽ nhanh hơn nhiều nhé và khi mới khởi động định vị fải đứng yên

socloc20

bản hack này của DT lan sang tận bên dally mobile. kinh nhỉ, hàng Việt Nam thịt hàng nước ngoài rùi=))

Luu_Tan_Vu

mình tìm mà không thấy mấy cái sys private resource ở đâu hết. không xóa mấy cái đó flash được không vậy có ai giúp mình k.

socloc20

mình tìm mà không thấy mấy cái sys private resource ở đâu hết. không xóa mấy cái đó flash được không vậy có ai giúp mình k.

BẠN CẮM CÁP USB VÀO MÁY TÍNH, CHỌN CHẾ ĐỘ KẾT NỐI Ỗ ĐĨA CHUNG, XÓA HẾT MẤY FILE ĐÓ ĐI, BẠN KHÔNG XÓA SAU KHI FLASH XÀI KO ỔN ĐỊNH ĐÂU, TỆ NHẤT LÀ HAY BỊ TREO HAY RESTART MÁY ĐÓ

Luu_Tan_Vu

BẠN CẮM CÁP USB VÀO MÁY TÍNH, CHỌN CHẾ ĐỘ KẾT NỐI Ỗ ĐĨA CHUNG, XÓA HẾT MẤY FILE ĐÓ ĐI, BẠN KHÔNG XÓA SAU KHI FLASH XÀI KO ỔN ĐỊNH ĐÂU, TỆ NHẤT LÀ HAY BỊ TREO HAY RESTART MÁY ĐÓ

mình làm rồi nhưng ổ c nó trống rỗng làm sao xoá bây giờ

coc3k

Member
Bạn ấn giữ nó 1 lúc xem sao. Ko thì bạn dùng Swype ý.

em da an giu lau ma van hok dc anh thanh oi. con dung swype la boi den co phai hok anh thanh lam nhu zay thi mac cong wa di.

anh thanh oi cho em hoi ti nua anh co ban wf ma giao dien giong giao dien mau trang' ma phong nen mau xam' hok anh. do em thay ban mau trang giong symban 3 that ma phong nen mau trang thi no don dieu wa anh oi. tk anh thanh nha

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

con nua anh thanh oi anh co phan mem adobe readr pdf ma co ban key hoac crack cung dc mien la xai tot ma hok phai hoi j khac nua em tim mai tren cac dien dan hok co ban nao hai long het anh oi. tuy em pit hoi anh nhu zay thi hok phai nhu em mong anh jum dum em. thank anh nhiu
tra loi jum em cai anh thanh nha. tk anh nhiu

NguyenDuyThanh

em da an giu lau ma van hok dc anh thanh oi. con dung swype la boi den co phai hok anh thanh lam nhu zay thi mac cong wa di.

anh thanh oi cho em hoi ti nua anh co ban wf ma giao dien giong giao dien mau trang' ma phong nen mau xam' hok anh. do em thay ban mau trang giong symban 3 that ma phong nen mau trang thi no don dieu wa anh oi. tk anh thanh nha

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

con nua anh thanh oi anh co phan mem adobe readr pdf ma co ban key hoac crack cung dc mien la xai tot ma hok phai hoi j khac nua em tim mai tren cac dien dan hok co ban nao hai long het anh oi. tuy em pit hoi anh nhu zay thi hok phai nhu em mong anh jum dum em. thank anh nhiu
tra loi jum em cai anh thanh nha. tk anh nhiu

Bạn viết tiếng Việt có dấu nhá, viết thế kia đọc hơi khó hiểu.
Giao diện thì bạn tìm theme mà thay đổi chứ nó đâu liên quan gì tới firmware.
Còn cái Adobe pdf gì gì đấy mình cũng ko dùng nên ko có.

warone

mình lên ovi và mấy trang OTA tải phần mềm, nó nhận là N97, down về cài k được, chọn lại c6 thì cài bình thường, nhưng ovi lại k thay đổi model được

NguyenDuyThanh

mình lên ovi và mấy trang OTA tải phần mềm, nó nhận là N97, down về cài k được, chọn lại c6 thì cài bình thường, nhưng ovi lại k thay đổi model được

Đây là bản lai mà, nhưng nói chung các phần mềm thì N97/C6/5800/5530/5230/5233 đều cài đc như nhau thôi ko có gì khác biệt (đều s60v5)

con_quy1987

làm nó ko đc.....chỉ đc cái bootsrceen hum bửa DT gửi thui cái khác ko đc..ông có cái widget đồng hồ kim kế cái proflie ko...tại tui dùng cái deskclock rùi nên mún đổi cái đó..chứ 2 cái đt số nhìn ko đc dẹp

x4kio

bác DT cho em hỏi tí ,em xài bản 1/4 đc. vài ngày thì xuất hiện hiện tượg treo máy ,zô các phần nhắn tin ,cài đặt ,nhật kí ...thì nó đứg ,bấm nút đỏ thì thoát ra nhưg zô lại nhưg vẫn đứg ,zô 1 đốg ứg dụg khác nó mới trở lại bìh thườg (mới h.qa àh ;)) )
hum nay flash lại bản 20/3 ( lúc trước flash bản 20/3 nó k bị thế này mà h bị ,em chả hỉu sao ) xài thì lâu lâu vẫn xuất hiện hiện tươg treo máy ,em đã flash lại 2 lần ròy mà vẫn bị
ức chế ,từ đó đến h đây là lần đầu tiên bị ,có ai bik cách khắc phục k ,chỉ em với ,chắc lỗi này k ai bị đâu nhỉ ,hjx

NguyenDuyThanh

bác DT cho em hỏi tí ,em xài bản 1/4 đc. vài ngày thì xuất hiện hiện tượg treo máy ,zô các phần nhắn tin ,cài đặt ,nhật kí ...thì nó đứg ,bấm nút đỏ thì thoát ra nhưg zô lại nhưg vẫn đứg ,zô 1 đốg ứg dụg khác nó mới trở lại bìh thườg (mới h.qa àh ;)) )
hum nay flash lại bản 20/3 ( lúc trước flash bản 20/3 nó k bị thế này mà h bị ,em chả hỉu sao ) xài thì lâu lâu vẫn xuất hiện hiện tươg treo máy ,em đã flash lại 2 lần ròy mà vẫn bị
ức chế ,từ đó đến h đây là lần đầu tiên bị ,có ai bik cách khắc phục k ,chỉ em với ,chắc lỗi này k ai bị đâu nhỉ ,hjx
Mình ko bị, ngày nào chả vào nhắn tin với bạn bè mà ^^, Cài đặt thì cũng vào hoài để đổi theme + điều chỉnh độ sáng màn hình.

làm nó ko đc.....chỉ đc cái bootsrceen hum bửa DT gửi thui cái khác ko đc..ông có cái widget đồng hồ kim kế cái proflie ko...tại tui dùng cái deskclock rùi nên mún đổi cái đó..chứ 2 cái đt số nhìn ko đc dẹp

Bootscreen nào chả thay đc, chỉ cần đổi đúng tên và cho vào thư mục E:\NDT
Đồng hồ kim thì cần widget gì đâu bạn, click vào Đồng hồ -> Tùy chọn -> Cài đặt -> tìm đến phần đồng hồ số bấm vào sẽ chuyển sang đồng hồ kim.

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.