• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x by Duy Thanh - C6 lai N97 giao diện Sym^3 (build 01/04)

Status
Không mở trả lời sau này.

NguyenDuyThanh

Mình xin được key SlideUnlock phải đợi bọn nước ngoài cả tuần mới có không xài thì phí lắm, mình thử mới được, thanks duythanh !!!
Dùng SlideUnlock cũng đa dạng nhưng tính gắn kết với hệ thống ko bằng swipe. Và nghe chừng cũng tốn ram hơn. Đc cái nhiều kiểu khóa thay đổi.
P/S: Thanks bằng hành động nhá ^^

luckyfore94

à duy thanh cho mình hỏi sao lại hok có C:\resource nhỉ , mình đã kiếm bằng x-plore + PC , tích hết trong rompatch rồi cũng hok thấy tại mình muốn thay đổi hiệu ứng theme mà hok có C:\resource help !

thainguu

bác Duy Thanh cho địa chỉ đi để anh em còn tặng quà nho nhỏ cho bác vì những đóng góp to lớn và ko mệt mỏi của mình.... Anh em mình ủng hộ bác Duy Thanh nhá :D

NguyenDuyThanh

bác Duy Thanh cho địa chỉ đi để anh em còn tặng quà nho nhỏ cho bác vì những đóng góp to lớn và ko mệt mỏi của mình.... Anh em mình ủng hộ bác Duy Thanh nhá :D

Quà nho nhỏ của mình là mấy cái thanks của các bạn đó ^^. Thế là cảm kích rồi :D

coc3k

Member
anh thanh oi ban cap nhat 1-4 lai bi loi camera rui moi lan chup xong minh mun xoa thi no lai bao camera dang hoat dong. va anh thanh oi khi nhan tin duoi dang ban phim qwerty thi minh khong co the xoa mot luoc ki tu dc ma phai xoa tung ki tu ha? anh thanh xoa nhu vay lau wa di anh thanh oi.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 38 minutes:

anh thanh oi sao anh hok tra loi dum cau hoi e cai. hjxhjx

Chỉnh sửa cuối:

OverYou

Sao bro ko làm cho 5800 chứ? Hjx, thèm wa mà ko có "hàng" để thử! Chẳng có bro nào làm 1 bản C6 lai N97 cho 5800 cả... >.<

doanduylinh

Có ai bị out opera mini nữa không, tình cờ mình phát hiện sau khi dùng Firmware Cleaner xóa swipe to unlock thì lướt web bằng opera mini 6.0 không bị out nữa, mình không dám khẳng định 100% nhưng khi chưa xóa swipe to unlock thì bị out hoài. thay thế swipe to unlock bằng SlideUnlock(cài sau khi flash) key bản qưyền chạy rất mượt chẳng tốn ram bao nhiêu, vẫn giữ ở mức >46m

J_Tuan

Có ai bị out opera mini nữa không, tình cờ mình phát hiện sau khi dùng Firmware Cleaner xóa swipe to unlock thì lướt web bằng opera mini 6.0 không bị out nữa, mình không dám khẳng định 100% nhưng khi chưa xóa swipe to unlock thì bị out hoài. thay thế swipe to unlock bằng SlideUnlock(cài sau khi flash) key bản qưyền chạy rất mượt chẳng tốn ram bao nhiêu, vẫn giữ ở mức >46m

Bạn dùng bản Slide to Unlock nào thế? Mình cũng kết p.m này, mỗi tội ko biết tìm key ở đâu. Mà hình như nó ko có cảm biến như kiểu N-Desk (locker) hay pocket sensor đúng ko?

barracuda

mình ko bị out mà tự restart máy luôn :-?? theo mình biết out là do ăn quá nhiều ram thôi,trc các FW khác cũng bị nhưng tự restart mới lạ,màn hình đen dần rồi khởi động lại :-??

page

em flash xong mà không vào được thư mục private trong ổ c các bác chỉ giùm em, em dùng cả X-ploxe cũng không vào dc để mở đèn phím cứng

v2honline

mình ko bị out mà tự restart máy luôn :-?? theo mình biết out là do ăn quá nhiều ram thôi,trc các FW khác cũng bị nhưng tự restart mới lạ,màn hình đen dần rồi khởi động lại :-??
lâu lém rồi mới rep 1 cái trên pdaviet, dạo này cứ bị film 3d bên hdvn níu kéo hoài ^^
máy restart cũng do thiếu ram nhưng chương trình đang load, ko thể giải phóng ram được hoặc nhiều ứng dụng cùng kill 1 process

NguyenDuyThanh

em flash xong mà không vào được thư mục private trong ổ c các bác chỉ giùm em, em dùng cả X-ploxe cũng không vào dc để mở đèn phím cứng
Bật Open4All lên trong Rompatcher nếu ko đc.

