• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x by Duy Thanh - C6 lai N97 giao diện Sym^3 (build 01/04)

Status
Không mở trả lời sau này.

manh056

chúc mừng DT đã lên VIP nha.mình thi không bik chừng nào lên đây chắc ở mãi này quá \-/.mà lên VIP làm bản mới tuyệt hảo tí tặng anh em đi DT

NguyenDuyThanh

chúc mừng DT đã lên VIP nha.mình thi không bik chừng nào lên đây chắc ở mãi này quá \-/.mà lên VIP làm bản mới tuyệt hảo tí tặng anh em đi DT

Ko còn tính năng gì để làm nữa rồi :D.
Bản cuối cùng vừa ra mắt đấy là 1 bản tuyệt hảo rùi đó :p

v2honline

anh thanh oi cho em hoi ti nua anh co ban wf ma giao dien giong giao dien mau trang' ma phong nen mau xam' hok anh. do em thay ban mau trang giong symban 3 that ma phong nen mau trang thi no don dieu wa anh oi. tk anh thanh nha

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

con nua anh thanh oi anh co phan mem adobe readr pdf ma co ban key hoac crack cung dc mien la xai tot ma hok phai hoi j khac nua em tim mai tren cac dien dan hok co ban nao hai long het anh oi. tuy em pit hoi anh nhu zay thi hok phai nhu em mong anh jum dum em. thank anh nhiu:D
pdf dùng alternate reader hoặc smart office để đọc nhak, smart office giao diện đẹp, tốt nhưng vài file pdf đọc ko đc. tốt nhất nên cài cả 2

thekim

anh Thanh ơi sao Rompatch mở không được nhấp vô chớp cái rồi trở lại bình thường ,flash 2 lần rồi vẫn vậy,mình dùng 5233 v40 4x4 icon nhỏ

vietphuoc

Chúc mừng DT đã lên VIP :d. tiếc quá,đã cho em 5233 ra đi để chuyển sang bb.:(.hnao sẽ mượn đứa bạn để flash thử bản này.=)).bản final trước đã quá good rồi.bản này đương nhiên là lại tốt hơn rồi.:))

tranconghd89

chúc mưng DT lên VIP nha......\-/

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 59 minutes:

sao cái shorcut Internet Radio Online ko dùng được mọi người nhỉ??? ấn vào chẳng có tác dụng gi cả

Chỉnh sửa cuối:

J_Tuan

chúc mưng DT lên VIP nha......\-/

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 59 minutes:

sao cái shorcut Internet Radio Online ko dùng được mọi người nhỉ??? ấn vào chẳng có tác dụng gi cả

bác này chẳng chịu xem mấy bài trc' rồi ^^. Cái đó phải down về, cài ra mới có biểu tượng và mới xài dc :D. Vào mạng bằng GPRS đã xót rồi h huống chi nghe radio :)

coc3k

Member
Bạn ấn giữ nó 1 lúc xem sao. Ko thì bạn dùng Swype ý.
em da an giu lau ma van hok dc anh thanh oi. con dung swype la boi den co phai hok anh thanh lam nhu zay thi mac cong wa di.

anh thanh oi cho em hoi ti nua anh co ban wf ma giao dien giong giao dien mau trang' ma phong nen mau xam' hok anh. do em thay ban mau trang giong symban 3 that ma phong nen mau trang thi no don dieu wa anh oi. tk anh thanh nha

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

con nua anh thanh oi anh co phan mem adobe readr pdf ma co ban key hoac crack cung dc mien la xai tot ma hok phai hoi j khac nua em tim mai tren cac dien dan hok co ban nao hai long het anh oi. tuy em pit hoi anh nhu zay thi hok phai nhu em mong anh jum dum em. thank anh nhiu

m4l4ng

Anh DuyThanh thử xài mod Swipe này xem đẹp mà, giao diện giống iphone ;))

Download : http://forum.dailymobile.se/index.php?topic=30792.0

Ai có nick down về test coi

m4l4ng

ai test coi thấy ngon
ai chỉ cách reg nick bên dailymobile.se cái

chỗ

What color is snow?:
Are you a human:
Who makes the i.P.h.o.n.e:
What color is this text?
Please leave this field blank / empty:

điền những gì mình trả lời đúng vẫn ko reg đc

Luu_Tan_Vu

A cho e hoj sao luc e ket noj voj pc de xoa sys resource ma k co j het la sao vay. K xoa may caj do duoc k

Status
Không mở trả lời sau này.