• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x by Duy Thanh - C6 lai N97 giao diện Sym^3 (build 01/04)

Status
Không mở trả lời sau này.

nicky205

Sao khj minh vao phan rompatches thi man hinh chi nhay 1 cai roi thoat ra luon nhi.hay la do minh khi flash minh thao the nho ra nhi.gio minh phai lam the nao de vao duoc phan do vay?.sr minh dang online bang dt khong viet duoc dau

tạo thư mục patches trên thẻ nhớ, rồi kiếm cái open4all bỏ vào :D có đầy trên 4rum đó

luckyfore94

Duy Thanh send cho mình cái theme của bản cập nhật 1/4 với thêm trắng đấy dc đó ^.^

hoangphonghd

DT cho hỏi
1. Thời tiết ngoài MHC làm sao có cài từ soft j
2. Mình muốn đổi nút bàn phím số trên MHC bằng các dấu tròn chuyển trang như Sym^3

Luu_Tan_Vu

Sao trong ổ c k có resource vậy

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 47 minutes:

Bản này xài duoc bao lâu vậy s

Chỉnh sửa cuối:

yeun70

duythanh oi bạn rảnh thì làm sẵn hết lun đi(chép đè gì đó).Làm sẵn đi nhìu lúc bạn đưa tùm lum file rối cả lên
làm như bản Focus của bạn í (mình đang dùng CFW Focus của bạn :D) do bạn chép đè sẵn nên mình chỉ việc Flash nhẹ nhàng
à mà mốt có làm CFW C6 thì đề nghị bạn ghi rõ phiên bản Phần mềm của máy (Vd V21.6.5) để khỏi nhầm,số RM và tên Model

ctgreen312

build 01/04 ở chỗ nào vậy bạn

Đã hủy bản 1/4 do gặp vấn đề về đèn màn hình ko lim dim (cái này do fix lỗi dzmusickey bị vậy). Bản 1/4 cũng chỉ update 3 cái ko quan trọng nên hủy cũng ko sao. (nếu đang dùng bản 1/4 và ko quan tâm đến vấn đề đèn lim dim thì cứ dùng tiếp, ko ảnh hưởng gì)
Bạn cố gắng chú ý một chút nhá.

NguyenDuyThanh

duythanh oi bạn rảnh thì làm sẵn hết lun đi(chép đè gì đó).Làm sẵn đi nhìu lúc bạn đưa tùm lum file rối cả lên
làm như bản Focus của bạn í (mình đang dùng CFW Focus của bạn :D) do bạn chép đè sẵn nên mình chỉ việc Flash nhẹ nhàng
à mà mốt có làm CFW C6 thì đề nghị bạn ghi rõ phiên bản Phần mềm của máy (Vd V21.6.5) để khỏi nhầm,số RM và tên Model

Làm sẵn rồi còn gì, chẳng qua bạn thích bật đèn lên thì mới phải chép thôi, còn để nguyên thì đèn phím cứng nó tắt. Đa số mọi người thích tắt đèn mà.

Sao trong ổ c k có resource vậy

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 47 minutes:

Bản này xài duoc bao lâu vậy s
Bạn bật Open4All trong rompacher lên sẽ thấy (sử dụng X-Plore nhé).
Bạn này xài đc bao lâu nghĩa là sao? Fw thì dùng cả đời cũng đc chứ sao!

DT cho hỏi
1. Thời tiết ngoài MHC làm sao có cài từ soft j
2. Mình muốn đổi nút bàn phím số trên MHC bằng các dấu tròn chuyển trang như Sym^3

1. Bạn tải SPB Weather TẠI ĐÂY và nhớ download cả patch ở #8 để có widget nhá.
2. Cái ý bạn pm binh24 nhá, mình sử dụng bộ icon của binh24 mà (có chỉnh sửa 1 chút) - mình ko nhớ icon dialer nó nằm ở file nào nữa. Nhưng bạn muốn thay cũng cần có 1 file svg có các chấm tròn chuyển trang mới thay đc.

Sao khj minh vao phan rompatches thi man hinh chi nhay 1 cai roi thoat ra luon nhi.hay la do minh khi flash minh thao the nho ra nhi.gio minh phai lam the nao de vao duoc phan do vay?.sr minh dang online bang dt khong viet duoc dau

Đúng rồi đó! Mình đã cài chế độ tự động copy các patch vào E:\patches
Nếu bạn tháo thẻ nhớ nó sẽ ko đưa patch vào đc.
Cách khắc phục là tạo thư mục E:\patches và đưa các patch vào trong đó (sử dụng X-Plore copy các patch ở Z:\data\patches sang E:\patches là đc).