Opera ko liên quan đến swipe đâu, chẳng qua cái Opera thỉnh thoảng nó bị dis (do Opera vẫn thiếu tính ổn định).

anh thanh oi ban cap nhat 1-4 lai bi loi camera rui moi lan chup xong minh mun xoa thi no lai bao camera dang hoat dong. va anh thanh oi khi nhan tin duoi dang ban phim qwerty thi minh khong co the xoa mot luoc ki tu dc ma phai xoa tung ki tu ha? anh thanh xoa nhu vay lau wa di anh thanh oi.

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 38 minutes:

anh thanh oi sao anh hok tra loi dum cau hoi e cai. hjxhjx

Thỉnh thoảng bị lỗi thôi, còn đa số ko sao đâu, bạn thử mà xem. Và đừng xóa nhanh quá là chả bao h bị lỗi luôn. Còn bàn phím qwerty mình test thấy vẫn bt`.

P/S: Mình luôn bấm thanks cho các bạn hỗ trợ giải đáp giúp topic của mình, rất cảm ơn :D

m4l4ng

xài Firmware Cleaner xóa dễ bị lỗi lắm bạn vào giao diện lỗi file gì gì đó

akhoa9955

um, nếu xoá ít tốt nhất là nên tìm 1 pack của nó về xem, soft thì có thể dùng sisware bung ra, rùi lần theo tên file mà xoá. Để tránh các lỗi ko mong muốn như sót file..., đỡ fải flash lại nhìu lần. Nhớ để ý version cho đúng là đc

coc3k

Member
Bật Open4All lên trong Rompatcher nếu ko đc.

Opera ko liên quan đến swipe đâu, chẳng qua cái Opera thỉnh thoảng nó bị dis (do Opera vẫn thiếu tính ổn định).

Thỉnh thoảng bị lỗi thôi, còn đa số ko sao đâu, bạn thử mà xem. Và đừng xóa nhanh quá là chả bao h bị lỗi luôn. Còn bàn phím qwerty mình test thấy vẫn bt`.

P/S: Mình luôn bấm thanks cho các bạn hỗ trợ giải đáp giúp topic của mình, rất cảm ơn :D

tk anh thanh ma con o ban phim qwerty thi y cua em la khi minh an phim del de cho no xoa nhiu ki tu mot luc hok dc minh phai xoa tung ki tu mot, ma em thay trong ban wf goc thi no co the xoa mot luc nhieu ki tu dc. tk anh thanh

coc3k

Member
anh thanh oi cho em hoi ti nua anh co ban wf ma giao dien giong giao dien mau trang' ma phong nen mau xam' hok anh. do em thay ban mau trang giong symban 3 that ma phong nen mau trang thi no don dieu wa anh oi. tk anh thanh nha

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

con nua anh thanh oi anh co phan mem adobe readr pdf ma co ban key hoac crack cung dc mien la xai tot ma hok phai hoi j khac nua em tim mai tren cac dien dan hok co ban nao hai long het anh oi. tuy em pit hoi anh nhu zay thi hok phai nhu em mong anh jum dum em. thank anh nhiu:D

Chỉnh sửa cuối:

NguyenDuyThanh

anh thanh oi cho em hoi ti nua anh co ban wf ma giao dien giong giao dien mau trang' ma phong nen mau xam' hok anh. do em thay ban mau trang giong symban 3 that ma phong nen mau trang thi no don dieu wa anh oi. tk anh thanh nha

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

con nua anh thanh oi anh co phan mem adobe readr pdf ma co ban key hoac crack cung dc mien la xai tot ma hok phai hoi j khac nua em tim mai tren cac dien dan hok co ban nao hai long het anh oi. tuy em pit hoi anh nhu zay thi hok phai nhu em mong anh jum dum em. thank anh nhiu:D

Ko có nhá bạn. Mình ko thấy theme nào như vậy và cũng ko dùng Adobe Reader nên ko biết.

NguyenDuyThanh

tk anh thanh ma con o ban phim qwerty thi y cua em la khi minh an phim del de cho no xoa nhiu ki tu mot luc hok dc minh phai xoa tung ki tu mot, ma em thay trong ban wf goc thi no co the xoa mot luc nhieu ki tu dc. tk anh thanh

Bạn ấn giữ nó 1 lúc xem sao. Ko thì bạn dùng Swype ý.

Status
Không mở trả lời sau này.