• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x by Duy Thanh - C6 lai N97 giao diện Sym^3 (build 01/04)

Status
Không mở trả lời sau này.

vipcan

cho em cái link download swipe to unlock đi em vào web của bác ra 1 đống thứ để down mà chẳng biết down file nào :(

cool_aloha

Sao bản này ko có effect j hết vậy bạn? Mình đã "bật" hiệu ứng trong phần tuỳ chọn của mục General rùi nhưng vẫn không thấy gì. Hình như trong những cái theme mặc định có 1 cái bị lỗi.
Àh, cấu hình mặc định tên General đã được đổi thành Anonymous. Bây giờ mình muốn đổi lại thành General thì làm sao hả bạn?

NguyenDuyThanh

cho em cái link download swipe to unlock đi em vào web của bác ra 1 đống thứ để down mà chẳng biết down file nào :(
Bạn download theo loại menu mà bạn muốn dùng, 3x4, 4x4, 4x4 icon to (big icon).

Sao bản này ko có effect j hết vậy bạn? Mình đã "bật" hiệu ứng trong phần tuỳ chọn của mục General rùi nhưng vẫn không thấy gì. Hình như trong những cái theme mặc định có 1 cái bị lỗi.
Àh, cấu hình mặc định tên General đã được đổi thành Anonymous. Bây giờ mình muốn đổi lại thành General thì làm sao hả bạn?
Bản này mình mod effect symbian^3 nguyên xi vào mà. Chắc bạn muốn nói effect sao bay chứ gì, những effect kiểu đó nặng máy lắm, bản mình dùng effect S^3 nhanh, nhẹ, đơn giản nhưng cũng đẹp. Bạn thử mở dialer, apps, lật trang HS xem có hiệu ứng đẹp ko.

Cáj shazam ai pít xàj chỉ em vớj..vào toàn bị treo,ra 2 dòng ko pít chọn cáj nào.rồj làm sao nó mới tìm dc pàj hát..xin chỉ gjáo em tỉ mỉ..em cám ơn mấy huynh

Cài đặt xong -> Mở Shazam -> Chọn dòng Setup -> Chờ nó setup 1 tí -> Bấm vào nút to ở giữa để nó nghe bài hát -> Chờ nó gửi tín hiệu về máy chủ rối sẽ gửi về cho bạn tên bài hát.

TY_muonnam

dt ơi bản này kô tắt hết phím cứng àh. Mình vào xem video phím trắng nó vẫn sáng.
Sao mình cài ttpod beta3 và cái photobook 2.01 kô được vậy

Chỉnh sửa cuối:

akhoa9955

dành cho bạn nào muốn bỏ 3D Photo: down file đính kèm.
Bạn nào mún xóa hẳn 3D photo thì dùng Firmware Cleaner, hoặc down cái Photo Brown về, lần theo dấu vết mà diệt cỏ tận gốc ^^

giangdg

mình dùng mấy hôm nay rất ổn định,tự nhiên hôm nay hết pin (còn 1 vạch) đem sạc thì sạc đc hơn 1h mà máy vẫn chỉ báo có 1 vạch,kiểm tra bằng Nokia Battery Monitor thì báo được 75% :-/..không hiểu bị sao nhể

luckyfore94

mình dùng mấy hôm nay rất ổn định,tự nhiên hôm nay hết pin (còn 1 vạch) đem sạc thì sạc đc hơn 1h mà máy vẫn chỉ báo có 1 vạch,kiểm tra bằng Nokia Battery Monitor thì báo được 75% :-/..không hiểu bị sao nhể

à máy mình cũng thế đôi khi bị lag ý mà , bạn chỉ cần khởi động lại máy là nó cho ra pin thật lại ý mà :)

chu_tuanpro

các bạn cho mình hỏi,máy mình là 5233 khi mới mua là RM-625,bây giờ mình đã flash bản cfw này của duythanh thì máy thành c6-00 RM-612,mà bây giờ mình muốn flash 1 fw khác. mình dùng jaf để flash trong khi chọn loại máy thì mình phải chọn là 5233 RM-625 hay là c6 RM-612 vậy

bente402

các bạn cho mình hỏi,máy mình là 5233 khi mới mua là RM-625,bây giờ mình đã flash bản cfw này của duythanh thì máy thành c6-00 RM-612,mà bây giờ mình muốn flash 1 fw khác. mình dùng jaf để flash trong khi chọn loại máy thì mình phải chọn là 5233 RM-625 hay là c6 RM-612 vậy

vẫn chọn m0del 5223 rm625 bro ợ

doanduylinh

lổi out opera vẫn chưa fix được, lổi này nghe nhiều bạn nói nhưng mình không quan tâm nhưng hôm nay vào opera thử mới biết chính xác là opera một lúc là out ra, kiểm tra lúc đang chạy opera ram vẫn còn 38M

Nhoxly00

Hôm qua mình onl bằng om6 có bị out đâu. Vừa onl vừa down khoảng 30mb là đằng khác... Bị out có lẽ là do các bạn chạy ẩn nhiều pm thôi

minhthaohcm123

DT ơi ! saon bắn bleutooth không dược ? kết nối khoảng 1s la out ra ah. người ta bắn cho mình thì không bị out mà nó không chạy dươc % nào hết. @@

M4_Vu0ng_001

DT ơi ! saon bắn bleutooth không dược ? kết nối khoảng 1s la out ra ah. người ta bắn cho mình thì không bị out mà nó không chạy dươc % nào hết. @@

mình vẫn bắn bình thường mà,qua bắn cho thằng bạn bài hát thấy nhanh như điện ấy

Status
Không mở trả lời sau này.