Luu_Tan_Vu

Mình làm rồi k thấy nên mới hoỉ có mấy cáj kja mà k có resource. Pin xàj duoc bao lâu

phucango

bạn duy thanh ơi cho mình hỏi cái này với, mình lỡ flash bản buil 1/04 nên xài efects thì khi vô mấy phần như bàn phím gọi, cài đặt,photo ảnh thì hay bị đơ, màn hình đen thui, phải bấm phím đỏ mới trở về được. Nếu bỏ efects thì vô được bình thuong, nhưng như thế mình không thích lắm, và lại bản này mình thấy sao ăn ram quá mình không dùng gì chỉ để vài wigde ngoài hs thôi, nhưng ram chỉ còn trống khoảng gần 30mb chứ không đưoc 50mb còn dùng phần mềm thì khỏi phải nói chỉ còn khoảng mười mấy mb. Mình muốn hỏi bản là bây giờ mình flash lại bản 20/3 thì cs xài effect được bình thuơng không, bản này có ăn ram nhiều ko? vì mấy ứng dụng mình đã cài cả rồi nên cũng hơi nhác cài lại mặc dù có pm auto insstall :). Cảm ơn bạn rất nhiều
p/s mình cũng 5233

J_Tuan

bạn duy thanh ơi cho mình hỏi cái này với, mình lỡ flash bản buil 1/04 nên xài efects thì khi vô mấy phần như bàn phím gọi, cài đặt,photo ảnh thì hay bị đơ, màn hình đen thui, phải bấm phím đỏ mới trở về được. Nếu bỏ efects thì vô được bình thuong, nhưng như thế mình không thích lắm, và lại bản này mình thấy sao ăn ram quá mình không dùng gì chỉ để vài wigde ngoài hs thôi, nhưng ram chỉ còn trống khoảng gần 30mb chứ không đưoc 50mb còn dùng phần mềm thì khỏi phải nói chỉ còn khoảng mười mấy mb. Mình muốn hỏi bản là bây giờ mình flash lại bản 20/3 thì cs xài effect được bình thuơng không, bản này có ăn ram nhiều ko? vì mấy ứng dụng mình đã cài cả rồi nên cũng hơi nhác cài lại mặc dù có pm auto insstall :). Cảm ơn bạn rất nhiều
p/s mình cũng 5233

công nhận bản 1/4 ăn ram hơi ác. Em tắt cái effect đi thì đỡ được khoảng 5mb ram. Tối cũng flash lại bản 20/3 đã.

socloc20

p/s mình cũng 5233

mình để I- SMS chạy ẩn cũng con 48mb, kì nhỉ, cái effects này giống Sym^3 đẹp hơn chứ bạn, bạn thích effects khác thì tự bạn làm cũng được mà, qua bên mục theme và hình nền để tìm hiểu nhá;;)

Luu_Tan_Vu

sao mình bật open4all lên rồi mở xplore và hiện tất cả file ẩn lên mà chỉ có sý sýtem private mà k có resource vậy. làm ơn trả lời giùm. mà pin xài khoảng bao nhiêu lâu vậy sao mình thấy nó nhanh hết pin quá.

socloc20

DT mà mod được cái widget favorite contact trượt được như fw gốc thì phải nói là..... HOÀN HẢO\-/

sao mình bật open4all lên rồi mở xplore và hiện tất cả file ẩn lên mà chỉ có sý sýtem private mà k có resource vậy. làm ơn trả lời giùm. mà pin xài khoảng bao nhiêu lâu vậy sao mình thấy nó nhanh hết pin quá.

mình phá cả ngày game, web cung gần 2 ngày á, đấy là do phá nhiều, còn nt nghe gọi chắc cũng hơn 3 ngày xíu nhỉ:p

Luu_Tan_Vu

ủa trong ổ c của máy k có resource hay sao mà mình mới flash lại mà cũng k có nữa

anhtrung1991

mình cài phần mềm I-sms..vào trình xem ảnh nó có cả ảnh của phần mềm..làm thế nào để bỏ bây giờ X_X

NguyenDuyThanh

ủa trong ổ c của máy k có resource hay sao mà mình mới flash lại mà cũng k có nữa

Mới flash tất nhiên là ko có thư mục C:\resource, nếu bạn cài bất cứ phần mềm nào sẽ xuất hiện ngay. Vì thư mục resource là chứa các file icon mà. Mà bạn cần vào resource làm gì @@

Status
Không mở trả lời sau này.